ผู้เขียน หัวข้อ: 20 กย. 45 บ้านทั่นขุนจิต  (อ่าน 3439 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
20 กย. 45 บ้านทั่นขุนจิต
« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน, 2004, 09:37:05 AM »
เมื่อเย็นวันศุกร์ที่ผ่านมา ท่านขุน ฉลองเปิดห้อง Home theater ใหม่ ได้ระดมแม่บ้านฝีมือดี จัดถนนอาหารครั้งที่ 1 อาหารนานาชนิดได้ยกมานับสิบอย่าง ฝีมือจะเป็นประการใด เพื่อนๆ ช่วย comment ด้วยครับ

ประธานกล่าว เปิดงาน เอ๊ะ..คุณมัง ทำไมผมยาว??? โดยคุณ WK

... ระดม แม่บ้าน ??? .... แสดงว่า มีหลายคน หรือครับ ... แฮ่ม ... อิ อิ โดยคุณ แมวตาโต

สมาชิกถนนสายอาหาร ซ้ายไปขวา
คุณandyหมึกเล็กๆ คุณกุ้ง state express คุณsatang (หลังคุณกุ้ง) คุณหมอประธานงาน คุณมังสะท้อนแสง คุณกัม revolution และ นายป่วน audio-teams ส่วนพี่ CP ถูกท่านมังๆ บัง

สามหนุ่มสามมุม ซ้ายไปขวา หนุ่มน้อย หนุ่มใหญ่ หนุ่มsport(ปั่นเสื่อ.... เอ้ย..เสือภูเขามาร่วมงาน) โดยคุณ WK

ห้องท่านขุน สวยจัง

ท่านขุนขอรับ บ้านผมได้ฤกษ์ซ่อมแซมยังคับ อิอิ ฮิ ฮิ โดยคุณ p d n

นี่มาชุดหลังครับ คุณae คุณ wettee สังเกตุว่าท่านประธานยังสู้ต่อไม่ยอมลุก มุมล่างซ้ายครับ พุงเริ่มจะ...กาง.....แย้ว

ชุดฟังเพลงของท่านขุนฯ

ชุด Home theater อีกห้องของท่านขุน โดยคุณ WK

ได้แต่.. อิจฉา.. อยู่ไกลๆ� โดยคุณ h2 <<<WeATheR RepOrT>>>มันล้นขึ้นมาแล๊วววว

อุอุ...โฮมชุดนี้ทำผมอึ้งไปเลย..ทีวีสวยมากๆๆๆ.อาหารดีดนตรีไพเราะ อีกตังหาก...มีตั้ง2 ห้องเซ็ทไว้โดยเฉพาะ ขอบคุณท่านขุนที่กรุณาได้.ให้ร่วมงานเปิดบ้านครั้งนี้งะ... โดยคุณ นายป่วน

ขอขอบคุณ คุณแม่บ้านทั่น pij30 ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ...ที่เป็นผู้ปรุงอาหารรสชาดดี หลากหลาย ไม่แพ้ ฝีมือระดับ เชลล์ ชวนชิม เช่นส้มตำ หมูน้ำตก คอหมูย่าง ยำหอยแครง ต้มยำข้นโปะแตก เนื้อหมูผัดน้ำมันหอย หนังหมูผัดแห้ง และ....โอ๊ย....เรียกว่า เสริฟอาหารมาให้ จนพวกเรา ทานกันไม่ทัน ก้อล่ะกันอ่ะ อิ อิ โดยคุณ CP

แหล่งข่าว แจ้งว่า จริงๆแล้ว ยังมีอาหาร อีกเกือบสิบอย่างรอเสริฟ พี่ๆครับ เช่น เส้นใหญ่ราดหน้า และ อะไรอีก จำไม่ได้ครับผม ขอขอบคุณสำหรับ คลอสเตอร์เบียร์ ด้วยนะครับท่านขุน โดยคุณ Kloster ความสุขที่คุณดื่มได้ เอิ๊กๆ

ท่าทางคุณหมอTj บอกไม่อิ่มขออีกห้าจาน โดยคุณ KJ.

