ผู้เขียน หัวข้อ: สาส์นจากเพื่อนสมาชิกเก่าครับ....  (อ่าน 4258 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
สาส์นจากเพื่อนสมาชิกเก่าครับ....
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 12:24:27 PM »
เรียน คุณ ตู่ ที่เคารพ
� � � � � �เป็นเวลาหลายปีแล้วที่ผมไม่ได้เข้ามาเยี่ยมที่นี่อีกเลย เนื่องจากภาระหน้าที่และเรื่องส่วนตัวจนทำให้ผมลืมที่นี่ไปเสียนานกลับมาอะไร ๆ มันก็เปลี่ยนไปมาก จะเหลือไว้เพียงความทรงจำอันเลือนลางและมิตรภาพที่ดีของเืพื่อน ๆ ในบอร์ด ในขณะนั้น ซึ่งผมก็จำไม่ค่อยได้แล้วว่ามีท่านใดบ้่าง บังเอิญวันนี้เปิดมาเจอทำให้คิดถึงวันเก่า ๆ และ
อยากกลับมาที่บ้านอันอบอุ่นหลังเก่า แม้ภายนอกจะเปลี่ยนไปมากแต่ผมหวังว่าทุกท่านคงจะยินดีต้อนรับผม
เหมือนเคยนะครับ
� � � � ผมมีปัญหาที่อยากจะรบกวนคุณตู่ในขณะี้นี้้อย่างมากถึงมากที่สุดคือว่า
ในช่วงนั้นได้มีสมาชิกท่านหนึ่งได้ทำการสั่งซื้อสาย S-VDO และมาเข้าหัวเองนำมาให้เพื่อน ๆ ได้ใช้ในราคาทุน ซึ่งมีผมเป็นหนึ่งในนั้นด้วย หลังจากได้รับของทาง พกง. แล้วท่านนั้นได้มา post ข้อความว่าลืมคิดว่า พกง. ไป โดยคิดเฉพาะค่าสายเท่านั้น ซึ่งขณะนั้นผมตั้งใจว่าจะจัดส่งเงินไปให้ และด้วยเหตุที่กล่าวข้างต้นทำให้ผมได้ลืมไป
จนกระทั่งบัดนี้ก็ยังมิได้จัดส่งให้แต่ประการใด ทำให้ขณะนี้ผมรู้สึกผิดเป็นอย่างมาก และที่สำคัญที่สุดคือผมจำไม่ได้ว่าเป็นใคร ไม่ทราบว่าคุณตู่ยังจำได้หรือไม่ครับ หรือ ยังอยู่ที่นี่หรือไม่อย่างไร
ผมใคร่ขอรบกวนคุณตู่ช่วยนำกระทู้ของผมลงในบอร์ดของคุณตู่ที่มีคนอ่านมา ก ๆ โดยผมหวังว่าท่านนั้นจะได้เข้ามาอ่านและติดต่อผมเพื่อผมจะได้ดำิเนินการจัดส่งเงินที่เหลือ
ดังกล่าวไปให้และขอบคุณเขาด้วย แม้ว่าเป็นเงินที่ค้างเพียงเล็กน้อย แต่มันทำให้ผมรู้สึกผิดมากหากติดต่อเขาไม่ได้และเพราะมันเป็นน้ำใจที่ดีมาก ๆ สำหรับเขาที่มีต่อผมและคิดว่าเพื่อน ๆ ในนี้ก็คงคิดเช่นนั้นนะครับ ขอความกรุณาคุณตู่ด้วยนะครับ หรือถ้าทราบที่ติดต่อกรุณาส่งผมทาง e-mail anake@rodenstock.th.com ด้วยจักเป็นพระคุณอย่างสูงครับ และต่อจากนี้ผมจะกลับมาเป็นสมาชิกที่นี่อีก ต่อตอนนี้ยังไม่ได้สมัีครสมาชิกเลยครับ หวังว่าผมคงได้รับความอบอุ่นเหมือนเคยนะครับ

� � � � � � � �ขอแสดงความนับถือ

กลาง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน, 2004, 01:16:45 PM โดย ช่วยตอบหน่อยนะคร๊าบ!!! »
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
Re: สาส์นจากเพื่อนสมาชิกเก่าครับ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 01:28:06 PM »
ป๋มคิดว่า คนที่คุณ กลาง ตามหาน่าจะเป็นคุณ 715 นะครับผม...

