ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดหนังhi-def  (อ่าน 9715 ครั้ง)

ออฟไลน์ sylar

• *
Re: โหลดหนังhi-def
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มีนาคม, 2011, 05:07:56 PM »
ต้องไปซื้อ drive Blu ray มาก่อนครับ จากนั้นใส่แผ่นเปล่าเข้าไปแล้วใช้โปรแกรม nero ไลร์  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
โหลดหนังhi-def
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2006, 12:14:30 AM »
พอดีผมโหลดหนังhi-defมาดู แล้วผมจะไลร์ลงแผ่นต้องทำอย่างไงบ้างครับ(เป็น.st) ขอบคุถณมากมามกครับผม

ก้อง    kong1329@hotmail.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...