ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องหน่อยจ้า---จะหาร้านซ่อมกีต้าร์ที่ไหนดีๆครับ  (อ่าน 4289 ครั้ง)

ออฟไลน์ cool_non

• Total likes: 0
  • (คูล-นัน)ครับผม
พอดีไปทำความสะอาดห้องเก็บของแล้วเจอเจ้าตัวนี้เข้า
ในสภาพโทรมมากๆ ลองเสียบดูแล้วไม่มีเสียง
โลหะต่างๆก็ขึ้นสนิม รูแจ็คก็แตก

มีใครพอแนะนำร้านซ่อมให้หน่อยไหมครับ
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับกีต้าร์แล้ว

ออฟไลน์ jo

กีต้าร์เวิร์คชอป ที่ปากซอยลาดพร้าว 15 ไม่แน่ใจว่ายังอยู่รึเปล่านะครับ เบอร์โทรจำไม่ได้แล้วลองแวะไปดูนะครับ :secret

ออฟไลน์ Ao Scuba

014876618  ร้านพี่เเขอยู่ที่ central  พระราม3 ครับ หน้าทางเข้า Fitness Frist ชั้น 6 ครับ
https://www.facebook.com/Patt.Mobile.iT
ชลบุรี บริการ ซ่อมคอม ซ่อมโทรศัพท์ ปรึกษาฟรี

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
  • Total likes: 0
ผมก็จะหาที่ทำสีหมือนกัน ที่ไหนซ่อมสีดำเปียโนแจ่มๆมั่งอ่ะคับเอาแบบเสียงไม่เพี้ยนนะ กิ๊บสัน เหมือนกันรุ่น เลส พอล ปีเก้าสี่ครับ  :secret
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ post-girl

ลองเข้าไปปรึกษา เวป www.Guitarthai.com ดูดีมั้ยคะ
ว่าอาการนี้ควรจะไปที่ไหน

แต่เดี๋ยวนี้สมัครยากมากเลย คนก็เยอะ