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
Re: สาส์นจากเพื่อนสมาชิกเก่าครับ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 01:32:06 PM »

เรียน คุณกลาง

ยินดีต้อนรับกลับสู่ HTG2 ครับ ..... เห็น email แล้วจำได้ครับว่า สมัยก่อน ร่วมแจมกันที่นี่..... ผมยังไม่ได้หนีไปไหน..... วนเวียนอยู่แถวนี้อ่ะครับ

ค่าส่งทาง พกง. ที่ลืมคิดไปตอนโน้น .... ตั้งใจไว้แล้วว่า ไม่ต้องส่งมาหรอกครับ เพราะ ค่าใช้จ่ายในการส่ง น่า่จะมากกว่า ด้วยซ้ำ..... การทำสายช่วงนั้น ทำให้ได้รู้จักเพื่อนๆ ในนี้มากขึ้นหลายคน ซึ่งไม่สามารถตีค่าเป็นต้วเงินได้

แต่ถ้า คุณกลาง ไม่สบายใจ .... พบกันเมื่อใด ค่อยนำมาให้ก้อได้ครับ ผมจะส่งต่อให้คุณตู่ นำเข้าสมทบกองทุน ของ HTG2   ในนามของ เรา 2 คน ร่วมกัน ..... เป็นการระลึก ถึงความหลัง .... อิ อิ

ขอบพระคุณมากที่ยังระลึกถึงกันอยู่ครับ

715

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 01:47:30 PM »
อ่านแล้วซาบซึ้งจินๆครับ... :(
บรรยากาศเก่าๆได้หวนกลับมาแล้วอีกครั้ง...โย้ๆๆ

กลับมาเถิดวันวานนนนน....  :D

ออฟไลน์ กลาง

• *
    • เกี่ยวกับ Software SAP
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 01:52:46 PM »

เรียน คุณกลาง

ยินดีต้อนรับกลับสู่ HTG2 ครับ ..... เห็น email แล้วจำได้ครับว่า สมัยก่อน ร่วมแจมกันที่นี่..... ผมยังไม่ได้หนีไปไหน..... วนเวียนอยู่แถวนี้อ่ะครับ

ค่าส่งทาง พกง. ที่ลืมคิดไปตอนโน้น .... ตั้งใจไว้แล้วว่า ไม่ต้องส่งมาหรอกครับ เพราะ ค่าใช้จ่ายในการส่ง น่า่จะมากกว่า ด้วยซ้ำ..... การทำสายช่วงนั้น ทำให้ได้รู้จักเพื่อนๆ ในนี้มากขึ้นหลายคน ซึ่งไม่สามารถตีค่าเป็นต้วเงินได้

แต่ถ้า คุณกลาง ไม่สบายใจ .... พบกันเมื่อใด ค่อยนำมาให้ก้อได้ครับ ผมจะส่งต่อให้คุณตู่ นำเข้าสมทบกองทุน ของ HTG2   ในนามของ เรา 2 คน ร่วมกัน ..... เป็นการระลึก ถึงความหลัง .... อิ อิ

ขอบพระคุณมากที่ยังระลึกถึงกันอยู่ครับ

715

สวัสดีครับ คุณ 715 แหม.. คิดว่าจะหาไม่เจอเสียแล้ว ดีใจครับ ที่ได้พบกันอีก เอาไว้เจอกันค่อยสมทบกองทุนนะครับ แล้วจะเลี้ยงเอสเปรสโซ่ขอบคุณสัก 1 ครา ครับ ขอบคุณในน้ำใจไมตรี และขอบคุณพี่ตู่ด้วยครับ แล้วคงได้เจอกันในนี้บ่อย ๆ นะครับ ขอบคุณครับ
เมื่อยามเหงาเศร้าสร้อยละห้อยหวน
คำนึงครวญลำนำเป็นคำหวาน
ผสมถ้อยร้อยรสพจมาน
เพื่อผสานซึ่งไว้ด้วยไมตรี...

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
  • like.no.other
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 03:27:21 PM »
พี่จ้าหวานเจี๊ยบบบบบ  อิอิ :)

ฉลามหมด มดก็มาทันที
สุดยอด ทั้งคู่ครับผม
The Best damn Life.

ออฟไลน์ หมอทีเจ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2004, 06:42:19 PM »
โอววว  อ่านกระทู้นี้แล้วน้ำตาหยดแหมะ  อย่างกะอ่านนวนิยายประโลมโลกย์
ดีใจและชื่นใจจริง ๆ ไม่เห็นกระทู้แบบนี้มานานแสนนาน 

ออฟไลน์ h2ami

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 09:37:51 AM »
 :'( ฮือออออออออ
<<< g O l D   E x p E r i E n C E >>>

anupan

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 09:57:53 AM »
ก๊ากกกก  มดเต็มหน้าจอเลยยย ฮิ ฮิ

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 01:19:05 PM »
โอ้อ่านแล้ว ผมต้องเดินไปที่ถัง accessories ค้นหาสาย Svdo สีเหลืองๆ เส้นนั้น อื้อ...ยังอยู่ แต่มดเยอะเหลือเกิน อ่ะ... 8)
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ JILL

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 01:53:11 PM »
อ่านแล้วนึกไปถึงสมัยที่ยังมีชมรมแลกแผ่นกันดูเลยครับ   คิดถึงๆ

ออฟไลน์ หมอทีเจ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2004, 08:31:39 AM »
อิ อิ ท่าน WK มีถัง accessories เหมือนถังพ่อมด Harry ของผมด้วยเหรอ

ออฟไลน์ eak

• Freshy
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2004, 11:16:42 AM »
ซึ้งเลยคับ

ออฟไลน์ Nutt

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2004, 09:07:04 PM »
 :'( ซึ้งจังเลย  :'(