ผู้เขียน หัวข้อ: ห้อง HT ของคุณ Schweiz @ปทุมวัน ครับ  (อ่าน 145068 ครั้ง)

ออฟไลน์ Schweiz

Re: ห้อง HT ของคุณ Schweiz @ปทุมวัน ครับ
« ตอบกลับ #660 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 07:57:15 AM »

อิอิ รูปนี้ไม่เกี่ยวกับงานแต่ลองส่งเข้าประกวด....ไม่รู้พอไปวัดไปวาได้หรือเปล่า ;D

Re: ห้อง HT ของคุณ Schweiz @ปทุมวัน ครับ
« ตอบกลับ #661 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 08:03:53 AM »
รูปห้องผมปัจจุบันคร้าบ

จริงๆชอบAurenderS10แต่ไกลเกินเอื้อม เลยได้เป็นImacแทนใช้Ram8GBครับ แถมผ่าเหล่าผ่ากอมาใช้Pure Musicซะนี่ ผมว่าผมชอบมากกว่่า Amarraและใช้แต่โหมดเล่นจากแรม และดึงเพลงผ่านแลนมาจากQnapครับ

« ตอบกลับ #662 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 08:06:47 AM »
อันนี้ตอนไปที่ปารีสเดือนที่แล้วครับ

ออฟไลน์ MorBoi

• Superstar...
« ตอบกลับ #663 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 09:30:10 AM »
โอ ทำไมรูป pretty เยอะกว่าเครื่องเสียงอีกอะ

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #664 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 10:23:56 AM »

:o :clap wow ... น้องออมขวัญใจผมครับพี่ท็อป ... ผมขอได้ป่าวครับพี่  Y]

« ตอบกลับ #665 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 01:44:13 PM »
โอ ทำไมรูป pretty เยอะกว่าเครื่องเสียงอีกอะ
ตั้งใจจะไปถ่ายรูปเครื่องเพื่อทดลอง5dmk3ครับ ได้มาเกือบเดือนแต่ยังไม่ได้กดซักแอะเลย เอาเข้าจริงมัวแต่ไปคุยกับเพื่อนๆพี่ๆก็เลยให้ลูกน้องที่ไปด้วยช่วยเดินถ่ายให้ ตอนโหลดรูปก็ยังงงๆว่าทำไมมันมีแต่รูปพริตตี้ฟระ K]

« ตอบกลับ #666 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 01:46:39 PM »

:o :clap wow ... น้องออมขวัญใจผมครับพี่ท็อป ... ผมขอได้ป่าวครับพี่  Y]
ขอรูปน่ะได้ครับ แต่อย่างอื่นต้องไปถามน้องเค้าเองครับ :secret :P ;D

« ตอบกลับ #667 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 01:58:24 PM »
มาดูรูปปารีสกันต่อดีกว่า

อันนี้เป็นรูปภายในโรงแรมแชงกรีล่าที่ปารีสครับเพิ่งเปิดไปไม่นานนี้ ในบาร์แห่งนี้chanel เพิ่งถ่ายรูปลงคอลเล็กชั่นใหม่ของเขาก็ที่นี่แหละครับ ลองเข้าไปดูในเว็ปชาแนลได้ครับ

« ตอบกลับ #668 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 02:08:49 PM »
ด้านล่างของหอไอเฟลครับ

มื้อนี้สบายหน่อย Head Office เป็นเจ้าภาพ รอดตัวไปหนึ่งมื้อ c) เป็นเหมือนกับเรือล่องแม่น้ำเจ้าพระยาของบ้านเราครับแต่ข้างบนเป็นกระจกใส

หอไอเฟลจะเปิดไฟตอน5ทุ่มครับ
<a href="http://www.flickr.com/apps/video/stewart.swf?v=109786&quot; bgcolor=&quot;#000000&quot; allowfullscreen=&quot;true&quot; flashvars=&quot;intl_lang=en-us&amp;photo_secret=c9a667a5c2&amp;photo_id=7471277058&quot; height=&quot;225&quot; width=&quot;400&quot;&gt;&lt;/embed&gt;&lt;/object&gt;" target="_blank" class="new_win">http://www.flickr.com/apps/video/stewart.swf?v=109786&quot; bgcolor=&quot;#000000&quot; allowfullscreen=&quot;true&quot; flashvars=&quot;intl_lang=en-us&amp;photo_secret=c9a667a5c2&amp;photo_id=7471277058&quot; height=&quot;225&quot; width=&quot;400&quot;&gt;&lt;/embed&gt;&lt;/object&gt;</a>

