ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มี Virus ตัวใหม่ทาง MSN นะครับ อย่าเปิด File ที่ส่งมาเป็น .pif เด็ดขาด  (อ่าน 1446 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • Total likes: 0
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
แถวๆนี้โดนกันทั่วครับ
อาการคือเครื่องจะได้ msn message จากเพื่อนใน List แต่เต้าตัวไม่รู้เรื่อง ส่งมาเป็น .pif

อย่าเปิดนะครับ Cancel ไปซะ
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • Superstar...
  • JBC
เคยได้รับทาง hotmail พอดีโปรแกรมแอนตี้ไวรัสมันเตือน ก็เลย delete ไปซะ เดี๋ยวนี้มาทาง msn เลยเหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม, 2005, 01:44:32 PM โดย JBC »
:crazy

ออฟไลน์ badz

• สมาชิกรุ่น Classic
ขอบคุณคับ (มันมาแบบนี้เลยแฮะ!)... :o
Burn your tires, not your soul...