ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับ ViVO cute-S ที่เกินเลยความเป็น HD player ไปไกลครับ!  (อ่าน 7585 ครั้ง)

ออฟไลน์ merrexkable

• Super Star
  • *
    • Merrexkable
มาแล้วครับ ViVO cute-S ที่เกินเลยความเป็น HD player ไปไกลครับ!

ViVO cute-S ที่จะเปลี่ยน TV ทุกเครื่องเป็น Social Network Terminal!

เปิดเล่น website ได้ทันที
เล่น Facebook ผ่าน TV ทุกเครื่องที่ต่อเชื่อม
รองรับ keyboard ไทย
สามารถเปิดดู IPTV ไทย และ วิทยุไทยได้ทุกที่
Podcast สถานีดังกว่า 30 สถานี
และยังสามารถเล่น youtube / ข่าวไทย ได้เหมือนเดิมครับ

ส่วน HD player
show ปกจริง
เล่น Menu BD version1
DEEP COLOUR
พร้อม GUI โหลด  BIT ใหม่ล่าสุด และ รวดเร็ว  "TRANSMISSION"
NAS
GIGABIT LAN 10/100/1000 Mbps  (motherboard generation2 เสถียรขึ้น)

ติดต่อสอถาม Promotion จองพิเศษได้ตั้งแต่วันนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม, 2011, 09:55:14 AM โดย merrexkable »
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

• *
Re: มาแล้วครับ ViVO cute-S ที่เกินเลยความเป็น HD player ไปไกลครับ!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม, 2011, 03:30:55 PM »
มากันใน Style ขาวใส ในความสามารถที่ล้นทะลักครับ+
ราคา 4900 บาทครับ

"Better price for Better sound"

• *
Re: มาแล้วครับ ViVO cute-S ที่เกินเลยความเป็น HD player ไปไกลครับ!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม, 2011, 05:03:40 PM »
Theme ใหม่ล่าสุด  Cinema Retro ครับ  c)

ออฟไลน์ ijew2002

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กรกฎาคม, 2011, 03:36:58 PM »
ใช้ Cute อยู่ แต่เอาไปอัพเป็น Cute S หรือ trade in เป็น Cute S ได้ป่าวครับ  ;D
ชวลิต สินเลิศวิบูลย์
110/1 ซ.พหลโยธิน44  ถ.พหลโยธิน จตุจักร กทม 10900 / บจก.พูลเทค สาขาหัวหิน
สนใจสระว่ายน้ำ ติดต่อได้นะครับ ^ ^

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม, 2011, 04:29:31 PM »
สุดยอดครับ spec เยี่ยมจริงๆ แต่พวก chip sigma ไม่ค่อย upgrade อะไรเลยนะครับ  :kicking

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2011, 07:10:53 PM »
ใช้ Cute อยู่ แต่เอาไปอัพเป็น Cute S หรือ trade in เป็น Cute S ได้ป่าวครับ  ;D

:D:D  วื้อเพิ่มไปไว้ในห้องรับแขก แล้วเอา cute ไปไว้ในห้องนอนต่อ streaming network มั้ยครับ  ;) d_d

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2011, 07:11:54 PM »
สุดยอดครับ spec เยี่ยมจริงๆ แต่พวก chip sigma ไม่ค่อย upgrade อะไรเลยนะครับ  :kicking

chip sigma มี  1080p24Hz และ กำลังจะเพิ่ม support version mkv ครับ :)

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 2011, 02:02:27 PM »

chip sigma มี  1080p24Hz และ กำลังจะเพิ่ม support version mkv ครับ :)

ขอบคุณครับ จะติดตามต่อไป

ออฟไลน์ Nocturne

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 กรกฎาคม, 2011, 03:28:52 PM »

CuteS on ไทยรัฐ

^_^