ผู้เขียน หัวข้อ: 6AQ5 Push-Pull โครงการ 3 ครับ..  (อ่าน 62238 ครั้ง)

ออฟไลน์ magneto

• Super Star
  • *
Re: 6AQ5 Push-Pull โครงการ 3 ครับ..
« ตอบกลับ #360 เมื่อ: 20 กรกฎาคม, 2007, 08:09:37 PM »
 :headphone :headphone เค้าเรียกวิธีการนี้ว่า  การกระตุ้นแบบหวังผลครับพี่อุ๋ย  :headphone :headphone

เข้าข่ายการกระตุ้นชนิดเสริมกำลังใจด้วยนะครับเนี๊ยะ    ;D ;D ;D ชัดไหมครับ   ฮัมมาเนี๊ยะ

ออฟไลน์ oui

Re: 6AQ5 Push-Pull โครงการ 3 ครับ..
« ตอบกลับ #361 เมื่อ: 20 กรกฎาคม, 2007, 08:47:55 PM »
รอลุ้นเรื่องแก้ฮัมมานาน ตกลงไปถึงใหนแล้วคร้าบ  ???
ตกลงได้ชื่อใหม่ด้วย "ฮัมมาน่าน" O0 O0

• *
« ตอบกลับ #362 เมื่อ: 26 กันยายน, 2007, 01:34:29 PM »
รอลุ้นเรื่องแก้ฮัมมานาน ตกลงไปถึงใหนแล้วคร้าบ  ???
ตกลงได้ชื่อใหม่ด้วย "ฮัมมาน่าน" O0 O0

ตัวนี้ยังฮัมอยู่อีกหรือพี่.......... :crazy นานจังเนอะพี่อุ๋ยเนอะ  :spiteful

ออฟไลน์ เด็กหลอดแก้ว

• *
  • DIY น้อยลง ความมั่นคงเพิ่มขึ้น!.
    • เด็กหลอดแก้ว
« ตอบกลับ #363 เมื่อ: 26 กันยายน, 2007, 02:37:11 PM »

ตัวนี้ยังฮัมอยู่อีกหรือพี่.......... :crazy นานจังเนอะพี่อุ๋ยเนอะ  :spiteful

ใคร...ใครไปขุดกระทู้ผมขึ้นมาเนี่ย  ((  ((  ((...เด๋วกลับไปรื้อเครื่องซะเรยนิ...หรือแกล้งลบกระทู้ดีหว่า พวกอัศวินดาวแดงที่เพิ่งเกินมา 25 แต้มจะได้เหลือแต่ดาวสีเหลืองแทน :spiteful
ช่วงยังไม่ออกพรรษา...ทำไรก็ลำบากครับพี่อุ๋ย... :prop
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน, 2007, 02:40:01 PM โดย เด็กหลอดแก้ว »
ไอ้ที่เราว่าจะทำเนี่ย...สงสัยมันจะเป็น..แอมป์!..

• *
« ตอบกลับ #364 เมื่อ: 26 กันยายน, 2007, 06:15:57 PM »
อ้างถึง
ใคร...ใครไปขุดกระทู้ผมขึ้นมาเนี่ย      ...เด๋วกลับไปรื้อเครื่องซะเรยนิ...หรือแกล้งลบกระทู้ดีหว่า พวกอัศวินดาวแดงที่เพิ่งเกินมา 25 แต้มจะได้เหลือแต่ดาวสีเหลืองแทน
ช่วงยังไม่ออกพรรษา...ทำไรก็ลำบากครับพี่อุ๋ย...
:headphone อะอะอะ......คิดดีแล้วหรือคร้าบ........... 200 แต้มก็ยังไม่ไกลเท่าไหร่ไม่ใช่หรือครับ.เผลอๆแต้มอาจจะร่วงมากกว่าผมซะอีกด้วยซ้ำ   ก็พี่เล่นสะสมที่กระทู้นี้มากที่สุดไม่ใช่หรือ.................  ;D ;D ;D ได้อีก 1

ออฟไลน์ oui

« ตอบกลับ #365 เมื่อ: 26 กันยายน, 2007, 06:40:58 PM »
ลบเลย..ลบเลย.. ไหนๆก็ ฮัม ขึ้น โครงการ 4 อยู่แล้ว..เปลื้องเนื้อที่ web :showoff

• *
  • DIY น้อยลง ความมั่นคงเพิ่มขึ้น!.
« ตอบกลับ #366 เมื่อ: 28 กันยายน, 2007, 03:26:28 PM »
เรียนพี่ AnalogLism
กระทู้นี้ไม่มีความเคลื่อนไหวแล้วครับ  เจ้าของกระทู้ไม่ได้มาอัฟเดทจนกระทู้ตกไปอยู่หน้าที่ 3 แล้ว  เพื่อประหยัดเนื้อที่ให้กับทางเวป ช่วยลบกระทู้นี้ออกให้ด้วยนะครับ  และถ้าทำได้ ช่วยเก็บแต้มของผมไว้ให้ด้วยนะครับ  (เกือบลืมไปตัวเองก็โพสไว้ในกระทู้นีเยอะเหมือนกัน อิอิ :spiteful)
:crazy ถ้าพี่ AnalogLism ลบจริงๆรับรองดาวแดงร่วงแน่ๆ อิอิอิ ;D ;D

6AQ5 PP ยังไม่มีความเคลื่อนไหว แต่ปรีของพี่ Mr.Q ที่พี่อุ๋ยฝากทำเริ่มกระดิกแย้วครับ ;D...อันนี้แท่นเครื่องครับ พับอลูแล้วใช้ไม้ปิดหัวท้ายเป็นหน้าปัทม์ :P
ไอ้ที่เราว่าจะทำเนี่ย...สงสัยมันจะเป็น..แอมป์!..

ออฟไลน์ oui

« ตอบกลับ #367 เมื่อ: 28 กันยายน, 2007, 03:34:32 PM »
6AQ5 PP ยังไม่มีความเคลื่อนไหว แต่ปรีของพี่ Mr.Q ที่พี่อุ๋ยฝากทำเริ่มกระดิกแย้วครับ ;D...อันนี้แท่นเครื่องครับ พับอลูแล้วใช้ไม้ปิดหัวท้ายเป็นหน้าปัทม์ :P
โอว!..สวยจัง ขอบคุณมากเลย.

• *
« ตอบกลับ #368 เมื่อ: 28 กันยายน, 2007, 03:42:39 PM »
โอว!..สวยจัง ขอบคุณมากเลย.
กะลังหาลูกบิดที่เหมาะสมอยู่ครับพี่ แบบเท่ห์ๆหายากจัง N]

• *
« ตอบกลับ #369 เมื่อ: 29 กันยายน, 2007, 02:37:58 PM »
 :headphone  ได้หัวข้อแล้วครับ   :headphone

รบกวนสมาชิกท่านใดใช้ เก่ง PROTEL DXP ขอความกรุณาช่วยแจ้งด้วยครับ        :)