ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักหลอด...ทักษิณ  (อ่าน 238827 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsakorn50

• Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • GUENG...lS3/5A
Re: รวมพลคนรักหลอด...ทักษิณ
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: 02 พฤษภาคม, 2007, 07:47:16 PM »
:nono ผมคงไม่ได้ไปที่ภูเก็ตครับ เพราะสุขภาพไม่คอยดี ขับรถระยะไกลไม่ได้ พี่น้องที่อยู่หาดใหญ่สงขลา พัทลุง ลองรวมกลุ่มกันกลุ่มเล็กเพื่อให้รู้จักกันก่อนเพราะรู้สึกว่ามีหลายคน เมื่อสนิทชิดเชื้อกันแล้วค่อยๆรวมกันทีละจังหวัด 2 จังหวัด เพราะผมสั่งเกตุว่ากลุ่มทักษิณเราไม่รู้จักกันเลยครับ จึงรวมตัวกันไม่ค่อยได้ ไม่เหมือนกลุ่มภาคอื่นที่รู้จักกันมาก่อนบ้างเลยรวมตัวกันได้เร็ว

ดีครับ จริงๆก็ให้โหวตกันอยู่แล้วนะครับว่าจะจัดกันที่ไหน ไม่จำเป็นต้องภูเก็ตก็ได้ครับ เอาที่เพื่อนสมาชิกสะดวกกันมากที่สุดดีกว่า ถ้าจัดหาดใหญ่ได้ก็ดีครับถ้าผมว่างก็ไปร่วมด้วยแน่นอนครับผม หรือพี่pongsakorn ว่าไงครับ สะดวกไปหาดใหญ่ป่าว
ถ้าเป็นหาดใหญ่ผมเสนอบ้านผมจะดีกว่ามั้ยครับ.....กระบี่
ข้อมูลในการติดต่อ...http://www.htg2.net/index.php?topic=16810.msg168734#msg168734

ออฟไลน์ นกสีเหลือง

• Super Star
  • *
  • I love Phuket
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: 02 พฤษภาคม, 2007, 07:55:11 PM »
แฮะๆ ผมยังไงก็ได้ครับ เอ้าสมาชิกที่อยู่ใกล้ๆกระบี่มีบ้างมั้ยคร้าบบบบ จะได้ไปเที่ยวบ้านพี่ pongsakorn กัน d_d d_d d_d

ออฟไลน์ สันติ

« ตอบกลับ #182 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 12:00:43 AM »
เอาที่สะดวกในการเดินทางครับวันเดี่ยวจบหรือที่พักคืนหนึ่งครับเพราะทางใต้เป็นทางเส้นเดียวไม่เหมือนภาคอื่นที่ไปได้ทุกทางแต่ใต้ยาวตลอดครับ
ธ.กรุงเทพ จำกัด สาขา ชนเกษม  #  427-0-31099-0    สุราษฎร์ๆ

โทร  0849949765

• *
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 12:53:07 PM »
เอาที่สะดวกในการเดินทางครับวันเดี่ยวจบหรือที่พักคืนหนึ่งครับเพราะทางใต้เป็นทางเส้นเดียวไม่เหมือนภาคอื่นที่ไปได้ทุกทางแต่ใต้ยาวตลอดครับ
แล้วพี่สันติสะดวกที่ไหนครับ กระบี่ดีรึป่าวครับผม :help :help :help

ออฟไลน์ อบ

« ตอบกลับ #184 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 04:49:16 PM »
ผมขอเป็นวันเสาร์หรืออาทิตและเห็นด้วยกับพี่สันติที่ไปวันเดียวกลับหรือค้างคืนวันเสาร์วันอาทิตจะได้เดินทางกลับไม่ต้องรีบและเพื่อนสมาชิกว่าจะจัดที่ไหนดีผมเองไม่มีปัญหา c)

• *
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 05:26:59 PM »
:nono ผมคงไม่ได้ไปที่ภูเก็ตครับ เพราะสุขภาพไม่คอยดี ขับรถระยะไกลไม่ได้ พี่น้องที่อยู่หาดใหญ่สงขลา พัทลุง ลองรวมกลุ่มกันกลุ่มเล็กเพื่อให้รู้จักกันก่อนเพราะรู้สึกว่ามีหลายคน เมื่อสนิทชิดเชื้อกันแล้วค่อยๆรวมกันทีละจังหวัด 2 จังหวัด เพราะผมสั่งเกตุว่ากลุ่มทักษิณเราไม่รู้จักกันเลยครับ จึงรวมตัวกันไม่ค่อยได้ ไม่เหมือนกลุ่มภาคอื่นที่รู้จักกันมาก่อนบ้างเลยรวมตัวกันได้เร็ว

