ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม Power amp  (อ่าน 5542 ครั้ง)

ออฟไลน์ pumin2523

• Freshy
สอบถาม Power amp
« เมื่อ: 23 กันยายน, 2016, 03:49:50 PM »
...อยากได้พาวเวอร์แอมป์ EMOTIVA XPA Gen3 ไม่ทราบมีตัวแทนจำหน่าย หรือเวปจำหน่าย บางม๊ะครับผม...

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
Re: สอบถาม Power amp
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม, 2016, 11:19:10 AM »
เห็นมีคนขายในห้อง Noom-hifi นะครับ ราคาดีเลยทีเดียว รุ่นนี้ทรงพลังมาก อ่านจาก review น่าจะเป็นการนำเข้ามากันเองนะครับ ถ้าอยากได้ลองเช็คสภาพเครื่องด้วย พวก Poweramp ใช้ได้นานครับ ไม่ค่อยเสียง่ายๆ ผมซื้อมาจาก เมกา เกือบ 20 ปีแล้ว ก็ยังใช้ได้ดีเหมือนเดิม