ผู้เขียน หัวข้อ: เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ  (อ่าน 19058 ครั้ง)

ออฟไลน์ ช่างหรั่งโรงต้ม

• Super Star.
  • **
Re: เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 24 กรกฎาคม, 2011, 10:07:11 PM »
คุณหรั่งมีแผ่นดีๆ(ในความเห็นของผม)ทั้งนั้นเลย ตั้งแต่มนต์ลูกทุ่งมาแล้ว นี่ได้เพลงคุณชรินทร์ คุณโฆษิต แบบลองเพลย์มาอีก นี่ถ้าอยู่ไม่ไกลถึงเมืองใต้ผมจะไปฟังที่บ้านคุณเลยครับ
[/quote
สวัดดีครับคุณ pr มีโอกาสผ่านมาเมื่อไหล่แวะมาฟังได้เลยครับผมลองเปิดฟังดาวลูกไก่แล้วได้รับความซาบซึ้งเกียวกับความรักของแม่ที่มีให้ลูกจริงๆเลย  เสียดายแอมของผมยังไม่สุดๆในเรื่องของเสียงแต่ก็ใช้ได้อยู่ครับยิ้งเล่นกับอาร์มไม่ 12 นิ้วแล้วอรอ่ยจริงๆครับ O0

• **
Re: เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 19 สิงหาคม, 2011, 09:56:15 PM »
สวัดดีครับ   ไม่ทราบว่าคุณ อว้นหายไปไหนหนอขอประกาศตามหาครับมีคนคิดฮอดครับ............ผมเองครับ ^-^

ออฟไลน์ อ้วน

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 25 สิงหาคม, 2011, 08:27:24 AM »
สวัดดีครับ   ไม่ทราบว่าคุณ อว้นหายไปไหนหนอขอประกาศตามหาครับมีคนคิดฮอดครับ............ผมเองครับ ^-^
ไม่ได้ไปใหนครับ เข้ามาอ่านทุกวัน ช่วงนี้ฝนตกไม่ได้ทำอะไรเล่น
 ฟังแพลงกับแอบดูแอบถ่ายรูปนกครับก็มีความสุขดีครับ แต่รูปมันไม่สวยเลยไม่กล้าเอามาให้ดู

ออฟไลน์ Gazzy

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 25 สิงหาคม, 2011, 09:01:49 PM »
ไม่ได้ไปใหนครับ เข้ามาอ่านทุกวัน ช่วงนี้ฝนตกไม่ได้ทำอะไรเล่น
 ฟังแพลงกับแอบดูแอบถ่ายรูปนกครับก็มีความสุขดีครับ แต่รูปมันไม่สวยเลยไม่กล้าเอามาให้ดู
น่าอิจฉาพี่อ้วนนะครับ ดูนกและถ่ายรูปนก ฟังแล้วผมคิดถึง ชนบท ท้องไร่ท้องนา อีกไม่นานก็ ลมโยกข้าวเบา คงมี นกอพยพ ให้ได้ดูอีก
เอารูปมาโชว์ให้ดูก็ดีนะครับ สวยไม่สวยไม่เป็นไร
ผมเคยได้มีโอกาสไปอยู่ ฉะเชิงเทรา มา5ปี ชอบไปแอบดู นกแซงแซว บินไล่กินแมลงในท้องนา มองดูแล้วเพลินตาดีครับ ผมยกให้มันเป็น พี-51 มัสแตงแห่งท้องฟ้าเลย
ลีลาการบินสุดยอด ล้อลม ผลิกโผ ตีลังกา ประทับใจผมจริงๆครับ
แฮ้ๆ ฟุ้งซะ  :)

• **
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 26 สิงหาคม, 2011, 12:02:02 AM »
สวัดดีครับ  ทำอย่างไรผมจะมีเวลาไปดูนกตกปลาแบบคุณอว้นบ้าง  ฟังแล้วมีความสุขจริงๆอย่างนี้ตอ้งส่งแผ่นลังนี้ไปให้ฟังเสียแล้วละมังครับ
              หรือเอาแผ่นนี้ดีครับแซวกันเล่นพอให้หายคิดถึงครับ บลอดจะได้ไม่เหงาครับ O0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม, 2011, 12:03:34 AM โดย ช่างหรั่งโรงต้ม »

