ผู้เขียน หัวข้อ: ปลั๊กผนัง Furutech กับ ปลั๊กผนัง Pangea  (อ่าน 2695 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanovsky

• *
ปลั๊กผนัง Furutech กับ ปลั๊กผนัง Pangea
« เมื่อ: 18 ตุลาคม, 2016, 01:38:48 PM »
อยากให้ช่วยบรรยายลักษณะเด่น ของแต่ละตัวหน่อยครับ กับความแตกต่างของสองเข้านี้ครับ ถ้าเทียบกันได้ก็จะดีครับ แต่เข้าใจว่า pangea มีแต่ทองแดงกับ phosphor bronze ไม่เหมือน furutech ที่มี Gold กะ Rhodium ต่างไปอีก...แต่ผมก็ไม่ทราบจุดเด่นของแต่ละแบบ ถ้าจะอธิบายให้ด้วยจักขอบพระคุณมากเลยครับ
 :clap :clap c) c) c) c) c) :clap :clap