รูปนี้เป็นโรงละครโอเปร่าครับ

รูปของ Head Officeของชาแนลครับ ก็เลยถ่ายภาพมาเป็นที่ระลึก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน, 2012, 07:44:20 PM โดย Schweiz »

« ตอบกลับ #669 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 02:12:58 PM »
ข้างในแกลเลอรี่ลาฟาแย็ตครับ

ด้านข้างของโอเปร่าครับ

ด้านหน้าของโอเปร่าอีกทีครับ เป็นเหมือนสถาบันการสอนดนตรีของฝรั่งเศสครับ

เป็นรูปโบสถ์ที่แสดงถึงความเสียสละและการปลุกจิตสำนึกความรักชาติของเขาครับ.....ของเราก็น่าจะมีสักอันนะ..... :-X

มองจากข้างบนจะเห็นวิวของปารีสครับ

เป็นรูปข้างในครับเขาห้ามถ่ายรูปผมเลยโหลดมาให้ดูกันครับ

หอไอเฟลเล็กนิดเดียวเอง ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน, 2012, 07:40:41 PM โดย Schweiz »

« ตอบกลับ #670 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 02:41:47 PM »
Notre Dame de Parisครับ :o

หน้าต่างบานใหญ่ที่สุดครับ ลวดลายงดงามมาก

ร้านไอติมที่อร่อยที่สุดในปารีสครับเปิดมากว่า60ปีแล้วมีหลายรดชาดให้เลือกครับ เนื้อไอติมเหนียวและเข้มข้นครับ ร้านนี้เป็นร้านต้นตำรับและมีสาขาในปารีสครับ แต่กินทั้งทีต้องไปกินร้านดั้งเดิมครับพี่น้อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน, 2012, 02:53:14 PM โดย Schweiz »

« ตอบกลับ #671 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 03:04:50 PM »
พิพิธภัณท์ลูฟครับ ผมถ่ายมาแต่ข้างนอกครับข้างในไปมาหลายครั้งแล้วเลยขี้เกียจเดินครับ ถ้าไม่เคยมาแนะนำเลยครับสวยมากครับ เอ้ออย่าแผลงเอาหัวไปสอดเล่นระหว่างปิรามิดคว่ำและหงายแล้วถ่ายรูปนะครับ เด๋วเอาไม่ออกแล้วจะเป็นข่าวใหญ่ :nono :cold

« ตอบกลับ #672 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 03:10:52 PM »
ร้านขนมLa Dureeครับผมไปเยี่ยมร้านต้นตำรับเช่นเคย อาหารและขนมก็อร่อยมากครับ O0 0)]

มีแต่รูปโต้ะเพราะอาหารมา ถ่ายรูปไม่ทันซักที ;D

ร้านอื่นก็มีแนะนำนะครับ ผมชอบทานพวกBrasserieแบบเก่าครับเด๊่ยวนี้มีการรวมตัวกันเป็นเชนกันหลายร้าน หนึ่งในนั้นก็คือLe Vaudevilleที่อยู่ตรงข้ามตลาดหุ้นของปารีสครับ มีlinkตามนี้ครับ http://www.vaudevilleparis.com/fr

Bouillon Chartierร้านที่คนนิยมทานแต่ผมไม่ค่อยแนะนำครับ ราคาถูกแต่ต้องเข้าคิวยาวและบริการแบบปารีเซี่ยนเลยครับ :-X

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน, 2012, 07:59:53 PM โดย Schweiz »

« ตอบกลับ #673 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 08:06:05 PM »
กลับมาเมืองไทยดีกว่า ไปทานร้านต้นน้ำที่บางปะอินครับ

