ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักหลอดหาดใหญ่ ....ตอนไปเยี่ยมบ้านหลังใหม่ของคุณอบ...  (อ่าน 147441 ครั้ง)

ออฟไลน์ อบ

สวัสดีครับพี่. ยินดีต้อนรับครับ   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ thanakorn

• http://www.htg2.net/index.php?topic=60426.msg750834#msg750834
ขอถามความเห็นเพื่อนๆในหาดใหญ่และสงขลา...
หลังสงกรานต์ปีนี้...น่าจะพบปะสังสรรค์กันสักครั้ง...จะดีไหม?...
(ผมเอง...ว่างช่วง 21 - 28 เมย. 2557)... :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม, 2014, 09:46:57 AM โดย thanakorn »

ออฟไลน์ หาดใหญ่คลาสสิค

• Super Star.
  • **
รอบนี้จะหิ้ว EL84 PP วงจร audio note l1 กะ myref C แต่ ถ้ามีคนช่วยขน 2f จะเอา 300ฺB วงจร WE91a ไปด้วยครับ อ้อ....เอาหมีน้อยไปด้วยครับ (แต่....ทุกอย่างเป็นของเลียนแบบนะครับมะใช่ของจริง :secret)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เมษายน, 2014, 03:00:47 PM โดย หาดใหญ่คลาสสิค »

ออฟไลน์ harn

• ..ความแตกต่างคือความสวยงาม

อ้างถึง
ขอถามความเห็นเพื่อนๆในหาดใหญ่และสงขลา...
หลังสงกรานต์ปีนี้...น่าจะพบปะสังสรรค์กันสักครั้ง...จะดีไหม?...
(ผมเอง...ว่างช่วง 21 - 28 เมย. 2557)... Smiley Smiley Smiley
เอาด้วยรอบนี้มาบ้านผมก็ได้

• http://www.htg2.net/index.php?topic=60426.msg750834#msg750834

อ้างถึง
(ผมเอง...ว่างช่วง 21 - 28 เมย. 2557)... Smiley Smiley Smiley
เอาด้วยรอบนี้มาบ้านผมก็ได้

ตอนนี้มีเพื่อนๆให้ความเห็นแล้ว 2 ท่าน...
ผมขอสรุปเอาเองว่ามีการสังสรรค์กัน...
และสถานที่...คงเป็นบ้านคุณหาญ...ซึ่งเตรียมห้องฟังไว้แล้ว...
ส่วนวันสังสรรค์...ค่อยนัดกันอีกครั้ง... :) :) :)

รอบนี้จะหิ้ว EL84 PP วงจร audio note l1 กะ myref C แต่ ถ้ามีคนช่วยขน 2f จะเอา 300ฺB วงจร WE91a ไปด้วยครับ อ้อ....เอาหมีน้อยไปด้วยครับ (แต่....ทุกอย่างเป็นของเลียนแบบนะครับมะใช่ของจริง :secret)
เครื่องที่จะเอาไปฟัง...ไม่ต้องห่วง...จะช่วยขนให้... :) :) :)

• **
เครื่องที่จะเอาไปฟัง...ไม่ต้องห่วง...จะช่วยขนให้... :) :) :)

1. el84 pp + marantz cd53 (upgrade รอบแรก ใช้ op-amp opa 627) มีเสียงแล้ว  :headphone

2. 300b se + philips cd950 (upgrade รอบแรก ใช้ op-amp ad797) ยังไม่มีเสียง(ไม่มีปะแจขันเปิดฝา)

:secret ถ้าเสร็จจะยกไปทั้ง 2 ชุดครับ

• **
พร้อมไปทดสอลแล้วครับ :whistling

• **
มาร้านกะฟิลลิปพร้อม c)

• **
EL84 PP พร้อม ^-^

• **
300B พร้อม :yahoo

• **
แต่................myref C ไม่พร้อม K] K] K] ลงกล่องไม่เสร็จ :black_eye

ออฟไลน์ suthep

• *
ขอไปแจมด้วยคนนะคร้าบบ

งานนี้น้องดุลจัดหนัก 2คนหามแน่นอน  เดี๋ยวเอา2a3   กับ  300b กัดกัน

• **
ขอไปแจมด้วยคนนะคร้าบบ

c) c) c)...............แต่อยากไปฟังแครี่ 805 ด้วยครับ

งานนี้น้องดุลจัดหนัก 2คนหามแน่นอน  เดี๋ยวเอา2a3   กับ  300b กัดกัน

ตะกี้เปิดอยู่ดีๆ ซีดี น๊อคไปทั้งสองเครื่องเลยพี่ ปลุกยังไม่ฟื้นเลย ไม่ราบสาเหตุ ตอนแรกฟิลลิปเป็นก่อนเปิดไปสองสามเพลงเครื่องน๊อค แล้วเอามาร้านมาเปิดแทนอีกสามเพลงน๊อคอีกเครื่อง(ก่อนหน้านี้เปิดเครื่องทิ้งใว้สองวันสามคืนแล้วไม่มีปัญหา) :cry2

เมื่อตะกี้คุยกับหมอมะขาม บอกว่ากลุ่มไม่ได้ค่อยเจอกันเลยมากระตุ้นกันหน่อยใครมีโปรเจคใหม่่ๆบ้างครับ นัดเจอกัน ส่วนผมไม่มีเลย555 แต่ก็นัดเจอกันได้ครับเอาภาพห้องล่าสุดมาฝากครับ d_d

• **
เมื่อตะกี้คุยกับหมอมะขาม บอกว่ากลุ่มไม่ได้ค่อยเจอกันเลยมากระตุ้นกันหน่อยใครมีโปรเจคใหม่่ๆบ้างครับ นัดเจอกัน ส่วนผมไม่มีเลย555 แต่ก็นัดเจอกันได้ครับเอาภาพห้องล่าสุดมาฝากครับ d_d

:o ห้องสวยอะ K)

ตอนนี้อยู่สงขลา ยกแอมป์ ไม่ไหว :black_eye

ออฟไลน์ มะขาม

• So Calm
 :) :)

นัดมาเลยครับ

:drive1 :drive1 :drive1  :drive1