ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บมาฝากคนชอบแผ่น  (อ่าน 2334 ครั้ง)

ออฟไลน์ pisit

• ผู้สนับสนุน web ......
    • www.audio-hobby.com
เก็บมาฝากคนชอบแผ่น
« เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2016, 11:20:59 PM »

ไปได้ card แบบนี้มา เพิ่งเคยเห็น  มีใครทันใช้ใหมครับ  K)

นอกจากทำเครื่องเสียงเป็นงานอดิเรก ผมยังเป็นพ่อค้าขายของซึ่งมีกำไรเป็นเรื่องปกติ ดังนั้นข้อความที่ผมโพสต์ขอให้ผู้อ่านโปรดพิจารณาอย่างรอบด้านด้วยครับ
ชื่อ ที่อยู่

ออฟไลน์ ช่างหรั่งโรงต้ม

• Super Star.
  • **
Re: เก็บมาฝากคนชอบแผ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2016, 11:32:31 PM »
 หายากมากๆครับปกแผ่นเสียงแบบนี้พึ่งเคยเห็นครับสภาพดีมากๆเลยครับ :victory

ออฟไลน์ trens

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 2016, 09:57:48 AM »
ดูแล้วน่าจะเป็นสปีด 45 น่ะครับ
เพื่อนชาวรัสเซียเคยให้ผม2-3แผ่น บางแบบภาพโปสเตอร์เลย

ออฟไลน์ pisit

• ผู้สนับสนุน web ......
    • www.audio-hobby.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน, 2016, 05:42:15 PM »
ดูแล้วน่าจะเป็นสปีด 45 น่ะครับ
เพื่อนชาวรัสเซียเคยให้ผม2-3แผ่น บางแบบภาพโปสเตอร์เลย

ใช่ครับ ยังเล่นได้อยู่เลย

นอกจากทำเครื่องเสียงเป็นงานอดิเรก ผมยังเป็นพ่อค้าขายของซึ่งมีกำไรเป็นเรื่องปกติ ดังนั้นข้อความที่ผมโพสต์ขอให้ผู้อ่านโปรดพิจารณาอย่างรอบด้านด้วยครับ
ชื่อ ที่อยู่