ดีครับ จริงๆก็ให้โหวตกันอยู่แล้วนะครับว่าจะจัดกันที่ไหน ไม่จำเป็นต้องภูเก็ตก็ได้ครับ เอาที่เพื่อนสมาชิกสะดวกกันมากที่สุดดีกว่า ถ้าจัดหาดใหญ่ได้ก็ดีครับถ้าผมว่างก็ไปร่วมด้วยแน่นอนครับผม หรือพี่pongsakorn ว่าไงครับ สะดวกไปหาดใหญ่ป่าว
ถ้าเป็นหาดใหญ่ผมเสนอบ้านผมจะดีกว่ามั้ยครับ.....กระบี่
แล้วถ้าเป็นกระบี่พี่ pongsakorn จะสะดวกวันไหนคร้าบบบบ d_d d_d d_d

• **
« ตอบกลับ #186 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 05:40:45 PM »

แล้วถ้าเป็นกระบี่พี่ pongsakorn จะสะดวกวันไหนคร้าบบบบ d_d d_d d_d
เพื่อนสมาชิกสะดวกวันใหนในวันเสาอาทิตย์หรือวันใหนก็ลองฟังจากสมาชิกส่วนใหญ่ครับ....สำหรับผม...ว่างทุกวันครับ
ข้อมูลในการติดต่อ...http://www.htg2.net/index.php?topic=16810.msg168734#msg168734

ออฟไลน์ el36

• ทำเอง ก็ยิ้มไว้
  • ....บ้านนิบง....
« ตอบกลับ #187 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 05:46:50 PM »
คุณภู เดี๋ยวเช้านี้ผมออกไปส่งของให้ คิดว่าคงทันวันงานนะ  d_dโชคดี
ขอบคุณมั่กๆคร้าบบบ พี่ EL36 เดี๋ยวถ้าของมาถึงผมจะเอาเก็บไว้แจกในวันงานนะครับ ยังไงๆก็คงได้จัดแน่ๆไม่วันใดก็วันหนึ่ง(สู้ต่อไปทาเคชิ ^_^") ว่าแต่พี่ EL36 ไม่มาด้วยเหรอครับ อิอิ d_d d_d d_d

ช่วงนี้คงไม่ได้ เพาระผมขึ้นมาเมื่อวันอาทิตย์นี้เอง

• *
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: 03 พฤษภาคม, 2007, 05:55:15 PM »
คุณภู เดี๋ยวเช้านี้ผมออกไปส่งของให้ คิดว่าคงทันวันงานนะ  d_dโชคดี
ขอบคุณมั่กๆคร้าบบบ พี่ EL36 เดี๋ยวถ้าของมาถึงผมจะเอาเก็บไว้แจกในวันงานนะครับ ยังไงๆก็คงได้จัดแน่ๆไม่วันใดก็วันหนึ่ง(สู้ต่อไปทาเคชิ ^_^") ว่าแต่พี่ EL36 ไม่มาด้วยเหรอครับ อิอิ d_d d_d d_d

ช่วงนี้คงไม่ได้ เพาระผมขึ้นมาเมื่อวันอาทิตย์นี้เอง
น่าเสียดายจัง น่าจะได้เจอกันมั่งนะครับ :drive1

ออฟไลน์ ยุทธ

• ผู้สนับสนุน web
  • *
  • D.I.Y.
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: 04 มิถุนายน, 2007, 11:37:23 AM »
แวะมาช่วยลุ้น ขอให้รวมพลได้ไวไว
ข้อมูลติดต่อ
http://www.htg2.net/index.php?topic=32816.0

ออฟไลน์ สันติ

« ตอบกลับ #190 เมื่อ: 31 สิงหาคม, 2007, 11:22:20 PM »
อาว!  เพี่อนชาวใต้ยังอมภูมิหรือครับช่วยกันรวมตัวได้แล้วครับตามไม่ทัน ภาค อื่นแล้วครับ ช่วยกันด้วยครับตั้งชุดใต้ได้แล้วครับ  หาที่ลงเอ๋ยได้แล้วครับช่วยๆกันออกความเห็นกัน  ให้ได้ซักชุดกันก่อนน้อยท่านก็ไม่เป็นรัยแต่ให้ได้สักครั้งครับ d_d d_d d_d
ธ.กรุงเทพ จำกัด สาขา ชนเกษม  #  427-0-31099-0    สุราษฎร์ๆ

