ผู้เขียน หัวข้อ: หายไปนาน....รบกวนสอบถามที่ซ่อมลำโพงดี ๆ ฝั่งธน มีหรือเปล่าครับ  (อ่าน 1009 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifthheart

• สมาชิกรุ่น Classic
พอดีลำโพง center ที่เป็นตัว woofer ครับ  มีอาการเสียงไม่ออกครับ

คงจะซ่อมนะครับ  ซื้อดอกใหม่ไม่ไหว แพงเหลือเกิน ดอกละ 5000 กว่าบาท

ไม่ทราบฝั่งธนฯ ซ่อมดี ๆ มีร้านไหนบ้างครับ

รบกวนหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม 

:help
Projector  :  Optoma HD20
Screen  :  Da-lite Fixed Screen 110"
AVR  :  Onkyo  TX- NR 3007
Bluray  :  Oppo BDP-93
HDD Player  :  Dune Base 3D
Front Speaker  : Klipsch RF62
Center Speaker  :  Klipsch RC62
Surround Speaker  :  Klipsch RB51
Sub Woofer  :  Infinity  Primus 212