กุ้งทั้งน้าน

และแล้วก็มาอยู่บนโต้ะ

ฟาดเรียบ ไม่เหลือ ;D d_d

« ตอบกลับ #674 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 08:14:19 PM »
ไปเที่ยวต่อที่หัวหินกันครับ สวนน้ำBlack mountainครับ สำหรับคนมีเด็กไม่ควรพลาด ราคาผู้ใหญ่จาก900ลดเหลือ450ครับ เด็ก450เหลือ225บาทครับเล่นได้ทั้งวันเลย มีกิจกรรมเพียบแถมมีสกีน้ำด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน, 2012, 08:16:32 PM โดย Schweiz »

« ตอบกลับ #675 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 08:25:59 PM »
ก่อนหน้าไปปารีสมีแว่บไปเกาหลีมาครับ ผมชอบระบบในห้องเขาสะดวกดี มีตัวควบคุมเป็นระบบสัมผัสหมดทั้งผ้าม่าน-แอร์-โทรศัพท์ทั้งหมดอยู่ในเครื่องเดียวเลยครับ

ห้องน้ำก็โอเคเลยครับ

ไปทานข้าวไม่ไกลที่พัก

ไปเดินเล่นตามคนอื่นตามแหล่งที่คนนิยมไปล่ะครับ ซื้อได้แต่ของฝากทั้งนั้น ตัวเองไม่ได้อะไรเรย :cry2 K]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน, 2012, 08:29:02 PM โดย Schweiz »

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #676 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2012, 10:30:41 PM »

ขอรูปน่ะได้ครับ แต่อย่างอื่นต้องไปถามน้องเค้าเองครับ :secret :P ;D
โอ้ว ทำไมนัทฯ จำชื่อน้องเขาแม่นจังเลย  อิจฉา เอ้ย หึง นะ  ;D

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #677 เมื่อ: 01 กรกฎาคม, 2012, 08:59:02 AM »

Black Mountain Golf.. มีแบบนี้ด้วยเหรอคุณท๊อป.......เพิ่งสร้างป่าวครับ ....เจ๋งเลยอ่ะ... O0 O0....พ่อ ไปตี golf ลูกๆๆ เล่นตรงนี้ได้  c) c)

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #678 เมื่อ: 01 กรกฎาคม, 2012, 09:02:29 AM »

นัทมันรู้ชื่อได้ไงฟะ  (( ((

คุณท๊อปจ๋า ...เร็วๆนี้ เดี๋ยวผมจะพาบริษัท ไปเที่ยวไปพักที่ รร คุณท๊อป . :headphone O0...คงต้องรบกวน น้องๆๆ เรื่องข้อมูลต่างๆ.....หรือเดี๋ยวผมไป ลุย ที่ office เลยดีฟ่า....ขอข้อมูล ..( ไม่เข้าถ้ำเสือ ..ไหงจะได้ลูกเสือ)  :D :D

« ตอบกลับ #679 เมื่อ: 01 กรกฎาคม, 2012, 02:34:17 PM »

Black Mountain Golf.. มีแบบนี้ด้วยเหรอคุณท๊อป.......เพิ่งสร้างป่าวครับ ....เจ๋งเลยอ่ะ... O0 O0....พ่อ ไปตี golf ลูกๆๆ เล่นตรงนี้ได้  c) c)
มีคร้าบพี่หนึ่ง ทางเข้าจากถนนใหญ่ก็มาเส้นเดียวกันแต่มาแยกตรงทางเข้าสนามเลยครับ สวนน้ำเปิดมาได้หลายเดือนแล้วครับ ได้เวลามาเที่ยวอีกแล้วครับ เอ้อตรงชะอำก่อนเข้าบายพาสก็มีฟารม์แกะแล้วด้วยครับ O0 :headphone

« ตอบกลับ #680 เมื่อ: 01 กรกฎาคม, 2012, 02:35:16 PM »

นัทมันรู้ชื่อได้ไงฟะ  (( ((

คุณท๊อปจ๋า ...เร็วๆนี้ เดี๋ยวผมจะพาบริษัท ไปเที่ยวไปพักที่ รร คุณท๊อป . :headphone O0...คงต้องรบกวน น้องๆๆ เรื่องข้อมูลต่างๆ.....หรือเดี๋ยวผมไป ลุย ที่ office เลยดีฟ่า....ขอข้อมูล ..( ไม่เข้าถ้ำเสือ ..ไหงจะได้ลูกเสือ)  :D :D
อิอิ ได้ครับพี่ K)

