ผู้เขียน หัวข้อ: ่ช่วยวิเคราะห์ด้วยครับระหว่าง Bravia 32 นิ้ว V series กับ S-Series 40นิ้ว  (อ่าน 1437 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ช่วยวิเคราะห์ด้วยครับระหว่าง Bravia 32 นิ้ว V series 79,990 กับ Bravia S-Series 40นิ้ว 8,9990 (แถมโฮมเธียร์เตอร์) แบบไหนคุ้มกว่ากันครับ ทั้งสองรุ่นนี้ภาพต่างกันมากไหมครับ เท่าที่ดูภาพทางComponent ของs-seriesให้สีที่เข้มกว่าแต่รายละเอียดในฉากมืดก็หายไปด้วยครับ V 32 นิ้วกับ S 40 นิ้ว (เพิ่ม1หมื่น) แต่ไม่มีHDMI เลือกแบบใดดีครับ

ป.ล.ดูในห้องนอน ระยะห่าง3.5 เมตรครับ..

Mozart    nitikorn_ple@yahoo.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม, 2006, 08:08:58 AM โดย Too' Ninja »
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Monmon

นั่นสิ 2 จิต 2 ใจกับตัวเลือกนี้เหมือนกัน 
ผมเองคงเลือก v series เพราะรองรับอนาคตมากกว่า
ทั้ง blu ray + play 3 ด้วย

แต่ 32 นิ้วมันดูเล็กไปหน่อย เลยยังไม่ได้ตกลงอะครับ

ออฟไลน์ mew2005

ใหนๆซื้อแล้วซื้อรุ่นท็อปดีกว่า ครับ