ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเลิกเพราะทนไม่ไหวคืนละตั้ง "เจ็ดครั้งแนะ"  (อ่าน 4339 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHOO

คุณภรรยาจึงมือคุ

Re: ขอเลิกเพราะทนไม่ไหวคืนละตั้ง "เจ็ดครั้งแนะ"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม, 2006, 04:45:07 PM »
คุณภรรยาสาวกลางคน (25-45 มั้ง)จึงมือคุณสามีหนุ่มน้อย(45 ขึ้นมั้ง) ขึ้นโรงพักมาแจ้งร้อยเวรประสงค์ขออย่าขาดจากสามีเนื่องจากทนพฤติกรรมไม่ไหวชอบทารุณร่างกายและจิตใจ
- "คุณครับทำไมต้องเลิกกันด้วยครับ"  ร้อยเวรสอบสวนหาสาเหตุเพื่อลงบันทึกประจำวัน
สองสามีภรรยามองหน้ากันแล้วคุณภรรยาทำท่ายิ้มเย้ยหยัน
- "ก็จะให้อยู่กับมันไหวอย่างไรคะคุณร้อยเวร  วันๆมันชอบทารุณร่างกายและจิตใจของหนู"  ภรรยาพูดจบก็มองค้อนควักคุณสามี
- " อ้าว!!  จริงหรือที่คุณชอบทารุณร่างกายและจิตใจของของภรรยาคุณ" 
     ร้อยเวรหันไปซักสามี  แต่คุณสามีทำคอเอียงชายตามองทางภรรยาอย่างเกรงๆ หรือกลัวๆกล้า  :nono :nono :nono แต่ก็ไม่ตอบคำถามของร้อยเวร คุณภรรยาเห็นสามีเงียบคงจะได้ที
- "คุณร้อยเวรคะมัน(ไม่ใช่เผือก) วันๆขยันจริงๆ  ขยันทั้งกลางวันกลางคืน  กลางวันขยันงานราช(การ)  กลางคืนขยันงานราษฎร์นั้นคือขยันชอบทารุณร่างกายและจิตใจ
หนูคะ"  ภรรยาเลยตอบคำถามแทน
- "เป็นอย่างไงละครับขยันกลางคืนนะ  สำหรับกลางวันผมพอรู้ว่าขยันทำการทำงาน" ร้อยเวรแกล้งทำเป็นไม่รู้ประสีประสา เนื่องจากแปลกใจที่พฤติกรรมคุณสามีที่ภรรยากำลังกล่าวหาน่าจะตรงกันข้ามจากสภาพคุณสามีหนุ่มน้อย(45 ขึ้น) ที่กำลังนั่งตรงหน้าร้อยเวร
ยังไม่จบครับ  ยังมีต่อ :( :(

Re: ขอเลิกเพราะทนไม่ไหวคืนละตั้ง "เจ็ดครั้งแนะ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 สิงหาคม, 2006, 09:15:26 AM »
------ต่อครับผม--------
--"อ้าวขยันพันอย่างว่าแหละค้า"  ตอบเสียงลากยาวทำชำเลียงค้อนคุณสามี  "ขยันมาก กกกกกก........คะ คืนไหนตั้งเจ็ดครั้งคะคุณตำรวจ  ทำไม่ทำเฉยๆ นะคะทำแล้วต้องลงโทษหนูด้วยการตบด้วยทุกครั้ง" 
--"ขยันคืนละเจ็ดครั้งมันก็น่าจะดีแล้วละครับ  ตามประสาข้าวใหม่ปลามัน" ร้อยเวรหยั่งเชิง  "แต่ทำแล้วทำไมต้องตบเขาด้วยหละ"  ร้อยเวรหันไปถามคุณสามีที่นั่งทำตาปริบๆ  ตั้งแต่โดนกึ่งจูงกึ่งลากขึ้นโรงพักมา
--"มันบอกต้องตบสั่งสอนนี้แนะๆๆๆๆๆๆๆๆ"  ตอบแทนคุณสามีพร้อมทำท่าประกอบการตบ 
--"แล้วที่ว่าวันละเจ็ดครั้ง  คุณทำได้อย่างไร"   ร้อยเวรยังไม่ลดละทีจะหาทางไกล่เกลี่ยจากคุณสามี   
--" ผมเองอย่างเก่งที่สุดตอนนี้  ทำได้สักสองที่ก็เต็มกลืนแล้ว" คุณสามียังอึ้งไม่ตอบคำถาม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 สิงหาคม, 2006, 10:45:09 AM »
------ต่อครับผม--------
--"ไม่ต้องไปถามเขาหรอก  เขาคงไม่กล้าให้ความกระจ่างหรอก"  คุณภรรยายังตอบแทน
--"ทำไมละครับ  ก็เขาขยันออก" ร้อยเวรยังสงสัย
--"ไม่ต้องขยันขนาดนั้นก็ได้คะ  แค่วันละสองอย่างคุณร้อยเวร  ก็ดีสุดดดด....เลยคะ" 
--"ทำไมละครับ"  ร้อยยังถามคำถามเดิม
--"ก็คุณร้อยเวรทำได้วันลำสองนั้น  มันทำอย่างว่าจริงๆ  ได้คุณภาพเต็มๆ  แต่เขาไม่ใช่ที่ว่าวันละเจ็ดครั้งนั้น  เขาแค่เปิดดูแล้วก็ตบๆ  แล้วก็นอนหลับเป็นตายขนาดที่ว่าถ้าไฟไหม้โน้นหละจึงจะตื่น ที่ตบนะคงจะด้วยความแค้นที่ตัวเองไม่เอาไหนคะคุณตำรวจ"
คุณร้อยเวร...!.!.!!!!!!

ออฟไลน์ Mr.so-nE

• ผู้ดูเวบ (ดูอย่างเดียวทำไรไม่ได้)
  • Super Star.
  • **
  • 086 7332905
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 เมษายน, 2008, 12:40:02 PM »
 :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap

ออฟไลน์ ใหญ่

• Super Star
  • *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิถุนายน, 2009, 11:37:52 PM »
 ;D ;D ;D

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ

ออฟไลน์ lekkung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2009, 04:17:59 PM »
 2f 2f 2f