ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ขอแสดงความยินดีกับท่านพี่ Monbuny ที่ได้รับการคัดเลือกเป็น...  (อ่าน 3484 ครั้ง)

ออฟไลน์ JTR

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
  • Total likes: 0
          แหะ แหะ !! ดูข่าว CNN ได้ข้อมูลมาว่าพี่หมอมนตรีได้รับการคัดเลือกให้เป็นตัวแทนนักกีฬาเขตฯ ในกีฬาปิงปอง ยินดีด้วยนะครับ  ว่าแต่เขตไหนเหรอครับ แล้วต้องไปฃ่วยเชียร์ให้(หมด)กำลังใจมั๊ย ฮิฮิ จะได้ชวนท่านมังไปด้วยรับรองว่า ไม่ได้เป็นอันตาแข่งแน่ๆ เพราะงัวแต่หวาดระแวงกองเชียร์ตัวแสบทั้งหลาย 555  เหอ เหอ ฮิฮิ  คิกคิก
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ satang

ยินดีด้วยครับ.....  ;D

พูดถึงปิงปอง...แล้ว อยากตี จังเลย... ;D ไม่ได้ตี นานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว ;D

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • like.no.other
ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว  แต่ขอยินดีด้วยคนก๊าบบ ;)
The Best damn Life.

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • Superstar...
  • JBC
ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว  แต่ขอยินดีด้วยคนก๊าบบ  :)
:crazy

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
อ้างถึง
ฃ่วยเชียร์
แก้คำผิดด่วนครับ อิ อิ  ;D

ออฟไลน์ vr

จริงหรือครับ ....ยินดีด้วยครับ :)

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
โห ... สุดยอดเลยครับบบบ

เจ๋งมากคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  8)
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ JTR

� � � � � แหะ แหะ !! ดูข่าว CNN ได้ข้อมูลมาว่าพี่หมอมนตรีได้รับการคัดเลือกให้เป็นตัวแทนนักกีฬาเขตฯ ในกีฬาปิงปอง ยินดีด้วยนะครับ� ว่าแต่เขตไหนเหรอครับ แล้วต้องไปช่วยเชียร์ให้(หมด)กำลังใจมั๊ย ฮิฮิ จะได้ชวนท่านมังไปด้วยรับรองว่า ไม่ได้เป็นอันตาแข่งแน่ๆ เพราะงัวแต่หวาดระแวงกองเชียร์ตัวแสบทั้งหลาย 555� เหอ เหอ ฮิฮิ� คิกคิก

แท๊งกิ๊ว !! คร๊าบทั่นหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม, 2005, 07:49:48 PM โดย JTR »
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ JTR

รอท่านพี่ Monbuny มาเล่าแจ้งแถลงไข เอ !! รึว่าพี่แกกะลังซ้อมอยู่ หมู่นี้ฟิตจังเยย ..... 

ออฟไลน์ RAK

เอาใจช่วยคร๊าบ สู้ สู้ คร๊าบ พี่ หมอ

ออฟไลน์ ICE

จริงหรือครับ ....ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Schumi

ยินดีด้วยครับพี่ . . . . :)

monbuny

• บุคคลทั่วไป
ครือ  อย่างนี้นะครับ มีแข่งกัน2คน รุ่นอาวุโส แล้วมันชนะเขาได้ยังไงก็ยังงงๆ  :-[ ตกลง ได้ไปกระทรวงในฐานะตัวแทนเขตปลอดบุหรี่ เอ้ยเขต6-7หล่ะครับ ขอบคุณแรงใจจากมิตรรักแฟนครับ  (คาดว่าตกรอบแรกแน่ๆ แหะ แหะ) :D

ออฟไลน์ สมชายP

มาช่วยเชียร์ด้วยคน คุณหมอสู้ สู้

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
พี่หมอ ไหนบอกปีใหม่จะมาเปลี่ยน  หัว....  ฮิฮิ 
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ อูฐ

พี่ หมอ   สู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

monbuny

• บุคคลทั่วไป
ขุนจิตทวงแล้ว :) ว่างๆจะไป แล้วจะปรึกษาเรื่องทรัพย์ เอ้ย ซับด้วนะจ๊ะ

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
 ;)เจอมือปิงปองก็อยากจะประลองยุทธด้วยจริงๆ...สมัยก่อนเล่นเป็นชีวิตจิตใจเลย ร้างมานานแสดงว่าท่านคุณหมอมนตรี ยังรวดเร็วปานงูฉกแน่ อิอิ...อย่าลืมเอาถ้วยรางวัลมาโชว์นะครับ ;)
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ WRC

จะส่งใจไปเชียร์นะครับ :)