ผู้เขียน หัวข้อ: คุญโจร กับคุกขังคุญโจร  (อ่าน 3476 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHOO

คุญโจร กับคุกขังคุญโจร
« เมื่อ: 23 สิงหาคม, 2006, 03:55:31 PM »
คู่บ่าวสาวแต่งงานกันใหม่ๆ   ทำให้เจ้าสาวซึ่งยังไม่เคยเรื่องบนเตียงมาก่อนทำให้เกิดความวิตกกังวลไปต่างๆนาๆ  เมื่อเสร็จพิธีการงานแต่งและถูกส่งเข้าสู่ห้องหอจึงอยู่กันสองคนบ่าวสาว  ด้วยความวิตกกังวลของเจ้าสาวก่อนที่จะมีสัมพันธ์อะไรกันเจ้าบ่าวซึ่งพอจะผ่านอะไรมาบ้างสังเกตุเห็น  ก็ได้หาทางพูดคุยกับเจ้าสาวเพื่อให้ลดความวิตกกังวลลงก่อน 
เจ้าบ่าว  "เป็นอย่างไรบ้าง"
เจ้าสาว  "รุ้สึกกังวลบ้าง"  ตอบแบบเสียงอายๆผสมกับกลัว

Re: คุญโจร กับคุกขังคุญโจร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม, 2006, 04:42:51 PM »
เจ้าบ่าว  “ ไม่ต้องกลัวหรอกนะมันเป็นเรื่องของธรรมชาติที่ผู้หญิงผู้ชายแต่งงานกัน     เมื่อ แต่งแล้วจะต้องมีลูกหลานเพื่อสืบตระกูล  ก่อนที่จะมีลูกมีหลานก็ต้องมี 
              อะไรๆ     กันก่อน”
เจ้าสาว “อะไรๆกันก่อนนั้นมันอะไร”
เจ้าบ่าว “เอาอย่างนี้ก็แล้วกัน  ถ้าจะเปรียบว่าอะไรๆกันนั้นพอเปรียบได้ว่า “  เจ้าบ่าวพยายามที่จะอธิบายให้เจ้าสาวได้เข้าใจ  “อย่างนั้นๆ  ในตัวผมนั้นเปรียบได้เหมือนคุณโจร  และอย่างนั้นๆ  ในตัวคุณนั้นเปรียบได้เหมือนคุก  เพราะฉะนั้นถ้าจะให้มีลูกหลานได้จะต้องจับคุณโจรเข้าไปขังในคุก”
เจ้าสาว “ถ้าอย่างนั้นพี่ก็จับคุณโจรเข้าคุกเถอะ  เดียวจะมีลูกหลานไม่ทันใช้”
   เมื่อทุกอย่างเริ่มเป็นไปตามครรลองที่มันควรจะเป็น(ทุกคนคงจะรู้ กลัวมันจะโป๊เกินเหตุ)
เจ้าสาว “พี่ทำไมคุณโจรเมื่อถูกจับเข้าคุกแล้ว  ไม่อยู่นิ่งเดียวก็เดินเข้าเดียวก็เดินออก”
เจ้าบ่าว “ไม่เป็นไรหรอกเมื่อมันไม่อยู่นิ่งเดียวก็เดินเข้าเดียวก็เดินออก อีกหน่อยคุณโจรมันก็คงจะวิงเวียนศีรษะ  อ๊วกแตกแล้วอ่อนแรงหยุดไปเองแหละ”
เจ้าสาว “  !!!!!!!!!!!!  “

--------จบแล้วครับ ใครยังไม่มีคุกที่จะขังตัวเองบ้างยกมือขึ้นขอให้โชคดีเจอคุกที่เป็นไปตามประสงค์ หรือใครที่คิดจะเปลี่ยนคุกขอให้ลองเป็นคุกฝรั่งดูมั่งถ้าจะดีเน๊าะ 55555555555  --------