โทร  0849949765

ออฟไลน์ หาดใหญ่คลาสสิค

« ตอบกลับ #191 เมื่อ: 31 สิงหาคม, 2007, 11:35:20 PM »
 :shutup....พี่ อบ ณ หาดใหญ่.....งานนี้เอางัยดีคับ :-\...ของผมยังมะเสร็จเลยอะ K] ....เดี๋ยววันหลังจะเอากล้องไปถ่ายตอนรวมพลมาลงครับ ในหาดใหญ่มีอยู่หลายคนครับ :victory อิอิอิ :secret รวมกันไป 2 รอบ(เล็กๆ)แล้วแต่มะได้ถ่ายรูปมาอะคับ K] จำได้วันนั้นผมกลับถึงบ้าน ตี2 ฝ่าๆ (( เครื่องของพี่อบ เล่นอยู่ดีๆไฟหายไปเฉยเลย :yucky.... ^-^

• *
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: 01 กันยายน, 2007, 02:40:30 PM »
:shutup....พี่ อบ ณ หาดใหญ่.....งานนี้เอางัยดีคับ :-\...ของผมยังมะเสร็จเลยอะ K] ....เดี๋ยววันหลังจะเอากล้องไปถ่ายตอนรวมพลมาลงครับ ในหาดใหญ่มีอยู่หลายคนครับ :victory อิอิอิ :secret รวมกันไป 2 รอบ(เล็กๆ)แล้วแต่มะได้ถ่ายรูปมาอะคับ K] จำได้วันนั้นผมกลับถึงบ้าน ตี2 ฝ่าๆ (( เครื่องของพี่อบ เล่นอยู่ดีๆไฟหายไปเฉยเลย :yucky.... ^-^
เจ้าที่แรงเหมือนที่ร้านมุมบาปเค้ารึป่าวครับ อิอิ ผมเสนอที่ตรังดีมั้ยครับ น่าจะอยู่กลางๆดีนะผมว่า เห็นด้วยป่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน, 2007, 02:56:14 PM โดย นกสีเหลือง »

« ตอบกลับ #193 เมื่อ: 01 กันยายน, 2007, 06:04:31 PM »
เจ้าที่แรงเหมือนที่ร้านมุมบาปเค้ารึป่าวครับ อิอิ ผมเสนอที่ตรังดีมั้ยครับ น่าจะอยู่กลางๆดีนะผมว่า เห็นด้วยป่าวครับ

เจ้าที่แรงไม่แรงไม่รู้ :cold....ไม่น่าเชื่อว่าลายปริ้นมันอยู่ไกล้เกินไปทำให้เกิดคาRแฝงอยู่ทำให้ไฟลงกราวด์เกลี้ยงเลย ((ทั่นหลอดใหม่รอฟังเสียงจนหลับเลยอะ :nono...คุณประสิท กะผมโดนไฟดูด  :black_eyeที่นิ้วผมมีกลิ่นไหม้เหมือนเวลาเราเอาไม้ตียุงแล้วกดแช่จนไหม้ยังงัยยังงั้นเลย 2f :yucky ที่ตรังรู้สึกว่าเราก็มีสมาชิกอยู่ที่นั่นด้วย d_d แต่เครื่อง ของผมถ้าเสร็จต้องใช้คน 2 คนยกครับ ((...ส่วนอีกเครื่องน่าจะต้องใช้ 4 คนยก :-\ K]...ผมลองยกแล้วคนเดียวยกมะหวายยยยย :secret 2f

• *
« ตอบกลับ #194 เมื่อ: 02 กันยายน, 2007, 04:17:42 PM »

เจ้าที่แรงไม่แรงไม่รู้ :cold....ไม่น่าเชื่อว่าลายปริ้นมันอยู่ไกล้เกินไปทำให้เกิดคาRแฝงอยู่ทำให้ไฟลงกราวด์เกลี้ยงเลย ((ทั่นหลอดใหม่รอฟังเสียงจนหลับเลยอะ :nono...คุณประสิท กะผมโดนไฟดูด  :black_eyeที่นิ้วผมมีกลิ่นไหม้เหมือนเวลาเราเอาไม้ตียุงแล้วกดแช่จนไหม้ยังงัยยังงั้นเลย 2f :yucky ที่ตรังรู้สึกว่าเราก็มีสมาชิกอยู่ที่นั่นด้วย d_d แต่เครื่อง ของผมถ้าเสร็จต้องใช้คน 2 คนยกครับ ((...ส่วนอีกเครื่องน่าจะต้องใช้ 4 คนยก :-\ K]...ผมลองยกแล้วคนเดียวยกมะหวายยยยย :secret 2f
ไม่ยากครับ เอาเสลี่ยงหามมาสิครับ อิอิ คุณหาดใหญ่คลาสสิคทำเบอร์อะไรอยู่เหรอครับถึงได้หนักขนาดนั้น ส่วยที่ตรังก็มีพี่อันดามันอยู่ครับผม

