ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ คุณ AnalogLism และ คุณ Moot เป็นอย่างสูงด้วยนะครับผม...  (อ่าน 2727 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
คือ ยุ่งๆมาหลายวัน ตอนนี้ค่อยเบาหน่อยแล้ว ก็เลยรีบมาขอบคุณเสียก่อน  ;)

ก็อย่างที่บอกว่าได้ย้าย sever มาที่ใหม่แล้ว ก็โดยคำชักชวนจากคุณ AnalogLism นี่แหละครับ ซึ่งก้ได้ให้ความอนุเคราะห์ ช่วยเหลือ ดูแล เป็นอย่างดีมั่กๆ เอาไว้ว่า ถ้าว่างเมื่อไหร่มาเจอตัวเป็นๆกันหน่อยนะครับผม... :D

ส่วน คุณ Moot ที่ตอนนี้เรียนอยู่ที่ Zone 4 เอ๊ย! Australia ก็ใกล้จะจบ เตรียมกลับบ้านแล้วหละ ก็ได้ให้ความช่วยเหลือทางด้าน โม webboard ครับ ซึ่งก็ได้ส่งมาให้หลายอย่างแล้ว เช่น โชว์หมายเลขกระทู้ เปิดหน้าใหม่ เดี๋ยวคืนนี้จะเอาไปลองครับ work ไม่ work พรุ่งนี้คงรู้กัน...เหอๆๆ และเช่นกันครับ กลับมาเมืองไทยแล้วก็หาโอกาสมาเจอตัวกันเป็นๆบ้างนะครับผม... :D

ก็ขอขอบคุณทั่นทั้ง 2 เป็นอย่างสูงมาอีกครั้ง สำหรับน้ำใจที่มีให้กันเป็นอย่างดีครับผม...

ออฟไลน์ AnalogLism

• Admin
  • Super Star.
  • ชมรมคนชอบหาเรื่อง
    • blog kaponk :: เว็บบล๊อกของคนอยากเล่า เขียนกันเรื่องเบาๆ ประสาคนชอบฟังเพลง
Re: ขอขอบคุณ คุณ AnalogLism และ คุณ Moot เป็นอย่างสูงด้วยนะครับผม...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 03:00:49 PM »
ไม่เป็นไรครับพี่ ยินดีช่วยเหลือครับ
blog kaponk :: เว็บบล๊อกของคนอยากเล่า เขียนกันเรื่องเบาๆ ประสาคนชอบฟังเพลง

ออฟไลน์ Toom

• สมาชิกรุ่น Classic
Re: ขอขอบคุณ คุณ AnalogLism และ คุณ Moot เป็นอย่างสูงด้วยนะครับผม...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 04:11:10 AM »
ด้วยความยินดีครับ แต่ตอนนี้ขอไปเตรียมตัวอ่านหนังสือสอบครับ จนถึงวันที่ 24 ครับจากนั้นค่อยมาโมกันต่อครับ

anupan

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 12:07:02 PM »
เด็กชายMoot เตรีบมอ่านหนังสือสอบ หรือไปรับยาแก้ไวรัสกันแน่ ฮิ ฮิ