ผู้เขียน หัวข้อ: Anamorphic คืออะไรครับ  (อ่าน 5379 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Total likes: 0
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
Anamorphic คืออะไรครับ
« เมื่อ: 31 มกราคม, 2005, 11:50:06 PM »
เห็นแผ่น DVD บางตัวมี บางตัวก็ไม่มี มันดียังไงครับ  ???
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: Anamorphic คืออะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์, 2005, 04:28:34 AM »

ออฟไลน์ reyes

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์, 2005, 09:40:38 AM »
กูรู อย่างพี่ตู่มาตอบเองนี่ ชัดเจนมากครับ ผมก็อยากรู้มานาน กระจ่างซะที ;D

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์, 2005, 10:08:50 AM »
ขอบคุณมากครับพี่ตู่ อยู่กระทู้เก่านี่เอง มิน่าตอน search ถึงหาไม่เจอ  :-[
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์, 2005, 11:13:15 AM »
 ;) ข้อมูลคุณจ้านี่...ยังทันสมัยถึงวันนี้เลยนะครับ :)
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
  • like.no.other
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์, 2005, 10:49:58 AM »
พี่จ้า ปีกอยูแล้วครับ ทั้งข้อมูลและแหล่งเก้บข้อมมูล ;)
The Best damn Life.

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์, 2005, 03:30:13 PM »
กูรู อย่างพี่ตู่มาตอบเองนี่ ชัดเจนมากครับ ผมก็อยากรู้มานาน กระจ่างซะที ;D
พี่จ้า ปีกอยูแล้วครับ ทั้งข้อมูลและแหล่งเก้บข้อมมูล ;)

ใช่แล้วครับ Guru ตัวจริงเสียงจริง ต้องยกให้คุณ 715 ครับป๋ม....

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์, 2005, 03:44:05 PM »

แหะ แหะ .... ผมก้อไม่ใช่ GURU อ่ะครับ .... แค่ค้นๆ มาเท่านั้น ...  :-[

http://www.thedigitalbits.com/articles/anamorphic/anamorphic185demo.html

http://www.thedigitalbits.com/articles/anamorphic/index.html
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......