ออฟไลน์ BAY

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 26 สิงหาคม, 2011, 03:59:57 PM »
พี่หรั่ง..........อยากได้  Julie London is her name  ถ้าฟังเบื่อโยนมาทางนี้เลยนะครับพี่  0)] 0)] 0)]

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 26 สิงหาคม, 2011, 04:23:29 PM »
แผ่นเสียงช่วนนี้ผมไม่ได้ฟังเลยครับแต่ถ้าได้ลังข้างบนมาจะไม่ไปดูนกเลยแหละ  ;D  ;D

• **
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 26 สิงหาคม, 2011, 10:32:50 PM »
พี่หรั่ง..........อยากได้  Julie London is her name  ถ้าฟังเบื่อโยนมาทางนี้เลยนะครับพี่  0)] 0)] 0)]

สวัดดีครับ    สำหรับพี่ bay คงตอ้งเป็นแผ่นนี้ครับถึงจะสมวัยสะรุ่นอย่างพี่ bay ครับแฮ้ๆ แซวกันเล่นสนุกๆนะครับ O0

ออฟไลน์ BAY

• *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 26 สิงหาคม, 2011, 11:40:18 PM »

สวัดดีครับ    สำหรับพี่ bay คงตอ้งเป็นแผ่นนี้ครับถึงจะสมวัยสะรุ่นอย่างพี่ bay ครับแฮ้ๆ แซวกันเล่นสนุกๆนะครับ O0

บุญชู บ้านโข้ง  เขาเรียกว่า วัยรุ่นนนนน .......แต่เป็น รุ่น เดอะ แล้วครับพี่หรั่ง ;D :showoff :kicking

• **
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 27 สิงหาคม, 2011, 12:43:01 AM »
  สวัดดีครับ  พอดีผมโตไม่ทันหนังเรื่องบุญชูนะครับพี่ bay แฮ้ๆงั้นเอาแผ่นนี้ละกันครับพี่ bay  O0

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 09 กันยายน, 2011, 01:49:28 PM »
ฝนตกทุกวันฟังเพลงดีกว่า
ช่วงนี้ฟังแผ่นนี้อยู่ครับในชุดของมันมีสองแผ่น ไม่ค่อยคุ้นหูกับเพลงแนวนี้แต่ก็ฟังเพลินดีครับ

• **
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์, 2013, 10:49:49 PM »
  เงียบเหงาจริงๆมุมนี้ไปไหนกันหมดครับ :bye1 :cry2

ออฟไลน์ Somtick

• อนุลักษณ์ของเก่า(หลอดสูญญากาศ)
  • **
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 2013, 06:11:27 AM »
 ไม่ได้หายไปไหนเข้ามาดูตลอดแต่ไม่ได้โพสท์ ช่วงที่ผ่านมาออร์เดอร์เข้ามาเยอะก็เลยไม่มีเวลาทำงานของตัวเลย ช่วงนี้Converter DC to DC ก็ช่วงนี้ยังไม่มีเข้ามาก็เลยมีเวลาทำงานของตัวเองครับ ก็เอาTurnตัวใหม่ที่ให้ช่างหรั่งโมด์ให้ครับ มาปัดฝุ่นเช็ดคราบฝุ่นก็ดูดีขึ้นครับ...
ข้อความส่วนตัว ===> http://www.htg2.net/index.php?topic=16461.0

• อนุลักษณ์ของเก่า(หลอดสูญญากาศ)
  • **
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 2013, 06:13:04 AM »
  ชมต่อครับ...
ข้อความส่วนตัว ===> http://www.htg2.net/index.php?topic=16461.0

• **
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 2013, 06:13:45 AM »
  ต่อครับ...