ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามทุกท่านที่มีแผ่น S.W.A.T Superbit Zone 2 ครับ  (อ่าน 3118 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
รบกวนถามทุกท่านที่มีแผ่น S.W.A.T Superbit Zone 2 ครับ
« เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 07:41:06 AM »
ไม่ทราบว่าแผ่นนี้ในกล่องมี booklet ให้มาด้วยรึเปล่าครับ พอดีผมสั่งแผ่นมาแล้วในกล่องมีแต่แผ่นโฆษณา แต่ไม่มี booklet ครับ ถ้าของท่านอื่นๆมี ผมจะได้ mail ไปทวงกับร้านที่สั่งมา ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

RP7
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

anupan

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนถามทุกท่านที่มีแผ่น S.W.A.T Superbit Zone 2 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน, 2004, 09:55:15 AM »
นึกว่าคราย ป๋าเด็กชายRP7 นะเอง ฮิ ฮิ

เรื่องนี้ภาพดี  แต่เรื่องเฉยๆ ก็เลยต้องมีเก็บ ฮิ ฮิ  มีแต่โซน 9  เฮ๊ย โซน 1 คร้าบ  โซน 2 มะกล้าสั่ง  กัวโดน คิก คิก

ออฟไลน์ RP7

Re: รบกวนถามทุกท่านที่มีแผ่น S.W.A.T Superbit Zone 2 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2004, 05:49:19 PM »
แหะๆ เพิ่งสมัครสมาชิกครับลุง เลยเพิ่งโพสท์ได้  ;)

ตกลงไม่มีใครมีแผ่นนี้เลยหรอคับเนี่ย  :P

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2004, 10:59:10 PM »
ซื้อแผ่น Hulk กับ Arlington Road  มาก็ไม่มี Booklet เหมือนกันครับ  :o
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน, 2004, 09:59:03 AM »
แผ่นนี้มาถึงผมเป็นอาทิตย์แล้วแต่ยังไม่ได้เปิดดู  ตอนที่แกะป๊าดสะติกแล้วเปิดกล่องดูเท่าที่จำได้ไม่มี booklet นะครับ  เดี๋ยวกลับไปดูให้อีกทีละกัน  เดี๋ยวนี้แผ่นจริงมันทำยังกะแผ่นก๊อปเลย เซ็ง

ออฟไลน์ RP7

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน, 2004, 04:57:30 PM »
โอว ...ขอบคุณทุกๆท่านครับผม  :)

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2004, 09:42:44 AM »
เมื่อคืนเปิดดูให้แล้วครับ  ไม่มี booklet ของหนังครับมีแต่ booklet catalog แผ่น superbit โซน 2

ออฟไลน์ RP7

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2004, 01:24:46 PM »
ถ้ายังงั้นก็คงเหมือนกันครับ ขอบคุณพี่หมอมากครับ  :)

เดี๋ยวนี้แผ่นแท้ชักลดคุณภาพแล้วแฮะ นี่ขนาดโซน 2 นะเนี่ย  ::)

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน, 2004, 07:14:55 AM »
ไม่ใช่เดี๋ยวนี้หรอกครับ  เป็นมาพักใหญ่แล้วครับผมโดยเฉพาะหนังเล็ก ๆ พี่ท่านลดต้นทุนกันสุด ๆ