ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงบอร์ด สีเหลืองๆ แบบเก่าครับ แห่ะๆ  (อ่าน 4182 ครั้ง)

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
  • Total likes: 0
  • like.no.other
แบบว่า ชินตากับของเก่าครับ ฮี่ๆ (เรื่องมากจิงๆตู) :D
แล้ว กระทู้ที่เพื่อนๆคนอื่นๆโพสกันก่อนย้ายบ้าน ไม่เอามาด้วยรึครับ?
The Best damn Life.

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply
Re: คิดถึงบอร์ด สีเหลืองๆ แบบเก่าครับ แห่ะๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2004, 11:10:29 AM »
... ผมคิดถึง ชมรมขวดเขียว อ่ะครับ .... ตอนนี้ ทั่นรองประธาน Oan ก้อไม่ค่อยโผล่มา ....ทั่นเลขา Tonz เนี่ยเงียบหายไปเลย.... เหลือ แค่ ทั่นประธาน Too เท่านั้น .....  :P
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ YOE

Re: คิดถึงบอร์ด สีเหลืองๆ แบบเก่าครับ แห่ะๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2004, 11:14:34 AM »
ทั่นรองประธานชมรม กะ เลขา ต.ในตำนาน เขาต่อสายตรงถึงกันอ่ะพี่� ทิ้งสมาชิกทางนี้ไปหมดแร้ววว� อุอุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน, 2004, 11:16:56 AM โดย Si6210 »

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• Superstar...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2004, 11:22:57 AM »
ท่านอ้นกะท่าน tonz ทำอย่างนั้นได้ไง  ฝากต่อว่าไปด้วย  เป็นเพื่อนกันคุยกันอยู่ดี ๆ ทิ้งกันไปอย่างนี้ต้องประท้วงหน่อย

ออฟไลน์ JILL

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน, 2004, 08:26:13 AM »
แวะมาทักทายเสี่ยโย ว่าแต่จะไปฟังโรเบิร์ตป่าวว ครับบบบ

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน, 2004, 06:37:21 PM »
แนะนำว่า......ท่านจ้าดอกเห็ด  ยึดต่ำแหน่งประธานชมรมขวดเขียวมาไว้ในครอบครองเลยครับ.....<a href="http://" target="_blank" class="new_win">http://</a>
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน, 2004, 09:09:32 PM »
ตำแหน่งประธาน เป็นของ คุณตู่ ครับ .... คงจะยึดไม่ได้ .... อิ อิ 
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ YOE

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน, 2004, 09:29:01 PM »
ลองเล่นตัววิ่งมั่ง อิอิ     เอ๊ะ... ไม่มีใครบอกทั่น PDN เลยรึครับเรื่องบอร์ดใหม่ อุอุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน, 2004, 09:31:11 PM โดย Si6210 »

anupan

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 12:28:44 PM »
มาแล้วววคับ เสี่ยโย  ไม่ใช่เด็กชายโยแล้ว     บอร์ดใหม่นี้ดูตาลายจิงๆ  คิดถึงบอร์ดเก่าจัง (เรื่องมากจิงๆตู)

ออฟไลน์ h2ami

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 12:41:43 PM »
me-owwwww
<<< g O l D   E x p E r i E n C E >>>

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Sanguan Electric
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 09:44:57 AM »
ผมคิดถึงมีทติ้งสีฟ้า (เวลาหิว) อิอิ  8)
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