ผู้เขียน หัวข้อ: panasonic TH42PV60MT รุ่นแถมเก้าอี้ LA-Z-BOY ที่ POWER BUY น่าซื้อมั้ยครับ  (อ่าน 1783 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตาตั้ม

• **
พอดีเห็นมีรายการที่ เพาเวอร์บาย แถมเก้าอี้ครับ ราคาประมาณเกือบ 20,000 ไม่ทราบว่า

น่าซื้อมั้ยครับ แล้วคุณภาพของสินค้าจะดีเท่ากับซื้อตามตัวแทนจำหน่ายหรือเปล่า แล้วการรับประกัน

เชื่อถือได้หรือเปล่าครับ แล้วเรามีวิธีเช็คได้มั้ยครับว่า ทีวีเครื่องนี้ใช้มาแล้วกี่ชั่วโมง รบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Monmon

• I want to be FREE!!
Promotion หมดเมื่อวานครับ เพิ่งไปดูมาเหมือนกัน
ราคาก็ 79900 เท่าที่ผมทราบ บางท่านสามารถหาได้จากร้านข้างนอกในราคาต่ำกว่า 70000 บาท
ลอง check ราคาดูก่อน หากซื้อสด ข้างนอกดีกว่าห้าง แต่หากซื้อผ่อน ห้าง sure กว่า + service ด้วย