ผู้เขียน หัวข้อ: *มีเพื่อนท่านใดไปงาน HI-FI ที่ โรงแรมแม่น้ำ มาแล้วบ้างครับ*  (อ่าน 4475 ครั้ง)

ออฟไลน์ .Beetle.

• Super Star
  • *
 :headphoneไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆท่านใด
ได้ไปงาน HI-FI ที่โรงแรมแม่น้ำ มาแล้วบ้างครับ
... ในงานมีอะไรน่าสนใจ หรือปล่าว?...ครับ :headphone
...Love...at...first...Tube.....

ข้อมูลส่วนตัวครับ>> http://www.htg2.net/index.php?topic=11877.0

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
ไปมาเมื่อวานตอนเย็น  ข้าวของก็มีโชว์พอประมาณครับ  ราว ๆ 80 % ของเมื่องานกลางปี  ไม่เก็บสตางค์  ว่าง ๆ ก็แวะไปเดินชมได้ครับ
ท่านขุนเอา 1080p ไปโชว์ด้วย

ออฟไลน์ AUDIOMAN

• *
ไปมาเหมือนกัน ชอบห้องนี้มากที่สุด อยากให้เพื่อนไปเที่ยวงานมีอะไรอีกหลายอย่าง

ออฟไลน์ Bossacafe

• *
ผมก็ชอบห้องเดียวกับท่านด้านบนครับ สบายๆ เมื่อเข้าไปนั่งฟัง

ออฟไลน์ 1080p

• *
ไปเดินดูเท่าที่เห็นโดยเฉพาะห้องภาพ
เปิดไฮเดฟโชว์กันเกือบทุกห้องแล้วครับ
กระแสไฮเดฟมันมาแรงมากๆเลยครับตอนนี้

ออฟไลน์ Monmon

• I want to be FREE!!
ไปมาแล้ว ว่าจะไปอีกครับ
วันน้นเดินผ่านๆ ดูว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง
ผมว่าห้องฟังเพลงน่าสนดี แต่ห้องดูหนังดูเล็กไปหน่อยจริงๆ
และบางยี่ห้อก็ลดได้เยอะดี
เห็นชัดๆ ก็ hifi tower ลด wharfedale ราคาน่าสนใจเลยทีเดียวครับ
ส่วน denon ก็ลดเยอะเหมือนกัน

ที่เหลือดูผ่านๆ เดี๋ยวไปดูอีกรอบครับ

ออฟไลน์ contax

• **
ผมไปได้น้ำยาเคลือบแผ่น CD , DVD ของ Auric iluminator มา ราคากระชากใจมากครับ ราคากล่องละ 600 บาท 3 กล่อง 1600 บาท เดิมขายอยู่กล่องละ 1500 บาท

น้ำยา Pro gold 150 cc กระป๋องละ 800 บาท  3 กระป๋อง 2200 บาท   เดิมขายอยู่กรป๋องละ 1200 บาท

พวกเห็นก็เลยซื้อมาแบ่งกันคนละชุดครับ :secret :yahoo :victory

ออฟไลน์ .Beetle.

• *
 :headphoneแล้วมีแอมป์หลอดให้ทดลองฟังหรือป่าว ครับ :headphone
...อยากฟังเปรียบเทียบกับเครื่องที่เรา DIY เองอะ ครับ...อิ..อิ.. :bye1
...Love...at...first...Tube.....

ข้อมูลส่วนตัวครับ>> http://www.htg2.net/index.php?topic=11877.0

ออฟไลน์ poppy

• life too short to do dislike thing........
ชอบห้องขุนจิต สาวเกาหลี   แดนซ์กระจาย ภาพใสเคลีย เหลือเกิน กลับบ้านดูที่บ้านไม่ได้เรย   เสียงก็ดีครับ

ห้องฟัเพลงชอบขิง อิมเมจ  เทอน เคลีย แอม เครล กะ ลำโพงมาติน ล่องหนของจริง 

ออฟไลน์ Udomchai

ผมไปมาเมื่อบ่ายวันนี้เอง  งานกร่อย ๆ คนไม่เยอะเท่าไหร่ เนื่องจากมีฝนตกหนัก ถ้าบ้านอยู่ไกล เดินทางไปไม่สะดวก  รอไว้งานหน้าจะดีกว่า

ออฟไลน์ mew2005

วันนี้ก็ไปมาเหมือนกันครับ   :) ถ้าถามว่านักช็อปอาจจะยังไม่ค่อยถูกใจครับ   :cry2  แต่โดยภาพรวมพอใช้ได้ครับ  :clap  ถึงบอกว่าคนไม่ค่อยเยอะเท่าที่ควรเห็นพนักงานบอกบางร้าน  ว่ามาจัดแล้วยังไม่คู้มค่า บูธ เลย   :'(  ไม่รู้ว่าจะจัดได้อีกนานหรือเปล่าครับเพราะขายไม่ดีเลย

ออฟไลน์ Monmon

• I want to be FREE!!
เมื่อวานก็ไปมาอีกรอบ ตั้งใจไปฟัง audiolab 8000s integrated amp รุ่นใหม่
Oh!  เสียงได้ใจจริงๆ ราคาก็พิเศษ 28500 บาทเอง ผ่อนได้อีก 10 เดือนไม่มีดอกเบี้ย
ตัวกระตุกเลย แต่ชั่งใจไปเดินเลานก่อน

เลยสุดท้ายไปคว้า เครื่องเล่น CD C.E.C 3300R มา  :o
ที่ Piyanas ดูแล้วก็ไม่ได้ถูกกว่าเท่าไหร่ แต่พอดีอยากได้เครื่องเล่น CD อยู่แล้วเลยคว้ามา
เพราะบ้านไกลจาก Piyanas มากเลยครับ

ออฟไลน์ mew2005

d_d Monmon ที่ได้ของสมใจครับ