ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับทีวีจอ Wide ครับผม  (อ่าน 7804 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
Re: เกี่ยวกับทีวีจอ Wide ครับผม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 2006, 09:25:32 PM »
อีกอันครับ
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
Re: เกี่ยวกับทีวีจอ Wide ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 2006, 09:23:53 PM »
ลองดูนี่ครับ จำไม่ได้ว่าท่านๆในนี้เคย Post ไว้น่ะครับผม
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

ออฟไลน์ pathomn

เกี่ยวกับทีวีจอ Wide ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 2006, 07:58:17 PM »
ทีวีพวกจอไวด์สกรีน  อย่างเช่น Sony DA32  นี่  ไม่ทราบว่าเวลาดูรายการทีวีปกติจะให้ภาพเต็มจอหรือเล็กลงกว่าจอมากน้อยอย่างไรครับ