ผู้เขียน หัวข้อ: HQ Audio ฟังยังไงอ่ะครับ  (อ่าน 780 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
HQ Audio ฟังยังไงอ่ะครับ
« เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2006, 08:39:42 AM »
คือผมได้ไปลองโหลด Pink Floyd - The Wall (DTS)
Pink Floyd's classic album in really great 5.1 dts surrond sound.

ว่าจะเทสซ่ะหน่อย

แต่ว่าฟังบ่ได้ มันมีเสียง ซ่าาาาๆๆๆๆ............. เทสทุกโปรแกรมแล้วเป็นหมดเยย Media Player Classic ก็เป็นครับ

file ที่ได้มาก็มี
Pink Floyd - The Wall - DTS - CD1.wav
Pink Floyd - The Wall - DTS - CD2.wav

Pink Floyd - The Wall - DTS - CD1.cue
Pink Floyd - The Wall - DTS - CD2.cue

งงมาก ทำไงดีครับ อยากฟังๆๆๆ
ชี้แนะด้วยครับ

mooh     mooh_multi@msn.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...