ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Y-ADAPTER กับช้สายที่มัน ออก 1 เข้่า 2 มันต่างกันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 1355 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
เห็นกระทู้ล่าง ๆ พูดถึง Y-ADAPTER   
ผมใช้ sub yamaha  มันมี 2 input   ใช้ที่มัน output 1  input 2  ยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แล้ว     มันจะต่างกับใช้ Y-ADAPTER ยังไงครับ 

ลักษณะการต่อน่าจะเหมือนกันครับ คือ ออกจาก avr มา 1 แล้วแยกเป็น 2 เข้าที่ sub เพียงแต่อาจจะมีความต่างในเรื่่องของวัสดุตามแต่ยี่ห้อที่ใช้น่ะครับ...

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
ไปสอยในงาน BAV มารึเปล่าครับ  K)
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ หนุ่มหนองคาย

ภาพด้านหน้ามีการจัดใหม่แล้วครับ เพิ่มเข้ามาคือ TATUNG V32ECCB ครับ

ออฟไลน์ หนุ่มหนองคาย

แตกต่างอย่างชัดเจนครับ โดยเฉพาะกับซับของยามาฮ่าครับ เสียงหนักแน่นกว่าเดิมครับ

ออฟไลน์ เปรโตร

• **
เห็นกระทู้ล่าง ๆ พูดถึง Y-ADAPTER   
ผมใช้ sub yamaha  มันมี 2 input   ใช้ที่มัน output 1  input 2  ยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แล้ว     มันจะต่างกับใช้ Y-ADAPTER ยังไงครับ