ผู้เขียน หัวข้อ: *มีเพื่อนท่านใดไปงาน HI-FI ที่ โรงแรมแม่น้ำ มาแล้วบ้างครับ*  (อ่าน 4511 ครั้ง)

ออฟไลน์ .Beetle.

:headphoneไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆท่านใด
ได้ไปงาน HI-FI ที่โรงแรมแม่น้ำ มาแล้วบ้างครับ
... ในงานมีอะไรน่าสนใจ หรือปล่าว?...ครับ :headphone
...Love...at...first...Tube.....

ข้อมูลส่วนตัวครับ>> http://www.htg2.net/index.php?topic=11877.0

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
ไปมาเมื่อวานตอนเย็น  ข้าวของก็มีโชว์พอประมาณครับ  ราว ๆ 80 % ของเมื่องานกลางปี  ไม่เก็บสตางค์  ว่าง ๆ ก็แวะไปเดินชมได้ครับ
ท่านขุนเอา 1080p ไปโชว์ด้วย

ออฟไลน์ AUDIOMAN

ไปมาเหมือนกัน ชอบห้องนี้มากที่สุด อยากให้เพื่อนไปเที่ยวงานมีอะไรอีกหลายอย่าง

ออฟไลน์ Bossacafe

ผมก็ชอบห้องเดียวกับท่านด้านบนครับ สบายๆ เมื่อเข้าไปนั่งฟัง

ออฟไลน์ 1080p

ไปเดินดูเท่าที่เห็นโดยเฉพาะห้องภาพ
เปิดไฮเดฟโชว์กันเกือบทุกห้องแล้วครับ
กระแสไฮเดฟมันมาแรงมากๆเลยครับตอนนี้

ออฟไลน์ Monmon

ไปมาแล้ว ว่าจะไปอีกครับ
วันน้นเดินผ่านๆ ดูว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง
ผมว่าห้องฟังเพลงน่าสนดี แต่ห้องดูหนังดูเล็กไปหน่อยจริงๆ
และบางยี่ห้อก็ลดได้เยอะดี
เห็นชัดๆ ก็ hifi tower ลด wharfedale ราคาน่าสนใจเลยทีเดียวครับ
ส่วน denon ก็ลดเยอะเหมือนกัน

ที่เหลือดูผ่านๆ เดี๋ยวไปดูอีกรอบครับ

ออฟไลน์ contax

ผมไปได้น้ำยาเคลือบแผ่น CD , DVD ของ Auric iluminator มา ราคากระชากใจมากครับ ราคากล่องละ 600 บาท 3 กล่อง 1600 บาท เดิมขายอยู่กล่องละ 1500 บาท

น้ำยา Pro gold 150 cc กระป๋องละ 800 บาท  3 กระป๋อง 2200 บาท   เดิมขายอยู่กรป๋องละ 1200 บาท

พวกเห็นก็เลยซื้อมาแบ่งกันคนละชุดครับ :secret :yahoo :victory

ออฟไลน์ .Beetle.

:headphoneแล้วมีแอมป์หลอดให้ทดลองฟังหรือป่าว ครับ :headphone
...อยากฟังเปรียบเทียบกับเครื่องที่เรา DIY เองอะ ครับ...อิ..อิ.. :bye1
...Love...at...first...Tube.....

ข้อมูลส่วนตัวครับ>> http://www.htg2.net/index.php?topic=11877.0

ออฟไลน์ poppy

• Total likes: 0
  • life too short to do dislike thing........
ชอบห้องขุนจิต สาวเกาหลี   แดนซ์กระจาย ภาพใสเคลีย เหลือเกิน กลับบ้านดูที่บ้านไม่ได้เรย   เสียงก็ดีครับ

ห้องฟัเพลงชอบขิง อิมเมจ  เทอน เคลีย แอม เครล กะ ลำโพงมาติน ล่องหนของจริง 

ออฟไลน์ Udomchai

ผมไปมาเมื่อบ่ายวันนี้เอง  งานกร่อย ๆ คนไม่เยอะเท่าไหร่ เนื่องจากมีฝนตกหนัก ถ้าบ้านอยู่ไกล เดินทางไปไม่สะดวก  รอไว้งานหน้าจะดีกว่า

ออฟไลน์ mew2005

วันนี้ก็ไปมาเหมือนกันครับ   :) ถ้าถามว่านักช็อปอาจจะยังไม่ค่อยถูกใจครับ   :cry2  แต่โดยภาพรวมพอใช้ได้ครับ  :clap  ถึงบอกว่าคนไม่ค่อยเยอะเท่าที่ควรเห็นพนักงานบอกบางร้าน  ว่ามาจัดแล้วยังไม่คู้มค่า บูธ เลย   :'(  ไม่รู้ว่าจะจัดได้อีกนานหรือเปล่าครับเพราะขายไม่ดีเลย

ออฟไลน์ Monmon

เมื่อวานก็ไปมาอีกรอบ ตั้งใจไปฟัง audiolab 8000s integrated amp รุ่นใหม่
Oh!  เสียงได้ใจจริงๆ ราคาก็พิเศษ 28500 บาทเอง ผ่อนได้อีก 10 เดือนไม่มีดอกเบี้ย
ตัวกระตุกเลย แต่ชั่งใจไปเดินเลานก่อน

เลยสุดท้ายไปคว้า เครื่องเล่น CD C.E.C 3300R มา  :o
ที่ Piyanas ดูแล้วก็ไม่ได้ถูกกว่าเท่าไหร่ แต่พอดีอยากได้เครื่องเล่น CD อยู่แล้วเลยคว้ามา
เพราะบ้านไกลจาก Piyanas มากเลยครับ

ออฟไลน์ mew2005

d_d Monmon ที่ได้ของสมใจครับ