ออฟไลน์ Saitosan

« ตอบกลับ #681 เมื่อ: 02 กรกฎาคม, 2012, 12:29:04 PM »
แวะมาดูรูปที่ปารีส ว๊าวววว สวยๆๆๆอยากไปๆๆๆ ครับ   :clap :clap O0 O0 O0
ไว้ชวนพี่ท๊อปไปเป็นไกด์ให้ดีกว่า  :D :D
ปล. เอารูปเมืองนอกมาให้ดูเยอะๆครับ ชอบๆๆ ครับ   :headphone d_d

« ตอบกลับ #682 เมื่อ: 02 กรกฎาคม, 2012, 05:12:52 PM »
อิจฉาคุณท๊อปมั่กมั่ก ที่ได้ทำงานแบบ on the job touring  Y]

« ตอบกลับ #683 เมื่อ: 04 กรกฎาคม, 2012, 08:20:12 PM »

จริงๆชอบAurenderS10แต่ไกลเกินเอื้อม เลยได้เป็นImacแทนใช้Ram8GBครับ แถมผ่าเหล่าผ่ากอมาใช้Pure Musicซะนี่ ผมว่าผมชอบมากกว่่า Amarraและใช้แต่โหมดเล่นจากแรม และดึงเพลงผ่านแลนมาจากQnapครับ

แว๊บมาดูใหม่ ว๊าวว ชุดเทพเลยนะครับเนี่ย ยินดีล่วยๆๆครับ  :headphone :headphone
ปล. AurenderS10 นี่ก็น่าใช้ครับ แต่วันก่อนเห็นในงาน BAV Weiss ตัวยาวๆ นี่ก็น่าเล่นครับ แต่ราคาก็ไม่เบาเหมือนกัน   :)

« ตอบกลับ #684 เมื่อ: 04 กรกฎาคม, 2012, 10:09:17 PM »
อิจฉาคุณท๊อปมั่กมั่ก ที่ได้ทำงานแบบ on the job touring  Y]
อิอิ งานแบบผมเป็นแบบจับกังคร้าบ ใครใช้ให้ไปไหนทำอะไรก็ต้องทำคร้าบ งานแบบพี่ใหญ่ดีแล้วคร้าบ มิบังอาจเทียบเคียงเลยคร้าบ พี่ใหญ่ก็เที่ยวมาหมดแล้วนี่ครับ :headphone d_d

« ตอบกลับ #685 เมื่อ: 04 กรกฎาคม, 2012, 10:12:41 PM »

แว๊บมาดูใหม่ ว๊าวว ชุดเทพเลยนะครับเนี่ย ยินดีล่วยๆๆครับ  :headphone :headphone
ปล. AurenderS10 นี่ก็น่าใช้ครับ แต่วันก่อนเห็นในงาน BAV Weiss ตัวยาวๆ นี่ก็น่าเล่นครับ แต่ราคาก็ไม่เบาเหมือนกัน   :)
Man301นี่ราคาเกินs10ไปไกลเลยครับ เสียงดีกว่า202พอควรเลยแต่ไม่มีงบแล้วจ้า คุณไซสิครับ upไม่มีdownเลย อิอิ ;D

« ตอบกลับ #686 เมื่อ: 05 กรกฎาคม, 2012, 12:06:56 PM »
ชั้นวางของอะไรครับพี่ท๊อป ว่าจะหามาวางเพิ่มสัก 2 ชั้นน่ะครับ :secret

« ตอบกลับ #687 เมื่อ: 05 กรกฎาคม, 2012, 01:55:26 PM »
ชั้นวางของอะไรครับพี่ท๊อป ว่าจะหามาวางเพิ่มสัก 2 ชั้นน่ะครับ :secret
ชั้นวางร้านอาแป้ะหน้าร้านคุณเอ๋เก่าครับ น่าจะได้จากร้านเจ้ตาลอัมรินทร์พลาว่านะครับ หรือถ้าไม่แพงมากก็rezetหรือพี่ศักด์kttครับ

