ผู้เขียน หัวข้อ: 6 เมย. 45 บ้านพี่ CP  (อ่าน 2718 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
6 เมย. 45 บ้านพี่ CP
« เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2004, 09:11:09 AM »
งานนัดรวมพลบ้านพี่ Cp บรรยากาศงานเป็นอย่างไรบ้างครับ

เสียดายไม่ได้ไปร่วมแจมครับ ติดงานศพพ่อ ต้องขอโทษพี่CP ,พี่ ตู่ ,พี่ใหญ่ทั้งหลายและเพื่อนกะจะแว็ปไปก็อด เห็นบอกบรรยากาศสนุกสนานมาก ขอบคุณ โดยคุณ pij30

ก้อสนุกสนานตามประสาพี่น้องแหละครับ เดี๋ยวคงมีการโพส รูปให้ดู คุณจ้าฝากขนมมา 1ห่อ แกบอกว่าคุณอ่อนฝากมาให้ ตอนนี้อยู่ที่ผม ถ้าไม่เจอคุณ พรุ่งนี้จะฝากลูกน้องคุณไปให้ ขอบอกว่าอร่อยมากครับ

โดยคุณ wk

บรรยากาศ ดีเยี่ยม .... อาหารอร่อย .... เจ้าภาพใจดี ..... เพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ HTG 2 น่ารักทุกคน (รวมทั้งทุกท่าน ที่ ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยนะครับ) .... โดยคุณ wk

หมูเย็น วันอังคารหรือครับ งั้น htg2 ก่อนละกัน
เสียงจั๊กจั่น เรไร มาจากมาจากที่นี่ครับ โดยคุณ wk

เรา 2 คน เหมาหมดเยย...โดยคุณ wk

อ้อ รู้แล้วตกชื่อคุณ ADD ไปคนนึง โดยคุณ doctortj

เมื่อวาน คุณหมอมาเปิด floor ผมตามมาเป็นอันดับ 2 เวลาต่างกันประมาณ 1% จากนั้นก็ทยอยกันมาติดๆ ลดระดับจากระดับ 1ถึงไม่เกิน 40% ครับ งานนี้ช่วยกันคนละไม้ละมือนำของกินมาเพียบ ประทับใจ ไข่คุณหมอมากที่สุด meeting หนนี้ กินๆๆๆๆ ดื่มๆๆๆๆ คุยๆๆๆๆลูกเดียว ครับ ขากลับยังได้ silicon ตัวใหญ่ของคุณ CP ติท้านรถกลับบ้านด้วย ขอบคุณมากครับ เห็นใจคุณจ้าครับที่แบก Silicon ขึ้นรถ โดยไม่เหน็ดเหนื่อย โอกาสหน้าจะพาไปทำสมาธิที่วัดโพนะครับ ต้องยอมรับว่าประทับใจเจ้าบ้านเป็นอย่างยิ่งครับ มี 3 หนุ่ม import มาร่วมด้วย คุณ ADD canada คุณ SANTA USA และ คุณตั้ม จาก UK ครับ
director กำลังนั่งสั่งการ โดยคุณ wk

วัดโพ เนี่ย เห็นชวน บ่อย เหลือเกิน .... ไม่ได้ไปทำสมาธิซะที ..... เฮ้อ ... โดยคุณ 715

ท่านพี่ กะน้องๆ�

ไปทำสมาธิเย็นนี้เลย ดีไหมครับคุณจ้า อิอิ...โดยคุณ wk

เบื้องหลัง การถ่ายทำ .... โดยคุณ 715

งานนี้สนุกดีครับ ท่านเจ้าภาพก็บริการไม่อั้นจริๆ เสียดายที่ผมทานพวกยอดข้าวไม่เป็นหุหุ
แต่ก็ได้ทานอาหารอร่อยไปเยอะเลยคับ แล้วก็ได้เปิดหูเปิดตาดูของระดับ ซู๊ดหยอด ของพี่CP ไปในตัวด้วยหุหุ
(พี่ครับไว้ปรับปรุงเสร็จเมื่อไหร่ มีของอะไรเหลือไม่ใช้แล้วจะปล่อย อย่าลืมผมนะครับ!)
บ้านของพี่ก็สวยมากครับ แต่งได้กลมกลืนดีจริงๆครับ แต่ที่ผมชอบที่สุดคือ
เจ้า Amati ที่อยู่ในห้องง่ะครับ งานไม้สวยเจงๆ ไว้รอบหน้าจัดใหม่ผมขอรบกวนด้วยนะครับ โดยคุณ ตั้ม

