ผู้เขียน หัวข้อ: ไปขอนแก่น..เดินที่ไหนดี  (อ่าน 2610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Charoen.P

• Super Star.
  • **
Re: ไปขอนแก่น..เดินที่ไหนดี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน, 2006, 10:33:53 PM »
ถ้าเลยไปถึง อุดรธานี รับรองว่ามีของติดมือกลับบ้านแน่ๆ ครับ โอกาสหน้าเรียนเชิญนะครับ :) :) :)

http://www.htg2.net/index.php?topic=8290.0

ออฟไลน์ DIY GIRL

• ผู้หญิงก็ DIY ได้นะจ๊ะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กันยายน, 2006, 08:00:37 PM »
 :whistling ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นค่ะ...ไปมาแล้วแต่หาร้านขอนแก่นไฮไฟมะเจอ...ถามตุ๊ก ๆ ก็มะรู้จัก เลยมะได้อะไรติดไม้ติดมือกลับมาเลย....

ออฟไลน์ Jamrat

• The power of love is love
  • DIY Keep us alive
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กันยายน, 2006, 09:22:20 AM »
ขอนแก่นไฮไฟ ไงครับ

Khon Kaen
Khon Kaen Hi-Fi
936/9 Na-Muang Rd., Muang District, Khon Kaen
Tel. 0 4322 8397

ถนน หน้าเมือง นะครับ ฝากไปทาน ลาบปลาตองหมก (ปลาฉลาด) แถวๆริมบึงแก่นนครด้วยครับ  d_d

ความรัก มีมากมาย ให้เท่าไร ก็ไม่รู้จัก หมด
ความรู้ มีมากมาย อ่านยังไง ก็ไม่จบ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กันยายน, 2006, 09:10:27 AM »
:D คือ...พรุ่งนี้จะไปขอนแก่นอะค่ะ เลยอยากทราบว่า..ที่ขอนแก่นมีร้านอะไรให้เดินบ้าง จำพวกที่ขายเครื่องเล่นแผ่นเสียง , แผ่นเสียง แล้วก็อะไรประมาณเนี๊ยะนะค่ะ Y]
ที่อย่างที่ว่า ไม่มีแล้วครับ โดนเหมาหมดไปแล้ว ผมเดินหาเหมือนกันแต่ส่วนใหญ่บอกว่าไม่มีแล้ว คนอื่นเขามาเหมาไปแล้ว  :'(

ออฟไลน์ LOUIS

• Superstar..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 สิงหาคม, 2006, 10:46:22 PM »
แบบนี้ต้องให้ DIY ทางกลุ่มอีสานมาช่วยตอบแล้วครับ  :showoff

ออฟไลน์ DIY GIRL

• ผู้หญิงก็ DIY ได้นะจ๊ะ
ไปขอนแก่น..เดินที่ไหนดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 สิงหาคม, 2006, 08:01:58 PM »
 :D คือ...พรุ่งนี้จะไปขอนแก่นอะค่ะ เลยอยากทราบว่า..ที่ขอนแก่นมีร้านอะไรให้เดินบ้าง จำพวกที่ขายเครื่องเล่นแผ่นเสียง , แผ่นเสียง แล้วก็อะไรประมาณเนี๊ยะนะค่ะ Y]