ผู้เขียน หัวข้อ: ...สวัสดี ครับ..เพื่อนๆพี่ๆ..ทุกคน  (อ่าน 1432 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
...สวัสดี ครับ..เพื่อนๆพี่ๆ..ทุกคน
« เมื่อ: 12 มิถุนายน, 2006, 12:59:33 AM »
คือว่าผมมือใหม่อยากทำ แอมป์ หลอดกับเขาบ้าง (semi เล่ม 277)
พอดีเห็น คุณ PAGANINI ประกาศขาย หลอด EL34  ราคาถูกดี  อยากได้สัก 2 หลอด ไว้ทำ  EL34 se จึงโทรไปตาม เบอร์ที่ลงไว้ โทรติด ครับ แต่ไม่มีคนรับ(โทรไป2ครั้งแล้ว)     E mail ก็ไม่ได้ลงไว้
ไม่รู้ผมจะติดต่อ คุณ PAGANINI ได้ไงครับ.....
ช่วยผมหน่อย..นะครับ......PLEASE!!!!!
>>>ขอบคุณมากๆครับ<<<
"มือใหม่หัดทำแอมป์หลอด"

Beetle5      Flat4@chaiyo.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ PP

Re: ...สวัสดี ครับ..เพื่อนๆพี่ๆ..ทุกคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน, 2006, 01:22:14 AM »
paganini599@yahoo.com
Transport => NAD C541i
DAC => PCM 1794 D.I.Y. by Pridediyjuck
Pre => Akido 6n6+5687 with AR clone power supply
Power => 6SU7GTY + 45 with Tango XE-20s
All cable => HG Silver Lace with WBT 0108, HG digital with WBT 0102, HS x32 with WBT 0680 Ag all KJ version

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
Re: ...สวัสดี ครับ..เพื่อนๆพี่ๆ..ทุกคน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มิถุนายน, 2006, 09:09:37 AM »

คุณPAGANINI ชอบว่างโทรศัพท์ไว้ห่างตัวครับ....คุณต้องโทรช่วงกลางวัน ของวันทำงานครับ ;)
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน, 2006, 07:18:57 AM »
**ขอขอบคุณ  คุณpp และ คุณดาวเหนือ มากๆ ครับ**
  วันนี้ผมได้โทรคุยกับคุณ Paganini เรียบร้อยแลวครับ
    (จริงอย่างที่คุณดาวเหนือว่า ต้องโทรตอนเที่ยงๆ )
   **ผมคิดว่าคงต้องสมัครเป็นสมาชิก  แล้วละ ครับ**

Beetle5
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ paganini

• Vinyl Mania
  • Super Star.
  • **
  • Vinyl Mania
    • My Favorites Web
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มิถุนายน, 2006, 04:38:37 PM »
ช่วงตอนเย็นผมวางโทรศัพท์ห่างตัวจากที่คุณดาวเหนือว่าจริง ๆ ครับ
ที่ไม่รับอีกประการคือ โทรศัพท์ของผมเสียงมันแหบหายไปแล้ว ยังขี้เกียจไปให้เขาซ่อมน่ะครับ ยังไงโทรมาช่วงกลางวันผมจะสะดวกที่สุดรับทุกสายขอรับ
เมื่อสิบกว่าปีก่อน คอลัมน์หนึ่งในหนังสือสตาร์พิคคือ VinylMania เขียนโดยปัญญรักษ์ พูลทรัพย์ ทำให้เด็กคนหนึ่งคลั่งไคล้ตามหาเพลงที่เขาเขียนถึง แม้จะไม่มีเงินซื้อแผ่นเสียงก็ตาม วันนี้เ็ด็กคนนั้นกำลังตามหาสิ่งเดียวกัน http://niwatblog.com/