ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าใครใช้เก้าอี้นวดบ้างครับ  (อ่าน 4347 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ไม่ทราบว่าใครใช้เก้าอี้นวดบ้างครับ
« เมื่อ: 12 มิถุนายน, 2006, 12:57:42 AM »
ขอข้อมูลราคาและยี่ห้อด้วยครับ ขอบคุณครับ

moss
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Prasert

Re: ไม่ทราบว่าใครใช้เก้าอี้นวดบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน, 2006, 08:14:13 PM »
แนะนำ Osim ครับ ผมซื้อให้แฟนผมใช้อยู่ คุณภาพดีใช้ได้ครับ ใช้มาปีกว่าๆแล้ว ไม่จุกจิก ทำในญี่ปุ่น ราคาประมาณ 159,000 บาทครับ

ปีก่อนไปเห็นที่สิงคโปร์มีรุ่นใหม่ออกมาแล้ว มีนวดแขนด้วย ผมว่ามันดีนะ แต่ที่เมืองไทย จะวางจำหน่ายเมื่อไหร่ ผมไม่แน่ใจ ราคาน่าจะอยู่ประมาณ 200,000 บาทขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
Re: ไม่ทราบว่าใครใช้เก้าอี้นวดบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มิถุนายน, 2006, 01:40:10 AM »
OSIM อีกเสียงครับ ที่บ้านมีที่นวดขาอันนึงใช้ดีครับ  O0
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ mew2005

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน, 2006, 08:58:03 PM »
ที่บ้านใช้ลูกครับ  ประหยัดตังส์ดี  2f 2f

ออฟไลน์ Don

• Life is what we make it.!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มิถุนายน, 2006, 08:27:02 PM »
ขอแนะนำอย่างยิ่งครับ  โดยเฉพาะคนขี้เมื่อย นักกอล์ฟ หรือเพื่อคลายเครียด  ผมใช้มา2ปีกว่าแล้ว ตอนแรกซื้อมา เมียบ่นงอนไปหลายวัน พักหลังๆนี่เธอใช้มากกว่าผมอีก

ราคาอาจจะสูงสักหน่อยแต่คุ้มมาก แนะนำให้ซี้อตอนมีPromotion นะครับเช่นตอนสิ้นปีเป็นต้น ผมใช้ของ Fujiiryoki เห็นที่งานPower Buy Supper Sport มีหลายยี่ห้อก็เลยลองมันหมด แต่มาติดใจตัวนี้ ตอนนั้นซื้อก็แพงน่าดู แต่ตอนี้ราคาขึ้นไปอีกหลายหมื่น

สำหรับรุ่นที่มีนวดแขน ไม่ค่อยWork เท่าไหร่ เพราะมันไม่ค่อยแรงนะครับ เอารุ่นที่มีนวดไหล่หรือส้นเท้าด้วยดีกว่า ตอนนี้มีหลายรุ่นให้เลือกมากเลย แต่ก็แพงๆทั้งนั้น ดู Panasonic, Osim, Fuji พวกนี้ High End และ ถูกลงมาหน่อยก็ Amex, Restor.... Middle End

ขอให้มีความสุขกับการนวดครับ ขอตัวไปนวดสักครู่....

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มิถุนายน, 2006, 11:57:29 AM »
ผมใช้ RESTOR รุ่น president  :ราคาเกือบแสนใช้แค่ 3-4 เดือนก็ไม่ค่อยได้แตะมันอีกเนื่องจากหายปวดหลังแล้วจึงกลายเป็นเก้าอี้ธรรมดาไป
สรุปว่าตอนนี้ใครอยากได้จะขายให้ลดไปแบบสุดๆ 50%

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มิถุนายน, 2006, 11:38:44 PM »
ไม่ทราบว่าติดต่อทางเมลอะไรครับ

moss
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2006, 04:33:11 PM »
01 6203385  ติดต่อตามนี้ครับ