ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านซ่อมเครื้องเล่นบูลเรย์ให้ด้วยครับ  (อ่าน 339 ครั้ง)

ออฟไลน์ SURASAK

• **
สวัสดีครับ

รบกวนพี่พี่สมาชิกช่วยแนะนำร้านซ่อมเครื้องเล่นบูลเรย์ของโซนี่ให้ด้วยครับ

เปิดเครื้องแล้วไฟไม่เข้าครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: แนะนำร้านซ่อมเครื้องเล่นบูลเรย์ให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กันยายน, 2018, 07:27:56 AM »
ในเบื้องต้น ให้ช่างซ่อม TV แถวๆบ้านตรวจเช็คฟิวส์ , หม้อแปลง ดูก่อนก็ได้ครับ หนักกว่านั้นก็ส่ง อมร หรือศูนย์ Sony ให้เค๊าตีราคาค่าซ่อมให้ ถ้าแพงไม่คุ้ม ก็ซื้อเครื่องใหม่ครับ