ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ถามเกี่ยวกับสายสัญญาณ cardas crosslink หนอ่ยนะครับ  (อ่าน 2295 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
คือระหว่างสายสัญญาณ cardas crosslink  กับสายไฟ ac  cardas crosslink ที่ทำจากสายลำโพง crosslink อ่ะนะครับ   อันไหนจะได้เสียงที่แท้จิงของ cardas มากกว่ากันครับ เพราะเห็นหลายท่านบอกว่า สายสัญญาณจะเห็นผลมากกว่า สายไฟ  แต่สายไฟ crosslink เอาสายลำโพงมาทำอ่ะครับ

แล้วอีกอย่างคือ สายสัญญาณ cardas  crosslink ระหว่าง ประกอบสำเร็จจากโรงงาน กับประกอบเอง โดยใช้หัว wbt 0144 อย่างไหนดีกว่ากันครับ

เอกรัตน์ สุวรรณกิจ
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...