ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้สายสัญญาณ monitor PC รุ่นนี้ไหมครับช่วยบอกด้วย  (อ่าน 3834 ครั้ง)

ออฟไลน์ cool_non

• (คูล-นัน)ครับผม
ประเดิมคำถามแรกของผมเลยครับ

พอดีได้รับมรดกมาครับประมาณสิบกว่าเส้น เขียนไว้ที่สายดังนี้

"monitor precision PC OCC Silver TDC Symmetry"

ผมลองเข้าไปหาข้อมูลที่ www.in-akustik.com ของเขาแล้วก็หาไม่เจอ
ลองใช้อยู่เสียงก็ค่อนข้างดี แต่หาหัวเข้ายากเพราะใหญ่เหลือเกิน dia.ประมาณเกือบ 1 ซม.
เลยอยากถามทุกท่านว่าใครเคยใช้หรือใช้อยู่ว่าพอจะหา ดาต้าชีท ได้ที่ไหน
ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
ไม่ทราบว่า เป็น รุ่นสีแดง หรือ  สีขาว  ครับ  ถ้าเป็นสีแดงจะบัดกรีง่ายกว่า    ถ้าเป็นสีขาว  สาย ข้างในมีชีลค์หลายชั้นมาก    ต้นทางให้รวบชีลค์รวมกันหมด  ปลายทางปล่อยชีลลอยไว้  แดง ขาว เข้า บวก ลบ  เส้นนี้ต้องหาแจ็ค หัวใหญ่มาก ๆ   มาใช้  รุ่นนี้อายุ เกือบสิบปีแล้ว   ผมมีเลือกแจ็คของมันโดยตรงถ้าสนใจติดต่อได้ คิดให้ถูก  หรือแลกของกันก็ได้  เพราะผมไม่ได้ใช้แล้ว เป็นของแท้ตรงรุ่นมันเลย

ขอบคุณมากครับ
ของผมเป็นรุ่นสีขาว ที่ได้รับมาเป็นของที่ยังค่อนข้างใหม่เพราะไม่ค่อยได้ใช้
คุณอูฐ รบกวนพอจะบอกราคาได้ไหมครับ

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
อีเมล คุยกันดีกว่าครับ  เพราะเดี่ยวผิดมารยาทบอร์ดเขาครับ    somchaiapi@hotmail.com

:P เกือบไปแล้วเรา
เด๋วจะเมล์ไปหาครับผม