ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาอีกแย้ว " คุณอาขา หนูมีปัญหาค่ะ "  (อ่าน 9359 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ

หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ
จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ
นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ

อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว

...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน
เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา
เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ
เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง
พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ

เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน...
เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะหนูรีบปฏิเสธค่ะ
แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู
หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ

พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน
แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง
...หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทาง
เข้าเขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ

หนูต่อว่าเข้าแล้วรีบวิ่งหนีเขาไปข้างใน
บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ

หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู
หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยับค่ะ

อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา
ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆจะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ

หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด
ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ

หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
หนูต้องให้เขารับปากว่า...
เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลง ค่ะ

อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ
เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ

...เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ
หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ

ถาม
อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ
ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว
อา หมอว่าหนูจะท้องไหมคะ
ตอบ
อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน

ถาม
ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด
หรือให้เขาออกคะหนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
ตอบ
หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ
เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...
หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่

ถาม
อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ
พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย
เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
ตอบ
หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ
เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน
เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

ถาม
อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ
แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3 ตัวเอง ค่ะ
อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ

สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ
ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก
และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย

ตอบ
อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ
ลองมาที่แถวรัชดาฯน่าจะดีกว่าที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต
อาหาร ก็อร่อย มีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม
แถมมี วิดีโอให้ดูทั้งคืน

ออฟไลน์ mew2005

Re: มีปัญหาอีกแย้ว " คุณอาขา หนูมีปัญหาค่ะ "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 2006, 08:52:34 PM »
 2f 2f   อาหมอขา   ^-^ ^-^

ออฟไลน์ NaNa's Daddy

• **
Re: มีปัญหาอีกแย้ว " คุณอาขา หนูมีปัญหาค่ะ "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 2006, 09:16:12 PM »
 :o :clap c) O0

ออฟไลน์ LOUIS

• Superstar..
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 2006, 09:54:56 PM »
 ;D :clap :clap :clap

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 2006, 10:09:15 PM »
 2f 2f 2f
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 2006, 10:26:04 PM »
หนู คือพี่ตู่หรือเปล่าครับ :whistling
:crazy

ออฟไลน์ LOUIS

• Superstar..
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กรกฎาคม, 2006, 10:27:25 PM »
หนู คือพี่ตู่หรือเปล่าครับ :whistling

2f 2f 2f

ออฟไลน์ TONSON

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 2006, 01:18:20 PM »
 :clap :clap :clap
อาหมอนี่ใครกันครับ :drunk

ออฟไลน์ นายต้อ

• ตาดู หูฟัง แล้วก็ไปเสียตังค์ซ่ะดีๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 2006, 01:23:09 PM »
พี่หมอ เราหรือเปล่า น๊า  :whistling

ออฟไลน์ prepiag

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 2006, 02:37:23 PM »
สวัสดีครับ
            ระยะนี้เข้ามาทีไรมักเงืยบเชียบ ไม่ค่อยมีอะไรใหม่ๆให้ดู  กลุ่มที่ทำEL34 PP ก็ยังไม่เห็นมาโชว์บ้าง วันนี้เข้ามา(ที่จริงเข้ามาดูทุกวันแหละอยู่บ้านคนเดียวหยุดเสาร์อาทิตย์)มีเรื่องให้ยิ้มได้ ขอบคุณสำหรับความสุขที่แบ่งปัน ขอให้คนเล่าได้รับความสุขคืนหลายๆเท่า
                                                                                          prepiag

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 2006, 02:59:57 PM »
พี่หมอ เราหรือเปล่า น๊า  :whistling

อ๋อออออ.... หมอทีเจน่ะเหรอ
:crazy

ออฟไลน์ ระนาดเอก

• http://www.htg2.net/index.php?topic=34392.0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 2006, 08:27:46 PM »
 2f 2f 2f 2f 2f
ที่อยู่ในการจัดส่ง   : http://www.htg2.net/index.php?topic=34392.0

ออฟไลน์ Alan

• รวยแล้วครับ (รวยน้ำใจ)
  • ทำวันพรุ่งนี้ให้ดีกว่าวันนี้
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 กรกฎาคม, 2006, 08:37:06 PM »
c) c) c) c) c) c) c) c)
O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0
:D :D :D :D :D :D :D :D
2f 2f 2f 2f 2f 2f 2f 2f
;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
:yahoo :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo
:bye1 :bye1 :bye1 :bye1 :bye1 :bye1 :bye1 :bye1

ออฟไลน์ MoJo-JoJo

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 2006, 02:02:37 PM »
อาหมอนี้ตอบถูกใจจัง  ;D

ออฟไลน์ moddam

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 2006, 10:47:38 PM »
 :clap :clap 2f 2f ;D :yahoo

ออฟไลน์ Mr.so-nE

• ผู้ดูเวบ (ดูอย่างเดียวทำไรไม่ได้)
  • Super Star.
  • **
  • 086 7332905
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 เมษายน, 2008, 12:42:56 PM »
 :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap

ออฟไลน์ Kayhack

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 เมษายน, 2008, 01:13:59 PM »
 :clap c)

ออฟไลน์ post-girl

• ANTIQUE ART - UNIQUE MADE
จาก ผู้จัดการโรงแรม
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 มกราคม, 2009, 07:11:09 PM »
เรียน ท่านผู้มีอุปการะคุณ โปรดทราบ....
    เนื่องจาก ตอนนี้ คิวโรงแรมเต็มหมด  ถ้าจะเข้าพัก กรุณาสั่งจองก่อนล่วงหน้า อย่างน้อย 2 คืน
      หรือ จองผ่าน อาหมอ   ได้ส่วนลดเพิ่มครับ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน
                                              ผู้จัดการโรงแรมแถวรัชดา

อ้อ....วิดีโอ  ที่มีเตรียมไว้  ตอนนี้ไม่ค่อยพอให้ลูกค้า  ถ้าพกมาเองได้  ทางโรงแรมอนุญาตครับ

ออฟไลน์ maw

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 มกราคม, 2009, 07:21:30 PM »
 2f 2f 2f 2f 2f 2f 2f  :clap :clap :clap :clap :clap :clap

ออฟไลน์ di-wire

• หล่อลากหลอด
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 มกราคม, 2009, 08:05:02 PM »
ฮา อุจจาระแตก  2f 2f 2f 2f 2f 2f 2f อุจจาระแตน
ข้อมูลที่อยู่ครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=41240.0

ออฟไลน์ DS

• มุ่งมั่น ทำให้มัน.....มีทั้งแสงและเสียง
  • Super Star.
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 มกราคม, 2009, 08:24:38 PM »
เป็นตลกร้าย ที่เสียดสีสังคมวัยรุ่นไทย ได้สะใจดีจริง ๆ

แต่ว่าอาหมอที่มาตอบปัญหานี่ ใช่คนเดียวกับที่ไปขลิบปลายกะจู่เด็ก 12 ขวบ
ที่เป็นข่าวพิลึกกึกกือ เมื่อตอนเช้าวันนี้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ ใหญ่

• Super Star
  • *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 มิถุนายน, 2009, 09:44:08 PM »
 2f 2f 2f 2f O0 O0

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