ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณคุณดาวเหนือครับสำหรับคำแนะนำในกระทู้เรื่องใส่ดอกเสียงแหลม  (อ่าน 2409 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
ขอบคุณคุณดาวเหนือครับสำหรับคำแนะนำในกระทู้เรื่องใส่ดอกเสียงแหลมให้ลำโพง Voight Pipe กับแอมป์TS.audio  บ้านผมอยู่แถวดอนเมืองครับยังไงถ้าไม่ไกลกันมากอยากจะเชิญคุณดาวเหนือมาช่วยดูลำโพงและขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอทราบe-Mail ด้วยครับ ของผม issarin.sr@chaiyo.com  ผมติดใจในน้ำเสียงเครื่องหลอดจากที่ไปฟังที่อื่นมา แต่ในชุดของตัวเองยังไม่ค่อยประทับใจเท่าไรจึงอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

usaman     issarin.sr@chaiyo.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
อยากไปเหมื่อนกันครับ :)

แต่ต้องนัดกันให้ดี...บ้านผมอยุ่ฝังธนครับ...ผมหยุดงานวันพฤหัสด้วยครับ...เสาร์ อาทิตย์ทำงานครับ :-[
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
ผมหยุดเสาร์-อาทิตย์ครับ งั้นคงจะไม่สะดวกเท่าไร
ผมขอ e-mail  คุณดาวเหนือก็แล้วกันครับจะได้สอบถามให้ละเอียดหน่อย ขอบคุณครับ

usaman     issarin.sr@chaiyo.com

กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

• จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5