อลังการ system โดยคุณ wk

จะ Import ลำโพงคู่นี้จาก UK ดีไหมหว่า...� โดยคุณ wk

อิอิ นึกว่า คุณหมอ จะลืมผมไปซะแย้ว ผมกลับมาหลายเดือน แล้วครับ พี่wk อาหารเยอะมากครับ บ้านสวย รถสวย เครื่องเสียงเยี่ยมครับ ขอบคุณ พี่ CP มากครับ วันหน้าจะไปอุดหนุนอีก โดยคุณ ADD

โดยคุณ wk

สายสัญญาณสี น้ำเงิน/ฟ้า ที่เห็นนั้น ... คุณ p.d..n ซื้อมาเล่นๆ .... อิ อิ โดยคุณ 715

บรรดาแควน คลับ� โดยคุณ wk

เอ...ภาพมันมัวๆ หรือเพราะป๋องเขียวหว่า โดยคุณ wk

ย้ำ หัวตะปู อิอิ... โดยคุณ wk

ได้แสงแฟรช จาก คุณจ้าช่วยชีวิต กึ๋ยส์... โดยคุณ wk

เมื่อไร จะมีรูป ผม ซะทีละครับ .... รอมาเกือบชั่วโมงแล้วนะเนี่ย ..... โดยคุณ 715

มาแล้วจ้า...... ยิงแหลก โดยคุณ wk

แบบที่เห็นหน้า ไม่มีเหรอครับ.... โดยคุณ 715

นี่ก้อเบื้องหลังการถ่าย.... โดยคุณ wk

อีกรูป 715's collection โดยคุณ wk

มือไม้มันสั่น ก็เลยมัว เอ..หรือว่าป๋องเขียวหว่า� โดยคุณ wk

คุณ Oan สบัดผม.... โดยคุณ wk

คุณ Santa คุณตัน และคุณ ae โดยคุณ wk

นี่คุณ... ต้องทำหน้าให้ซีเรียสมากกว่านี้นะ cut 5 เที่ยวแย้ว... โดยคุณ wk

ก๊ากกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ� โดยคุณ p d n 19

แล้วตามด้วย โดยคุณ p d n 19

ตาป่วนรู้นะแอบยกอะไร ออกจากบ้าน พี่ใหญ่มีหลักฐานนะ โดยคุณ wk

อยากร่วมวงด้วยครับ ไว้โอกาสหน้าถ้าไม่ติดธุระนะครับ โดยคุณ นายสุชาติ เลิศวัฒนกิจกุล

คนเสื้อแดงรู้สึกขมักเขม่น
เหมือนกับเซลส์แมนนำสินค้ามาเสนอ 55
ตาป่วนหมู่นี้อ้วนขึ้นรึเปล่า เสื้อตัวเก่งเริ่มรู้สึกจะคับ ๆ แล้วนะ โดยคุณ มังฉงาย

ก๊ากๆ มีรูปทีไน ขำทุกที โดยคุณ tonz
เฮีย...มัง..ครับ...แซวแล้วอย่าลืมมา set up system บ้านผมบ้างนะครับ....อิอิ โดยคุณ ae

พี่เอ๋อย่าลืมชวนคุณสมชายสิครับ
ผมเป็นแค่เด็กยกกระเป๋าเครื่องมืออ่ะครับ อ้อ คอยซื้อโอเลี้ยงด้วย โดยคุณ มังฉงาย

ได้ครับผม... โดยคุณ ae

จ๊ากก พี่ wk แอบถ่ายจนได้ แบบนี้วันหลังผมอดเข้าบ้านพี่หญ่ายจิ
เอาไปขายแบ่งกะตาแอ๊ดหนะ ฮิ ฮิ โดยคุณ p d n 19

คุณเอ๋ถึงกับต้องนั่งกุมหน้าผากเลยอุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รู้สึกกล้องที่ถ่ายในงานจะไม่ค่อยถูกโฉลกพี่หมอน่ะดูอ้วนกว่าตัวจริงทุกรูปเลย โดยคุณ wettee

Everyone is so nice...thanks โดยคุณ Santa

ขำจริงอ่ะ รูป ตาพี ได้รางวัล ADD

จ๊ากกก ของพี่ผมนา เอาไปลองสายตัวดีไง 555� โดยคุณ p d n 19

คุณมัง ถ่อมตัวไปแล้วครับ ความเห็นของคุณนี่ดีๆทั้งนั้น� โดยคุณ คนในหุบเขา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม, 2005, 08:49:27 AM โดย Too' Ninja »