ผู้เขียน หัวข้อ: Concert 2 แผ่นนี้คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ  (อ่าน 1764 ครั้ง)

Sarah Brightman - Live From Las Vegas - The Harem World Tour 

ที่ร้านบูมฯ เคยนำมาเปิดโชว์ที่ร้านเสียงดีแต่ภาพนี่แมลงหวี่เต็มเลย แผ่นที่ผมดูเป็นแผ่น PAL ไม่แน่ใจว่า
ของทางฝั่งโซน 1 ภาพจะเป็นยังไงบ้าง ยังไม่กล้าซื้อเลยครับ แต่ว่าเพลงเพราะดี

Re: Concert 2 แผ่นนี้คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มกราคม, 2005, 05:51:57 PM »

แผ่นนี้ ยังไม่เคยดูเลย ฝรั่งไม่ค่อยให้ดาวเลย อะ แต่ชุดแรกนี่ชอบมากเลย  ไม่รู้สุ้มเสียงดีหรือเปล่า ใครซื้อมาแล้วช่วยบอก พรานป่า เอาบุญทีเถอะครับ

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
Re: Concert 2 แผ่นนี้คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มกราคม, 2005, 07:13:51 AM »
พี่ไม่เคยฟังพี่  ยืมหน่อยฮิอิ
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ Schumi

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มกราคม, 2005, 08:09:48 AM »
หวัดดีคับพี่พรานป่า

ยินดีกับเครื่องคอมใหม่คร๊าบบ  :)

Sarah Brightman - Live From Las Vegas - The Harem World Tour 
ปกนี้ชัวร์แล้วนะพี่ . . . . . เด๋วน้องจัดให้ อุ อุ   8)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มกราคม, 2005, 09:32:42 PM »
สวัสดีครับ ทุก ๆ ท่าน

ถ้าคุณจิต ชอบฟังเพลง classic pop รับรองไม่ผิดหวังครับ

น้อง schumi แผ่นนี้แหละแต่มันมี 2 เวอร์ชั่นนะ  ntsc และ  pal แผ่นไหนก็ได้ถ้าเจอ ขอบคุณล่วงหน้าเลย อิ อิ

ปล.ขอบคุณมากสำหรับแผ่น Sarah แผ่นนั้นเสียงดีนะ แต่ภาพธรรมดา ๆ