555!!! ภาพมันฟ้องง่ะ...จะแก้ตัวยางงัยล่ะคุณ doctortj โดยคุณ CP

ขอขอบคุณเจ้าภาพครับ ลูกชายผมบอกอยากไปบ้านนี้อีก ไปดูเขากินข้าวอิอิวิ่งเข้ามากี่รอบก็ยังเห็นกินกันไม่เสร็จทุกที โดยคุณ wettee

ขอขอบคุณเจ้าภาพครับ และคุณ wettee ที่มารับ-ส่งถึงบ้านครับ โดยคุณ ae

รังผมนี้เน้นกินครับ งานหน้าแม่บ้านผมบอก เน้นอาหารอีสานแท้แซบๆๆๆ เห็นบอกเกรงใจไม่กล้าใส่พริกเยาะ คงต้องรอแม่บ้านไปซาอุดร ก่อนครับ ถ้าต้อนรับไม่ดีไง ขอบโทษมาณ.ที่นี้ครับ� โดยคุณ ขุนจิต

ป๋ามังเปนอุลตร้าแมนหรอครับ..มีสัญญาณเตือนบนหน้าอกด้วย อิ ิอิ อิ โดยคุณ คนริมทะเล

เตือนให้ไปไหนครับ ไปหาที่อุ่นๆ นุ่มๆ เหรอครับ โดยคุณ T-LeX

งวดหน้าขอไปด้วยนะครับ อยากไปหม่ำบ้างจังเลยครับ โดยคุณ โตโต้

อืมม ดูภาพแล้วอึ้งกิมกี่เรย ช่างภาพประจำตัวเนี่ยช่างหามุมกล้องมาเผาป๋มซะจิง อิ อิ สงสัยแค้นกินไก่ผัดเม็ดมะม่วงไม่ทันผม เพราะผมกินคนเดียวไป 2 จานเรย แม่บ้านท่านขุนเนี่ยฝีมือยอดเยี่ยมมาก ประเคนอาหารมารับประทานไม่ทันเลย แถมพี่ซีพียังมีมะตะบะกะกะหรี่ปั๊บแบบแขกมาร่วมสมทบ อร่อยเด็ด ใครไม่ได้ไปอด ใครที่ไปบางคนก็อดเพราะกินไม่ทันผม
งานนี้สาย L7 ทำให้หลายคนเสียตังค์นิ แต่บางคนบอกว่าแดงไป แต่ผมว่าไม่แดงแต่อาจต้องปรับทีวีนิดหน่อย สงสัยทีวีไม่ได้มาตรฐานนะ อิ อิ
งานหน้าของกินไม่ต้องเยอะขนาดนี้นะท่านขุน กินไม่ไหว อิ อิ โดยคุณ doctortj

อิจฉาจัง วุ้ย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! โดยคุณ monbuny

แหะๆ....กินเลย...อร่อยทุกอย่าง
ขอบคุณเจ้าภาพครับ� โดยคุณ satang

อยากไปจัง เยย โดยคุณ ADD

เอื๊อก~ ... ขณะนี้เวลา 22:50 ... ทำมายหิวแล้วอ่ะ

ทำใจ ไปต้มมาม่า กินดีก่า ... อยากกิน ยำหอยแครงอ่ะ ... โดยคุณ Golf

ผมได้ไปเอากะบะทรายในวันนั้นแต่ไม่มีเวลาร่วมด้วย ต้องฝากขอโทษคุณ piji ด้วย แต่เจ้าของบ้านอัธยาศัยดีมาก ๆ ตรับ และขอบอกว่าห้องดูหนังภาพชัดมาก และห้องฟังเพลงเสียงดีมาก ๆ ครับ เป็นบุณตาที่ได้เห็น และเป็นบุณหูที่ได้ฟัง อิจฉาครับ โดยคุณ aud

ขอขอบคุณเจ้าภาพที่เรียนเชิญ อาหารอร่อยจริงๆ บรรยากาศก็ดี มีเพลงฟังด้วย มีหนังให้ดู (มียุงด้วย) ว่าจะส่งภรรยามาเรียนทำอาหารกับแฟนคุณพิจิตร จะได้มีของอร่อยๆ ไว้เลี้ยงเพื่อนๆ บ้าง
ต้องขอโทษด้วยที่ขอบคุณช้า เนื่องจากไม่มีเวลาเข้า WEB และจะขอยืมปลั๊กไฟ WATT-GATE ด้วย จะไปเทียบกับ ACMY AUDIO ชุบเงิน CRYO ของคุณ KJ ขอขอบคุณล่วงหน้า โดยคุณ กัมปนาท (KK)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม, 2005, 08:38:05 AM โดย Too' Ninja »