โพลล์

เวลา + สถานที่จัดงานสังสรรค์ ระหว่างสมาชิก HTG2

สวนอาหารทั่วๆไป
6 (54.5%)
ห้องอาหารทั่วๆไป
0 (0%)
อาหารบุพเฟ่ภายในโรงแรม เช่น ห้องอาหารญี่ปุ่น โรมแรมดิเอมเมอร์รัล
1 (9.1%)
สโมสรต่างๆที่น่าสนใจ
4 (36.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ แรด โพลล์ 1  (อ่าน 7559 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply
เอ แรด โพลล์ 1
« เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 10:32:09 PM »

Re: ขอทราบวัน และสถานที่จะเลี้ยงสังสรรค์ระหว่างสมาชิก htg2.com

อุ อุ ขออนุญาตนำกระทู้ พี่ CP มาทดลองทำโพลล์นะครับ ... อิ อิ�

http://htg2.com/index.php?topic=106.0

อ้างถึง
แหะ...แหะ...เสี่ย oan เปิดประเด็นได้เวลานัดสังสรรค์ อย่างเป็นทางการซะที....ยังไม่มีข้อสรุปที่แน่นอนซะทีเรื่องสถานที่จัดงาน....ผมข้อใช้กระทู้นี้

เป็นที่แสดงความคิดเห็นว่าจะเลือกสถานที่ประเภทใดดีเช่น.-

1.� �สวนอาหารทั่วๆไป

2.� �ห้องอาหารทั่วๆไป

3.� �อาหารบุพเฟ่ภายในโรงแรม เช่น ห้องอาหารญี่ปุ่น โรมแรมดิเอมเมอร์รัล

4.� �สโมสรต่างๆที่น่าสนใจ

และที่สำคัญที่สุด คือต้องไม่แพงเกินไป( ไม่ควรเกินหัวละ 500.00 บาท) และควบคุมค่าใช้จ่ายได้

ลองช่วยกันพิจารณาน่ะครับ.....เดือนหน้าก้อ ธันวาคมแล้ว.....คงต้องเริ่มวางแผนกันได้แล้วกระมั๊งคร๊าบบบ!!!! อิ อิ

รอบนี้ เรื่องสถานที่ ก่อน ..... วัน/เวลา ค่อยทำอีก Poll นึงก้อแล้วกันนะครับ

เอ แรด โพลล์�

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน, 2004, 10:52:57 PM โดย 715 »
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply
Re: เอ แรด โพลล์ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 10:44:42 PM »

เรื่อง วัน เวลา รบกวน เสนอแนวทางกันมาก่อนนะครับ .... จะได้ทำโพลล์ต่อ อิ อิ....
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 07:31:08 AM »
ผมจะหยุดช่วง 8-13 ธค. ครับ ถ้าตรง ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ ก็เป็น 10-11-12 ธค. ครับผม

anupan

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 10:01:16 AM »
สวนอาหารดีมะคับ  ทดสอบคุณภาพเสียง (เสียงพี่หมอแข่งกะทั่นMDF) ฮิ ฮิ

ออฟไลน์ WRC

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 10:11:11 AM »
เป็นงานเลี้ยงปีใหม่เลยรึป่าวครับ

อยากไปมากๆเลย แต่ไม่แน่ใจว่าจะตรงช่วงว่างมั้ย ???

ถ้าเป็นงานเลี้ยงปีใหม่เลยนี่ น่าจะต้องจัดในสโมสรแบบปีก่อนนะครับ รึไม่ก็ห้องอาหารที่มีห้องแยกเป็นสัดส่วน จะได้เฮฮาเต็มที่หน่อย

ร้านบุฟเฟต์แบบไดอิจินี่ เสียงดังมากๆคงไม่ได้มั้ง

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 01:02:44 PM »
สโมสร หรือสวนอาหารก้อได้ ที่มีห้องเป็นการส่วนตัว จะได้ส่งเสียง เอ็ด ตะ โล โซ นิก  ได้ครับ....
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ อูฐ

• Superstar...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2004, 12:20:28 AM »
น่าจะเป็นห้องอาหาร ที่มีห้องส่วนตัวน่ะครับ  และน่าจะมีกิจกรรมร่วมด้วย นอกจากรับประทานอาหารอย่างเดียว น่ะครับ     เช่น ถ้าจัดฉลองปีใหม่ก็จัดแบบปาร์ตี้ปีใหม่    หรือจัดวันธรรมดา ก็อาจจะมีทดสอบเครื่องเสียง หรือ ภาพ   หรือหัวข้อสนทนาย่อย  หรือ เชิญ นักเขียนต่าง ๆ มา นั่งเวทีโต๊ะกลม  เป็นต้น

ออฟไลน์ fot_ja

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2004, 03:06:27 AM »
เเล้วเอา hidef มาฉายด้วยเลยครับ  เเต่จะเอาจอจากไหนมาฉายดีหล่ะ   คงต้องเป็น plasma อย่างเดียวเลยครับถึงจะได้ฟิวครับ

ออฟไลน์ ปีศาจเต้าหู้

• mcc2
    • http://www.htg2.net/index.php?action=dlattach;topic=3157.0;id=4032
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน, 2004, 03:10:02 PM »
 :D  ถ้าสมาชิกไม่มากนะ   แนะนำว่า สีฟ้า  สยาม   อาหารตาเยอะ   ได้บรรยากาศเก่า ๆ ด้วย  ใหม่ ๆ ด้วย
ผิดคนอื่นเห็นเป็นเช่นภูเขา
ผิดของเรา ไม่เห็น เท่าเส้นขน
ตดคนอื่น เหม็นเบื่อตูเหลือทน
ตดของตนถึงเหม็น....ไม่เป็นไร?!!

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2004, 01:40:10 PM »
ถ้าเป็นสีฟ้า งานนี้ บ่ไหวเด้อท่าน Mung dynamic F.... มันจะเล็กไปหน่อยนะครับ :D
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ ASA

• **
  • DONKAPEE'47
    • Donkapee'47
เชียร์สวนอาหารครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2004, 07:46:51 PM »
เชียร์สวนอาหารครับ
ส่วนเวลาถ้าเป็นช่วง Motor Show ได้ละก็แจ๋วเลยครับ :P