« ตอบกลับ #688 เมื่อ: 05 กรกฎาคม, 2012, 05:08:28 PM »
ชั้นวางร้านอาแป้ะหน้าร้านคุณเอ๋เก่าครับ น่าจะได้จากร้านเจ้ตาลอัมรินทร์พลาว่านะครับ หรือถ้าไม่แพงมากก็rezetหรือพี่ศักด์kttครับ

ขอบคุณครับพี่ พอมาอยู่ห้องพี่แล้วดูมีสง่าราศี มากมายครับ  ^-^ ^-^

« ตอบกลับ #689 เมื่อ: 05 กรกฎาคม, 2012, 10:18:31 PM »

ขอบคุณครับพี่ พอมาอยู่ห้องพี่แล้วดูมีสง่าราศี มากมายครับ  ^-^ ^-^
โอ้หวานจัง จะอ้อนขออะไรจากคุณท๊อปละเนี่ย :headphone

« ตอบกลับ #690 เมื่อ: 06 กรกฎาคม, 2012, 11:45:08 PM »
วันนี้ขอบคุณพี่ท็อปมาก ๆ ครับ เห็นน้องออมแว๊บ ๆ ...เฮ้อ ได้แต่มอง  :'(

ออฟไลน์ TOM+

• Superstar..
« ตอบกลับ #691 เมื่อ: 07 กรกฎาคม, 2012, 12:37:33 AM »
วันนี้ได้ไปทานบุฟเฟท์ที่โรงแรมโกลเดนท์ทิวลิปของคุณท็อป
อาหารมีให้เลือกเยอะมากครับ อร่อยทุกอย่างเลย ซัดซะพุงกาง  O0

ป.ล. ชุดทำงานคุณท็อบเท่ห์ม่่ักๆ   :headphone

« ตอบกลับ #692 เมื่อ: 07 กรกฎาคม, 2012, 07:28:41 AM »
วันนี้ขอบคุณพี่ท็อปมาก ๆ ครับ เห็นน้องออมแว๊บ ๆ ...เฮ้อ ได้แต่มอง  :'(
ไม่ทันแล้ว เมือวานผมจับเซ๊นต์หนังสือให้ความยินนอมไปแล้ว อิอิ  0)]

ปล. แต่เมื่อวานน้องน่ารักม๊าก  ขอบอก    เสียกายคุณต๋อมมาไม่ทัน :headphone

« ตอบกลับ #693 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 09:31:02 AM »

ขอบคุณครับพี่ พอมาอยู่ห้องพี่แล้วดูมีสง่าราศี มากมายครับ  ^-^ ^-^
โอ้หวานจัง จะอ้อนขออะไรจากคุณท๊อปละเนี่ย :headphone

จะขอ weiss คุณท๊อปมาเล่นครับพี่ใหญ่  ;D

ล้อเล่นนะครับพี่ท๊อปสุดหล่อ  :secret

« ตอบกลับ #694 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 09:50:25 AM »

ขอบคุณครับพี่ พอมาอยู่ห้องพี่แล้วดูมีสง่าราศี มากมายครับ  ^-^ ^-^

จะขอ weiss คุณท๊อปมาเล่นครับพี่ใหญ่  ;D

ล้อเล่นนะครับพี่ท๊อปสุดหล่อ  :secret
Man301เจ๋งสุดๆครับเสียงดีทีเดียว O0 :secret

« ตอบกลับ #695 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 08:15:33 PM »

ล้อเล่นนะครับพี่ท๊อปสุดหล่อ  :secret
Man301เจ๋งสุดๆครับเสียงดีทีเดียว O0 :secret

แค่เห็นรูปก็ใจละลายแล้วครับ :secret

ออฟไลน์ pop2000

« ตอบกลับ #696 เมื่อ: 09 กรกฎาคม, 2012, 03:50:47 PM »
เฮ้อ....เพิ่งเข้ามาดูเพลินๆน่าอิจฉาจริงๆได้บินเที่ยว. ตปท. บ่อยๆแถมมีลูกน้อยและทีมงานสาวสวยเชียว. เลยไม่รู้จะอิจฉาส่วนไหนดี.  O0