« ตอบกลับ #195 เมื่อ: 02 กันยายน, 2007, 04:30:32 PM »
เป็นหลอด 2a3 ครับ ((...ผมทำเป็น 2 ชั้นแบบพี่มุมคนรักหลอดครับ :whistling....กะว่าใช้เครื่องเดียวฟังได้ 3 วงจรครับ :yucky (( จะใช้แบบสวิทโยกเอานะครับ

• *
« ตอบกลับ #196 เมื่อ: 02 กันยายน, 2007, 05:49:17 PM »
เป็นหลอด 2a3 ครับ ((...ผมทำเป็น 2 ชั้นแบบพี่มุมคนรักหลอดครับ :whistling....กะว่าใช้เครื่องเดียวฟังได้ 3 วงจรครับ :yucky (( จะใช้แบบสวิทโยกเอานะครับ
โอ้ว เข้าใจแล้วครับ ผมก็มีไอเดียเช่นกันครับ ของผมไม่ใช้สวิทช์โยกครับ แต่ผมแยกแท่นวงจรไดรฟ์กับหลอดเอาท์พุทไปเลย ถ้าจะถามว่าเปลืองมั้ยตอบว่าไม่เปลืองครับเพราะผมแยกภาคจ่ายไฟด้วย ดังนั้นจะกี่ไดรฟ์ก็ใช้ภาคจ่ายไฟชุดเดียวกันครับ แถมพี่ยังสลับภาคไดรฟ์กับหลอดเอาท์พุดได้ตามแต่ใจต้องการอีกด้วย :secret

« ตอบกลับ #197 เมื่อ: 03 กันยายน, 2007, 12:13:26 AM »
เดี๋ยววันหลังจะถ่ายรูปมาลงคับ K)...ตะกี้ลองเข้าไปยกดู :nonono :nononoม่ายหวายคับยกมะไหว K]...นี่ขนาดขาดหม้อแปลงจุดใส้หลอด 866A อีกลูกนะเนี้ยหลังแทบหัก :black_eye....ส่วนแท่น 845 คนเดียวไม่ขยับเลย :yucky ((

ออฟไลน์ อบ

« ตอบกลับ #198 เมื่อ: 03 กันยายน, 2007, 08:42:07 PM »
สวัสดดีเพื่อนๆๆๆhtg2 รวมคนรักหลอด...ทักษิณ  ผมเห็นด้วยควรที่จะจัดบาง เหมื่อนภาคอื่นๆ สมาชิกในหาดใหญ่ก็มีหลายท่านแต่ก็ไม่ค่อยจะเจอกัน ผมว่าให้เพื่อนๆ ดูกันว่าควรที่จะจัดที่ไหนดีคับ :clap d_d  ผมเองก็พอที่จะมีโปรเจ็คที่ทำเสร็จแล้วเอาไปให้ชมให้ฟังกันบ้างเพื่อที่จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันบ้างคับ :yahoo

• *
« ตอบกลับ #199 เมื่อ: 04 กันยายน, 2007, 11:29:57 AM »
สวัสดดีเพื่อนๆๆๆhtg2 รวมคนรักหลอด...ทักษิณ  ผมเห็นด้วยควรที่จะจัดบาง เหมื่อนภาคอื่นๆ สมาชิกในหาดใหญ่ก็มีหลายท่านแต่ก็ไม่ค่อยจะเจอกัน ผมว่าให้เพื่อนๆ ดูกันว่าควรที่จะจัดที่ไหนดีคับ :clap d_d  ผมเองก็พอที่จะมีโปรเจ็คที่ทำเสร็จแล้วเอาไปให้ชมให้ฟังกันบ้างเพื่อที่จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันบ้างคับ :yahoo
คุณอบอยู่จังหวัดไหนครับ ถ้าเป็นที่ตรังสะดวกมั้ยครับผม พอดีที่ตรังมีพี่อันดามันอยู่ครับ เห็นว่าสถานที่ก็สะดวก แล้วก็อยู่กลางๆดีครับ

