ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น delta goodrem the visualise tour: live in concert  (อ่าน 1140 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
แผ่น delta goodrem the visualise tour: live in concert
« เมื่อ: 17 เมษายน, 2006, 08:24:43 PM »
มีใครได้ซื้อไปดูบ้างครับ ผมเจอปัญหาที่เสียงคือ เสียงลำโพงหน้าซ้ายเสียงแทบไม่ออกเลย ลักษณะเหมือนเสียงเซอร์ราวด์ยังไงยังงั้น  K]   เสียงร้องออกแต่เซ็นเตอร์กับขวา  :-\
เลยมาถามดูว่าคนอื่นเป็นกันไหมครับ

ส่วนภาพนั้นหายห่วงแค่เครื่องแต่งกายก็  0) 0) 0) O0

ออฟไลน์ Dr.Krit

Re: แผ่น delta goodrem the visualise tour: live in concert
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน, 2006, 06:41:39 AM »
   ขอแจม..ผมเป็นสมาชิกใหม่โพสท์ครั้งแรกครับ   
   ความรู้เรื่องเรื่องภาพเนี่ยไม่เอาไหนเลยละครับ
   ฟังแต่เพลงก็งู งู ปลา ปลา  :cry2  :cry2

แผ่นนี้ผมเห็นด้วยว่าภาพสวย คมชัด เสียงร้องอาจไม่หวานแต่ก็มีพลังดีครับ
   เห็นมีสมาชิกแนะนำแผ่น
Celtic Woman  O0 แผ่นนี้ผมซื้อจาก Amazon มากว่าครึ่งปีแล้ว
   บ้านเราเพิ่งวางขาย...แผ่นนี้ภาพสวย เสียงนักร้องสดใสมาก ๆ แนะนำเช่นกัน

Delta Goodream เป็นสาวนักร้องอีกท่านหนึ่งที่ต้องทรมาณกับการเป็นมะเร็งต่อมน้ำเหลือง :cry2    Hodgkin’s Lymphoma
  อีกท่านที่เพิ่งเป็นข่าวก็ Kylie Minogue ซึ่งกำลังบำบัดมะเร็งเต้านมอยู่ครับ