ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่าน ที่สละเวลาไปเป็นเกียรติ์ งานแต่งของลูกสาวผม!!!!!  (อ่าน 2673 ครั้ง)

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • Total likes: 0
  • My Porsche Boxster Spyder
แหะ...แหะ...ไม่มีโอกาสได้ถ่ายภาพด้วยตัวเอง ต้องรอช่างภาพของงานคืนวันนั้น ส่งมาให้ก่อน

ขออขบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านที่ ได้ส่งคำอวยพร และส่งความปรารถนาดี มาให้กับครอบครัวของผม และครอบครัวของฝ่ายเจ้าบ่าว

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกๆทุกท่าน ที่ไปร่วมงานฉลองมงคลสมรสฯ ที่โรงแรมดุสิตธานี มีหลายท่านที่มิได้ส่งการ็ดเชิญ ก้อเสียสละเวลาอันมีค่า ไปร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ด้วย.....และก้อมีแขกผู้มีเกียรติ์อีกหลายท่านที่ไปผิดงาน.....ไม่ใช่ คุณจ้า คนเดียวที่ไปผิดงาน!!!!

สุดท้าย....ต้องขออภัยเป็ยอย่างยิ่ง หากต้อนรับเพื่อนๆสมาขิกไม่ทั่วถึง และเพื่อนส่วนใหญ่ก้อไม่ได้มีโอกาส ถ่าพร่วมกันเป็นที่ระลึก

หุ หุ หุ.....เพื่อนทั้งหลายเป็นนักชิมอาหารชั้นเซียน.....ผมเลยต้องจัดซุ้มอาหารเจ้าอร่อยๆ จากภายนอกมาสมทบกับอาหารของโรงแรมด้วยคร๊าบบบบ...อิ อิ

ออฟไลน์ Oan

• สมาชิกรุ่น Classic
ขอมาเป็นคนแรกมั่ง

ยินดีด้วยอีกทีครับ  งาน romantic มากๆ แขกเพียบ แถมอิ่มจนพุงกาง อิอิ

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply

อ้างถึง
มีแขกผู้มีเกียรติ์อีกหลายท่านที่ไปผิดงาน.....ไม่ใช่ คุณจ้า คนเดียวที่ไปผิดงาน !!!!

อุ อุ .... ท่านเหล่านั้น เค๊าไม่มีพรรคพวก มาโพสต์เผากันบนเวปนี่ครับ ..... อิ อิ

ยินดีด้วยอีกครั้งครับ ...... เพลงเพราะ อาหารอร่อย เสียดายที่ มีโอกาสชิมไม่มากนัก แหะ แหะ ....  ;)

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
บรรยากาศในงานดีมากครับ เสียดายทีไปถึงช้า แถมยังเข้าผิดงานซะอีก ก็เลยไม่ได้เจอเพื่อนคนอื่นๆ   :drive1

ออฟไลน์ ชัย สาธุ

เจ้าบ่าวหล่อ เจ้าสาวสวย แถมมีพิธีกรเก่งๆอย่างคุณtop เยี่ยมจริงๆ ช่วงที่เจ้าสวยโยนช่อดอกไม้ มีสาวๆ เข้ากลุ่มคอยรับช่อดอกไม้อย่างสนุกสนาน
อาหารก็อร่อย ยังชิมไมหมดทุกซุ้มก็อิ่มซะแล้ว

ขอแสดงความยินดีกับพี่CP อีกครั้งครับ

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • Superstar...
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
เสียดายวันนั้น  ได้คุยพี่น้อย ฮิอิ 
แต่คุณ ขัยไปงานผมงงครับ  พี่อยู่ตรงไหน  ฮิฮิ
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • My Porsche Boxster Spyder
จิต...น้องรัก!!!!

สูทชุดนั้น ใส่แล้วดูเท่มากๆ.....ช่วยเสริมบุคคลิก ......"ไก่งามเพราะขน...คนงามเพราะแต่ง"........อิ อิ

อิอิ เสี่ยจิตไม่เห็นผมอยู่ในสายตา K]  บังเอิญผมตัวเล็กอะครับ แอบอยู่หลังเฮียWKบ้าง หลังเสี่ยอูฐบ้าง แอบไปคุยกับพี่จ้าบ้าง คุยกับเสี่ยOanบ้าง ถ้าเห็นผมจะ จะ คงจำผมได้

แซวเล่น นะ เสี่ยจิต ชื่อจริงผมชื่อสมชาย

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
 :)คิดว่าใครที่แท้ก้อ  ชัย หุบเขาทองคำ  นั่นเอง...555

อาหารเสริม ระดับ 5 ดาว อร่อยทุกอย่าง คุณหมอทีเจเล่นบะหมี่แห้งไป 3 ชามรวด ชามสุดท้ายน่าจะเป็น เกาเหลาแห้งมั้งครับ ลูกชิ้นอร่อยมาก เสียดายที่กระเพาะเล็กไปนิด ชิมไม่ทั่วงาน  อาหารเพียบจริงๆครับ :)
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
ไม่มีโอกาสได้ไปแต่คิดว่าคงเป็นงานที่ Romantic และสนุกน่าดูครับ รอดูรูปจากงานอยู่นะครับผม K)
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-