ออฟไลน์ มะขาม

« ตอบกลับ #200 เมื่อ: 04 กันยายน, 2007, 11:57:49 AM »

6550 เสียงดีมั้ยครับ  :)

agogo

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2007, 12:52:12 PM »
สวัสดีครับ พี่ๆชาวใต้ทุกท่าน
ผม AGOGO ครับ
อยู่นครศรีฯ(ทุ่งสง)ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่+ขอความรู้และคำแนะนำด้านหลอดด้วยนะครับ

• **
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: 01 เมษายน, 2008, 04:54:10 PM »
ขออัพหน่อยครับ...

ออฟไลน์ pcherd1

« ตอบกลับ #203 เมื่อ: 01 เมษายน, 2008, 05:14:48 PM »
ตอนนี้ทะเลกระบี่สวยมาก   เช่นทะเลแหวก(เกาะปอดะ)   อ่าวถ้ำพระนาง(ทรายเหมือนอ่าวป่าตอง)     
ที่บ้านคุณPongsakorn50 ก็มีห้องฟัง
คุณ Jamie มีญาติอยู่อ่าวลึก     Diy มด มีญาติอยู่เขาพนม  น่าจะมีMiniMeeting             

ออฟไลน์ witranong

« ตอบกลับ #204 เมื่อ: 02 กันยายน, 2008, 02:18:46 PM »
ผมwitranong แต่อยู่ชุมพรครับ

ออฟไลน์ dekdek

« ตอบกลับ #205 เมื่อ: 02 กันยายน, 2008, 07:29:10 PM »
 ผมเด็กบ้านดอนครับ
 กรุงเทพ (สุราษฎร์) :)
ข้อมูลส่วนบุคคล

http://www.htg2.net/index.php?topic=60285.0

ออฟไลน์ 9kiat

« ตอบกลับ #206 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน, 2008, 10:51:35 AM »
ผมอยู่หาดใหญ่ครับยังไม่มีโอกาศเจอ สมาชิกสักกะทีเลย

« ตอบกลับ #207 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน, 2008, 10:53:25 AM »
ผมอยู่หาดใหญ่ครับยังไม่มีโอกาศเจอ สมาชิกสักกะทีเลย

ผมอยู่ภาสว่าง........คับ c)

ออฟไลน์ Eak-tubeamp

• วันนี้ไม่เริ่ม ก็ไม่มีวันสำเร็จ
  • Superstar...
  • ....ด้วยใจรัก....
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2008, 08:24:17 PM »
ผมอยู่สงขลาครับ ไปๆ มาๆ หาดใหญ่บ่อยมาก มีโอกาสได้เจอพี่อบคนเดียว กับคุณหาดใหญ่คลาสสิก,คุณมะขามยังไม่ได้เจอครับ ที่จริงผมเป็นคนนครศรี( ทุ่งสง) c) c)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์, 2009, 06:40:24 PM โดย tubeamp »
tel 083-3887864

ข้อมูลส่วนตัว  http://www.htg2.net/index.php?topic=44962.0

ออฟไลน์ อบ

« ตอบกลับ #209 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2008, 08:45:14 PM »
ผมอยู่สงขลาครับ ไปๆมาๆหาดใหญ่บ่อยมาก c) c)

ผมอยู่แถวขนส่งเปิดท้ายหาดใหญ่ครับ c)   ยินดีต้อนรับเพื่อนสมาชิกครับ  เบอร์โทร 081-8968350   

คุณ tubeamp   อยู่แถวไหนครับที่สงขลา  ผมไปทำงานบ่อยครับ

ออฟไลน์ รุ่งอรุณ

• เย็นศิระเพราะพระบริบาล
« ตอบกลับ #210 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2008, 04:11:02 PM »
ผมก็อยู่กระบี่ครับ ต.คลองขนาน อ.เหนือคลอง ครับผม

ออฟไลน์ ใหญ่

• *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #211 เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2008, 12:13:20 AM »
ผมอยู่สุราษฎร์ครับ  ติดชายแดนสุราษฎร์-กระบี่ (ชัยบุรี)  ทำงานอยู่ดอนนกครับ  เป็นสมาชิกมาสักพักแล้วครับ เพิ่งเห็นกระทู้นี้  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ

• **
« ตอบกลับ #212 เมื่อ: 13 ธันวาคม, 2008, 12:51:56 PM »
ผมก็อยู่กระบี่ครับ ต.คลองขนาน อ.เหนือคลอง ครับผม
ผมอยู่ไกล้กู้ภัยเหนือคลอง........ห้าหนูออโต้ซาวนด์...