« ตอบกลับ #697 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 03:09:02 PM »
เจอกันในงาน ได้คุยกันในงานเรื่อง Weiss นี่ทำให้ได้ความรู้จากพี่ท๊อปเยอะเลยอ่ะ อยากไปเยี่ยมห้องเทพซะแล้วววค้าบบ  :headphone :headphone

« ตอบกลับ #698 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 03:18:33 PM »
เจอกันในงาน ได้คุยกันในงานเรื่อง Weiss นี่ทำให้ได้ความรู้จากพี่ท๊อปเยอะเลยอ่ะ อยากไปเยี่ยมห้องเทพซะแล้วววค้าบบ  :headphone :headphone

ขอบคุณพี่ท๊อปด้วยครับ งานออกมาเยี่ยมยอดมาก ๆ ครับ  Y] O0 :clap c)

« ตอบกลับ #699 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 07:53:26 PM »

ขอบคุณพี่ท๊อปด้วยครับ งานออกมาเยี่ยมยอดมาก ๆ ครับ  Y] O0 :clap c)
เช่นเดียวกันครับ คณะกรรมการจัดงานขอขอบพระคุณคุณท๊อปเป็นอย่างมากที่กรุณากลุ่ม htg2. ในการจัดงานครบรอบ 12 ปี ครั้งนี้อย่างมากครับ ความสำเร็จของงานครั้งนี้ส่วนหนึ่งมาจากคุณท๊อปครับ O0 O0 O0

« ตอบกลับ #700 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 08:22:58 PM »
ติดใจหมูสับปลาเค็มมากๆครับ

« ตอบกลับ #701 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 09:13:30 PM »
เจอกันในงาน ได้คุยกันในงานเรื่อง Weiss นี่ทำให้ได้ความรู้จากพี่ท๊อปเยอะเลยอ่ะ อยากไปเยี่ยมห้องเทพซะแล้วววค้าบบ  :headphone :headphone

ขอบคุณพี่ท๊อปด้วยครับ งานออกมาเยี่ยมยอดมาก ๆ ครับ  Y] O0 :clap c)
เช่นเดียวกันครับ คณะกรรมการจัดงานขอขอบพระคุณคุณท๊อปเป็นอย่างมากที่กรุณากลุ่ม htg2. ในการจัดงานครบรอบ 12 ปี ครั้งนี้อย่างมากครับ ความสำเร็จของงานครั้งนี้ส่วนหนึ่งมาจากคุณท๊อปครับ O0 O0 O0

ใช่ครับ พี่ท๊อปเป็นกันเองสุดๆ ผมบอกพี่เค้าว่าอาหารต้องอร่อยแน่ๆเลย เค้าหันควับกลับมาบอกว่า สงสัยดูจากหุ่นผมอ๊ะป่าว 555 อร่อยจริงครับ  :headphone :headphone

« ตอบกลับ #702 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 09:14:35 PM »

อดกินแซลม่อนอ่ะ หาไม่เจอครับ เสียดายจัง  0)] 0)]

« ตอบกลับ #703 เมื่อ: 18 กันยายน, 2012, 09:41:04 PM »

อดกินแซลม่อนอ่ะ หาไม่เจอครับ เสียดายจัง  0)] 0)]

ผมก็อด เปิดห้องปุ๊ปกำลังหิวเลย โต๊ะสลัดไม่สน วิ่งเข้าหาข้าว กะแกงเลย
โต๊ะสลัดทันแต่หมี่กรอบหน่อยนึงเอง

« ตอบกลับ #704 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2012, 09:03:59 PM »
มาทานได้เสมอครับ ยินดีต้อนรับพี่ๆทุกท่านครับ :headphone d_d

« ตอบกลับ #705 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2012, 11:15:11 PM »
มาทานได้เสมอครับ ยินดีต้อนรับพี่ๆทุกท่านครับ :headphone d_d

buffet ที่ golden tulip เยี่ยมมากครับ ... อยากไปกินอีกแล้ว  0)]