ผู้เขียน หัวข้อ: จะประกอบ SUT ขอความรู้นิดนึงครับ  (อ่าน 325 ครั้ง)

ออฟไลน์ analogwailer

• **
จะประกอบ SUT ขอความรู้นิดนึงครับ
« เมื่อ: 10 เมษายน, 2018, 07:52:26 PM »
คือสายที่ใช้ต่อภายในกล่องระหว่าง SUT กับ output RCA และสายกราวนก์กับตัวถัง SUT นี่
ผมใช้สายแลนแยกเส้นมา หรือพี่ๆมีแนะนำว่าควรใช้สายประเภทไหนดีครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ analogwailer

• **
Re: จะประกอบ SUT ขอความรู้นิดนึงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 เมษายน, 2018, 08:21:10 PM »
สรุป....
ใช้สายแลนต่อเสร็จแล้ว

ฟังได้ ไม่ จี่ ฮัม ขอบคุณครับ