ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนผีวันนี้มาลุ้น...ล้างแค้นหอยทะเลกันดีกว่า  (อ่าน 1196 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้ง ช.ม.

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
 :)ไม่รู้จะตั้งกระทู้อะไรครับ เห็นเวปเหงาๆ ผมเองก็ยังไม่ได้ไปดูหนังใหม่เลย ( อยากดูแฮปปี้ฟีตกะ saw 3 ) ไว้ถ้าได้ดูแล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกที วันนี้กำลังตื่นเต้นจะได้ดูบอลคู่ซุปเปอร์บิ๊กแมทซ์ หลังๆวันแดงเดือด ชักจะเริ่มกร่อยๆไงชอบกล เพราะดูแล้ว หงส์ ชักเริ่มจะแพ้ทางแมนยูนิดๆ อิๆๆ เจอทีไรโดนผีสอยทุกที ( แฟนหงส์อย่าโกดกันนะ ฮี่ๆ  ;D )

ไฮไลท์ช่วงปี 2 ปีมานี้ คู่บิ๊กแมทซ์สำหรับแฟนผี ทำให้เราได้ดูบอลมันส์ๆ มาอยู่ที่ตอนเจอกะหอยทะเล เชลซีนี่แหละครับ ฤดูกาลก่อนชอกช้ำเหลือเกิน โดนหอยมายำเน่าคาบ้าน พร้อมกับฉลองแชมป์พรีเมียร์ ฤดูกาลนี้ สถานการณ์ไม่เป็นอย่างนั้นแล้ว คืนนี้มาลุ้นกันว่า เจ้าเด็กนรกเวรรูนีย์ กับเจ้าปลาดุกซาฮาจะยิงได้กี่เม็ด ขอวิญญาณจงเข้าสิงดุกด้วยเถิด อยากเห็นหน้าเฮียเครียดตอนแพ้ผีจัง อิๆ :victory

ออฟไลน์ badz

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
Re: แฟนผีวันนี้มาลุ้น...ล้างแค้นหอยทะเลกันดีกว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2006, 09:40:03 PM »
วันนี้ผีจะเอาสามง่ามเสียบหอย อิอิ สู้ๆ  d_d

ปล. แฮปปี้ฟีตหนุกดีนะคับ แนะนำๆ
Burn your tires, not your soul...

ออฟไลน์ ice_berger77

Re: แฟนผีวันนี้มาลุ้น...ล้างแค้นหอยทะเลกันดีกว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2006, 10:51:27 PM »
สงสัยวันนี้พี่ๆแฟนผีคงได้กินseafoodกันอิ่มแน่ๆเลยครับ