ผู้เขียน หัวข้อ: : ผมคิดถูกหรือเปล่า ?????? ช่วยเลือกด้วยครับ...  (อ่าน 1188 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ผมติดตามอ่านเรื่อง Hot ในเว็ปนี้คือ oppo 971 อยากได้มาก  แต่ทีวืของผม sony DB29M60 ไร้ช่อง DVI เลยหมดสิทธิ์   
ตอนนี้ผมคิดใหม่ว่าจะซื้อ X BOX ที่อัพแล้วมาดู hidef ภาพมันจะดีดีกว่าน้องโซ 891 หรือเปล่า ราคาประมาณ หมื่นต้นๆครับ
**คือว่าผมเป็นแฟนประเภทแอบ ๆ อยากสมัครสมาชิกเหมือนกันเพราะเข้าทุกวันมาหลายปีแล้ว  แต่ปลดเกษียณแล้วกับบัตรประชาชนหมดอายุ  ผมเคยเอาหมายเลขไปสมัครที่พันทิพย์เขาไม่รับเพราะไปหาในคนไทยด็อทคอมไม่เจอ  ตกลงว่าผมเลยกลายเป็นคนเถื่อน  ทั้งที่รับราชการมา 38 ปีกว่า  นี่คือเหตุผลที่ผมต้องแอบ ๆ ครับ **

แก้ว  นาเกลือ
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
Re: : ผมคิดถูกหรือเปล่า ?????? ช่วยเลือกด้วยครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มิถุนายน, 2006, 06:42:17 PM »
ในเรื่อง การสมัครสมาชิก รบกวนคุณ แก้ว โทรหาผมนะครับ 01-9738109 ที่นี่เรามีทางออกสำหรับผู้ที่ตั้งใจอยากจะสมัครสมาชิก ด้วยความยินดี ครับผม...