Re: คุณโจร กับคุกขังคุณโจร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม, 2006, 09:18:41 AM »
ต้องขอโทษ  WEB MASTER  ด้วยนะครับถ้าหากว่ามันจะหยาบคายเกินไป หรือสองแง่สามง่ามขอให้ลบกระทู้นี้ได้เลยตามที่ท่านเห็นสมชาย ไม่ใช่เห็นสมควรพี่สมชาย :gathering :gathering :gathering ;D ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน, 2006, 10:52:41 AM »
ขอต่ออีกรอบก็แล้วกันนะครับ
หลังจากทุกอย่างเป็นไปตามเพลงของธรรมชาติ  ด้วยสัญชาติญาณการดำรงเผ่าพันธ์  เวลาผ่านไปตั้งแต่หัวค่ำที่ส่งตัวเจ้าบ่าว - สาว จะเป็นไปตามระยะเวลาที่สมควร
เจ้าบ่าว “ น้องครับคุณโจรฟื้นคืนชีพแล้วครับ  ระวังคุณโจรมันแหกคุกนะครับ  จับน้องต้องดูแลให้ดี”
เจ้าสาว “จ๊ะน้องจะดูแลให้ดีงั้นน้องขอเอาคุณโจรที่ออกจากคุกเข้าคุกครั้งที่สองนะ”
เจ้าบ่าว “ไม่เป็นไรได้เลยจ๊ะ”  ครั้งที่สองผ่านไป

เว้นระยะเวลาหนึ่งผ่านไป  เจ้าสาวสกิดเจ้าบ่าว
เจ้าสาว “พี่ค๊ะๆ  คุณโจรหนีออกจากคุกอีกแล้ว น้องจับเข้าคุกครั้งที่สามนะ   
เจ้าบ่าว “ไม่เป็นไรได้เลยจ๊ะ”  ครั้งที่สามผ่านไป

เว้นระยะเวลาหนึ่งผ่านไป  เจ้าสาวสกิดเจ้าบ่าว
เจ้าสาว “พี่คุณโจรหนีออกจากคุกอีกแล้ว น้องจับเข้าคุกครั้งที่สี่นะ   
เจ้าบ่าว “ไม่เป็นไรได้เลยจ๊ะ”  ครั้งที่สี่ผ่านไป

เจ้าสาว “พี่คุณโจรหนีออกจากคุกอีกแล้ว น้องจับเข้าคุกครั้งที่ห้านะ   
เจ้าบ่าว “ไม่เป็นไรได้เลยจ๊ะ”  ครั้งที่ห้าผ่านไป

จนเวลาฟ้าแจ้งจางปาง จองปอง  จิงปิง  โจ่งโป่ง  6  โมงเช้า  เจ้าสาวสกิดเจ้าบ่าว
เจ้าสาว “พี่คุณโจรหนีออกจากคุกอีกแล้ว น้องจับเข้าคุกครั้งที่หกนะ   
เจ้าบ่าวคงจะอดหลับอดนอนบวกกับหมดแรง เต็มแก่ 
 “น้องครับคุณโจรจริงๆ นั้นเขาต้องผ่านการตัดสิน  จากศาลถึง 3 ศาล  ศาลชั้นต้น  ศาลอุทร  ศาลฎีกา  และติดคุกยังมีวันสิ้นสุดออกจากคุกบ้าง  ไม่ใช่จะให้ติดทั้งปีทั้งชาติ นะครับ”   

ออฟไลน์ Mr.so-nE

• ผู้ดูเวบ (ดูอย่างเดียวทำไรไม่ได้)
  • Super Star.
  • **
  • 086 7332905
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 เมษายน, 2008, 12:18:59 PM »
 :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap :clap

ออฟไลน์ NK

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 เมษายน, 2008, 12:27:48 PM »
อ่านกระทู้นี้แล้วตอ้งหยุดพักหัวแร้ง ไปหาเรื่องให้ตำรวจจับติดคุกดี ฝ่า อิ.อิ  :showoff
ที่อยู่ ตามลิ้งนะครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=45946.0

ออฟไลน์ ใหญ่

• Super Star
  • *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิถุนายน, 2009, 11:32:23 PM »
 :D :drunk

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