ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากดู คอนเสริท นักร้องประสานเสียงบ้างครับ  (อ่าน 1350 ครั้ง)

ออฟไลน์ Night_Angel

จริงๆ คณะเขาเล่นไปเมื่อวาน

งานนี้เป็นงานร้องประสานเสียง ในโบสนะครับ

ไม่จำเป็นต้องเป็นคริสเตียนก็ไปได้

เลยอยากรู้ว่าพี่ๆสนใจพวกดนตรีแสดงสดแบบนี้ไหมครับ

เผื่อหนหน้าถ้าจัดอีก จะรีบเอาข่าวมาบอกครับ
DIY ไม่มีคำว่าเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ xthaix

• Superstar...
  • Total likes: 1
  • *** ความกลมกลืนของสิ่งที่แตกต่าง ***
Re: ใครอยากดู คอนเสริท นักร้องประสานเสียงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 2006, 07:56:10 PM »
จริงแล้วผมสนใจครับ ชอบฟังด้วย... ว่าแต่ที่ไหนอ่ะครับ เป็นนักร้องไทยหรือครับ.... :headphone
ไม่รู้ถามไปทำไม ผมไม่ค่อยมีโอกาสไปไหนอ่ะ.... :drunk

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
Re: ใครอยากดู คอนเสริท นักร้องประสานเสียงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 2006, 07:59:39 PM »
สนครับ.......แต่ที่ไหนไกลหรือเปล่า

ส่วนใหญ่เป็นวันไหนครับ

วันอาทิตย์ผมทำงานนะครับ
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

ออฟไลน์ Night_Angel

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม, 2006, 08:17:32 PM »
เมื่อค่ำวัน เสาร์ ที่ผ่านมา ก็เป็นของคณะ มิลลาน (กลุ่มคนไทยครับรอบนี้)  ซึ่งตะเวน ร้องเพลงไปทั่วโลกครับ  จัดที่โบส วัตนา ครับผม (ซอยโรงเรียนวัตนาวิทยาลัย)

ไว้รอบหน้า ถ้าคณะอื่นจากชาติอื่นมา  จะรีบแจ้งข่าวนะครับ (อยากให้คณะรัสเซียมาอีกจัง ชอบคนร้อง Alto เป้นพิเศษ เสียงพี่แกสุดยอด)

ปล. ไม่เกี่ยวกับศาสนาน่อ
DIY ไม่มีคำว่าเป็นไปไม่ได้