ออฟไลน์ Create_Lek

• Superstar..
  • DHT Crazy Club 2A3 45 PX-4 W205D
« ตอบกลับ #213 เมื่อ: 15 ธันวาคม, 2008, 09:58:50 AM »
เดี๋ยวจะไปขอหนูมาปื้งกินแก้หนาวสักตัว มีตั้งห้าตัว  2f
If you tell the truth,
you don’t have to remember anything.

***ข้อมูลส่วนตัวผมครับ***

• *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #214 เมื่อ: 15 ธันวาคม, 2008, 04:14:56 PM »
ใกล้บ้านเราเยอะเหมือนกันนะเนี่ย... d_d d_d d_d

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ

ออฟไลน์ พูนวิดวะ

« ตอบกลับ #215 เมื่อ: 08 มกราคม, 2009, 08:30:38 PM »
ผมอยู่นครครับผมรายงานตัวด้วยคน

ออฟไลน์ พูนวิดวะ

« ตอบกลับ #216 เมื่อ: 09 มกราคม, 2009, 01:52:08 PM »
ID                   City                          สถานที่จัดงาน                       วันที่จัดงาน
1.pongsakorn50   กระบี่
2.เด็กโข่ง                   นครศรีธรรมราช                 
3.นกสีเหลือง   ภูเก็ต                              กระบี่                                  ???
4.Triod                   ภูเก็ต
5.harn                   พัทลุง
6.kiat                   สงขลา
7.สันติ                   สุราษฎร์
8.Teknotron   ยะลา
9.Super4                   สงขลา
10.มะขาม                   สงขลา
11.Alex2000               กรุงเทพ(หาดใหญ่)
ลองรวบรวมรายชื่อดูครับ รู้สึกว่าสมาชิกที่อยู่สงขลาหาดใหญ่จะเยอะนะครับเนี่ย d_d
ถ้างั้นต้องลอง ซาวด์เสียงแล้วละครับ ว่าแต่ละท่านสะดวกจะเริ่มกันวันไหนดี และตกลงจัดกันที่กระบี่สะดวกรึป่าว ส่วนผมจัดที่กระบี่ไม่มีปัญหาครับ ส่วนพี่ Triod แกไปรวมพลกรุงเทพด้วยเดี๋ยวคงต้องรอให้กลับมาก่อนครับ
พูนวิดวะ อยู่นครศรีธรรมราชครับผม

ออฟไลน์ katuwu

• เค้าโตแล้วน๊ะ..
« ตอบกลับ #217 เมื่อ: 22 มกราคม, 2009, 02:43:55 PM »
ขอรายงานตัวด้วยคนครับ
ผมอยู่ อ.โคกโพธิ์  จ.ปัตตานีครับ
ข้อมูลส่วนตัว  http://www.htg2.net/index.php?topic=29220.0

• วันนี้ไม่เริ่ม ก็ไม่มีวันสำเร็จ
« ตอบกลับ #218 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์, 2009, 09:58:15 PM »
ภาคอื่นเขาเริ่มกันแล้ว แล้วเมื่อไหร่ใต้เราจะมี meeting กับเขามั้งครับ :headphone

ข้อมูลส่วนตัว  http://www.htg2.net/index.php?topic=44962.0

ออฟไลน์ aphiphot

• **
  • คุณพ่อขาอย่ามัวแต่ D.I.Y.จนลืมหนูนะคะ
« ตอบกลับ #219 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 2009, 03:27:04 PM »
ภาคอื่นเขาเริ่มกันแล้ว แล้วเมื่อไหร่ใต้เราจะมี meeting กับเขามั้งครับ :headphone
คุณเอกมาmeetingที่ภาคตะวันออกก็ได้นี่ครับ ;D ;D ;D ;Dสงขลาอากาศดีป่าวครับ d_d d_d d_d
สิทธิ...คือสิ่งที่ทุกคนต้องมี  แต่หน้าที่...คือสิ่งที่ทุกคนต้องทำ...และทำให้เต็มความสามารถและดีที่สุด...
ข้อมูลส่วนตัวครับ==>>  http://www.htg2.net/index.php?topic=33585.0

ออฟไลน์ NJL

• DIY พอหอมปากหอมคอ
« ตอบกลับ #220 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 2009, 09:26:22 PM »
 ผม NJL อยู่สุราษฯ เกาะพะงัน ขอรายงานตัวครับ
 แต่ตอนนี้สิงสถิตอยู่ที่นครปฐม (เรียนอยู่ครับ)

