ผู้เขียน หัวข้อ: จุดประสงค์ของมุมนี้  (อ่าน 10992 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
จุดประสงค์ของมุมนี้
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์, 2009, 03:36:14 AM »
เนื่องด้วย ปัจจุบัน เศรษฐกิจไม่ดี ปัญหาทางสังคมก็เพิ่มมากขึ้นตามลำดับ แหละในเมื่อเรามีเทคโนโลยีทางการติดต่อสื่อสารที่ดีขึ้น จึงหวังว่า อาจจะเป็นช่องทางหนึ่งที่พอจะนำมาใช้ให้เป็นประโยชน์แก่สาธารณะชนกันได้บ้างไม่มากก็น้อยครับ

ดังนั้นที่มุมนี้ก็เปิดแบบฟรีสไตล์ ใครได้รับข่าวจาก forward mail ขอความช่วยเหลือต่างๆ หรือข่าวการต้มตุ๋น ข่าวอาชญากรรม ที่ใกล้ตัวเราที่น่าสนใจ ก็นำมาลงไว้เพื่อเตือนภัยกันได้เลยครับผม....

งดรับข่าวการเมือง,โฆษณาธุรกิจ หรือข่าวอื่นใดที่จะทำให้เกิดการแตกแยกสามัคคีนะครับผม ขอบคุณครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์, 2009, 03:50:15 AM โดย Too' Ninja »