สมาชิกใหม่ เพิ่งเห็นกระทู้ครับ K]

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

« ตอบกลับ #221 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์, 2009, 11:12:44 PM »
ก็อยากไปเที่ยวแถวนั้นเหมือนกันครับ ถ้ามีโอกาสเมื่อไหร่ผมไม่ลืมที่จะแวะมาหาคุณเอกแน่นอนครับ สงขลาตอนนี้น้ำทะเลสีสวยมาก ผมมาอยู่นี่ 2-3 ปี ไม่เคยเห็น ก็เห็นตอนนี้แหล่ะ คลื่นก็ไม่มี บางวันขี่มอไซด์ผ่านนึกในใจอยากจะแวะเล่นน้ำก่อนไปทำงาน ส่วนอากาศร้อนมาก ยิ่งถ้าเจอผมก็ยิ่งร้อนเข้าไปใหญ่ ใช่ไหมคร๊าบ ขอบคุณมากที่จะกรุณาให้หลอดคู่นึง

ออฟไลน์ ป๋าT

« ตอบกลับ #222 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2009, 01:49:35 PM »
 มา๊ UP ครับ แก้อากาศร้อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์, 2009, 01:51:37 PM โดย ป๋า T »

ออฟไลน์ YOT2552

« ตอบกลับ #223 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์, 2009, 09:58:47 PM »
* ผมน้องใหม่คนเมืองบี่ มาหวัดดีพี่ๆ ทุกท่านด้วยคนครับ มีชุดหลอดกะเค้าเหมือนกันแต่ซื้อเค้ามาครับ *
(ผมไม่ค่อยเก่งD.I.Y. แต่ส่วนใหญ่มักจะเป็น DESTROY IT BY YOT น่ะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์, 2009, 08:01:39 AM โดย YOT2552 »

« ตอบกลับ #224 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์, 2009, 09:08:14 AM »
เอามาโชว์หน่อย เล่นหลอดมานานหรือยังครับ  :headphone

ออฟไลน์ ป๋าT

« ตอบกลับ #225 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์, 2009, 10:53:42 AM »
* ผมน้องใหม่คนเมืองบี่ มาหวัดดีพี่ๆ ทุกท่านด้วยคนครับ มีชุดหลอดกะเค้าเหมือนกันแต่ซื้อเค้ามาครับ *
(ผมไม่ค่อยเก่งD.I.Y. แต่ส่วนใหญ่มักจะเป็น DESTROY IT BY YOT น่ะครับ)

อยู่แถวไหนครับ พอดี เรารวมคนเมืองบี่ได้ 3 คนแล้วครับ (รวมแบบแวบ ๆ) ว่าง ๆ จะไดชวนกันมาเอาเครื่อวทำความร้อน เอ้ย แอมป์มาเผากันครับ

• **
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์, 2009, 10:12:54 PM »
เอามาโชว์หน่อย เล่นหลอดมานานหรือยังครับ  :headphone
พี่เขายังใม่เก่งเรื่องเครื่องเสียงอะครับ...พี่เขามาดูพวกเราทำเล่นกัน

ออฟไลน์ Create_Lek

• DHT Crazy Club 2A3 45 PX-4 W205D
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์, 2009, 11:06:24 PM »
พี่เขายังใม่เก่งเรื่องเครื่องเสียงอะครับ...พี่เขามาดูพวกเราทำเล่นกัน
อ้าวอยู่กระบี่เหรอลุงพงศกร นึกว่าอยู่ เยาวราช  2f
If you tell the truth,
you don’t have to remember anything.

***ข้อมูลส่วนตัวผมครับ***

« ตอบกลับ #228 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์, 2009, 07:54:22 PM »
กระบี่หลายคนเหมือนกันนิ  ;D ;D

• *
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์, 2009, 09:56:07 PM »
ตกลงมีกี่คนครับ  อยากจะรวมกันเลี้ยงซะแล้ว  ตอนนี้ที่สุราษฎร์กับกระบี่เริ่มรวมตัวกันบางส่วนแล้ว  ทั้งที่เป็นสมาชิกและที่ไม่ได้เป็นครับ

ขอเสนอให้มีผู้ประสานงานในแต่ละจังหวัดก่อน  แล้วค่อยนัดกันอีกทีครับ

« ตอบกลับ #230 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์, 2009, 10:29:00 PM »
เห็นด้วยครับผม ผู้กอง  d_d

« ตอบกลับ #231 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2009, 04:47:21 PM »
อ้างถึง
เอามาโชว์หน่อย เล่นหลอดมานานหรือยังครับ 

ผมใช้คู่นี้อยู่ครับ (ยืมรูปจากเว็บเค้ามาครับ ของตัวเองมันเก่าจัด)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์, 2009, 04:50:08 PM โดย YOT2552 »

ออฟไลน์ จ่าสิบหลอด

« ตอบกลับ #232 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2009, 05:46:42 PM »
ผมชื่อ ดำริ ครับ บ้านเกิดอยู่พัทลุงครับ มาทำงานกรุงเทพฯ(ดอนเมือง) 10ปีกว่า เข้าเว็บนี้เป็นประจำครับ แต่ยังไม่ได้ลองต่อแอมป์หลอดเลย ที่ใช้อยู่ก็เป็นโฟโนหลอดฟังแผ่นดำกะ int nad 320bee ลำโพง psb b1 ครับ ตอนนีกำลังสะสมยุทโธปกรณ์เพื่อจะลองทำแอมป์ 6bm8 ตัวแรกครับ แต่ยังขาดอุปกรณ์อีกมากเลยครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

• **
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2009, 09:04:12 PM »
อ้างถึง
เอามาโชว์หน่อย เล่นหลอดมานานหรือยังครับ 

ผมใช้คู่นี้อยู่ครับ (ยืมรูปจากเว็บเค้ามาครับ ของตัวเองมันเก่าจัด)
เอา...บลู มาด้วยพี่เดี๋ยวใม่ครบ.

• *
« ตอบกลับ #234 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์, 2009, 03:36:27 PM »
อ้างถึง

เอา...บลู มาด้วยพี่เดี๋ยวใม่ครบ.

ใช่พี่ยศที่พี่หนูพูดถึงบ่อยๆรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ รุ่งอรุณ

• เย็นศิระเพราะพระบริบาล
« ตอบกลับ #235 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์, 2009, 05:18:36 PM »
สำหรับผมสบายๆๆอยู่แล้วครับ   :victory

« ตอบกลับ #236 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์, 2009, 02:39:10 PM »
อ้างถึง
ใช่พี่ยศที่พี่หนูพูดถึงบ่อยๆรึเปล่าครับ
สวัสดีครับพี่ kornkitj
ถ้ายศคนที่พี่เค้าเล่าเรื่องที่ติดเงินเค้าน่ะ-ไม่ใช่ผมนะครับ
แต่ถ้าเป็นคนที่ไปรบกวนพี่เค้าให้ทำโน่นทำนี่ให้บ่อยๆ ล่ะก็ใช่เลยครับ

ออฟไลน์ -=(หวาก)=-

« ตอบกลับ #237 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 2009, 05:19:33 PM »
ทางใต้เราก็มีพี่ๆอยู่หลายคนเหมือนกันนะครับ

ผมก็คนใต้ครับ เป็นคนคอน อยู่สงขลาคับ
กำลังจะเรียนจบปีนี้แลยังไม่รู้เลยว่าจะไปไหนต่อ 55+
 ;) ;) :yahoo :yahoo
-=(เสียงที่ดี คือ เสียงที่ชอบ)=-

« ตอบกลับ #238 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2009, 08:29:03 AM »
เรียนที่ไหนรายงานตัวด่วน ผมก็คนคอนอยู่สงขลาเหมือนกัน  ;D ;D

ออฟไลน์ Aufklarung

• das Heimwerken.
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: 02 มีนาคม, 2009, 11:28:37 AM »
ไม่ใช่คนใต้ (แต่หน้าเหมือน) เป็นแค่ลูกเขยคนใต้พอใหวเปล่าครับ  ;D เมื่อก่อนแม่ยายอยู่หาดใหญ่ได้ลงไปบ่อยมาก
ตอนนี้ย้ายมาอยู่ กทม. กันหมดซะแล้ว :cry2 :cry2 :cry2
die Aufklärung คือ รู้แจ้ง กระจ่างแจ้ง ให้ความสว่าง (enlightenment) ครับ
อ่านว่า Auf = เอาฟ์ klär  = แคลรร และ ung = อุง (บางทีออกเสียงคล้ายๆ วุง)  เอาฟ์แคล์รอุง ครับ
และเป็นชาว :D ชมรมคนรัก หลอดหัวจุก :D ด้วย
ข้อมูลส่วนตัวครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=30585.0