ผู้เขียน หัวข้อ: โปรเจคเตอรของโซนี่มี3เลนของมือ2จากJAP 40000บาท ไม่รู้ว่าดีมั๊ยครับ  (อ่าน 2491 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
วีดิโอ โปรเจคเตอรของโซนี่มี3เลนชื่อรุ่นVPH1044QJ
HACC LENS  ของมือ2จากJAPมีคนเอามาขายให้ผม
40000บาท  ไม่รู้ว่าดีมั๊ยครับ
ตัวเครื่องใหญ่มากมี3เลนส
มีช่องต่อ5BNC
SVDO
AV
ผมลองแกล้งถามเค้าว่าซื้อมาจากไหน
เค้าบอกว่าแถวท่าเรือ
ไม่รู้แถวไหนเผลื่อไปซื้อกับเค้ามั่งครับ
อ้อแล้วโปรเจคเตอรรุ่นนี้เป็นอย่างไรครับ
มันไม่มีช่องต่อDVIกลัวมันไม่ชัดอ่ะครับ
แล้วศูนยโซนี่เค้ารับซ่อมรุ่นนี้มั๊ยครับ
เพราะมันไม่ได้ผลิตเมืองไทย

ฟลุ้ค แคทเทอรีน
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ผมว่า ผมตอบได้โดยไม่ต้องคิดมากเลยนะครับว่า อย่าเอากะตังค์ไปทิ้งกะของพวกนี้เลยครับ ทนเก็บเงินอีกนิดซื้อของใหม่ใช้ดีกว่าครับผม ....

ออฟไลน์ กลาง

• *
    • เกี่ยวกับ Software SAP
นั่นนะซิครับ ถ้าไปเจอเลนส์หมดอายุเข้าให้ 3 เลนส์นี่อยากร้องไห้เลย  :'(
เมื่อยามเหงาเศร้าสร้อยละห้อยหวน
คำนึงครวญลำนำเป็นคำหวาน
ผสมถ้อยร้อยรสพจมาน
เพื่อผสานซึ่งไว้ด้วยไมตรี...

ออฟไลน์ JTR

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
 � � � � � � ไม่แนะนำให้ซื้อครับ เหตเพราะไม่รู้ที่ไปที่มา หากมีปัญหาซ่อมขึ้นมาจะลำบาก ทางที่ดีซื้อของที่มีการรับประกันจากบริษัทผู้นำเข้าจะดีกว่า อีกอย่างนึงก็คือการที่ตัดสินใจจะซื้อโปรเจ็คเตอร์มาใช้นั้น �ต้องไปดูได้เห็นด้วยตาของท่านเองจะเป็นการดีกว่าครับ �อย่าตัดสินใจซื้อเพราะ เขาบอกว่า " รับประกัน "ด้วยคำพูดของคนจะขายเครื่องให้ �คำพูดใช้เป็นหลักประกันที่แน่นอนอะไรไม่ได้หรอกครับ �ลองหาเวลาไปเดินดู ขอลองชมภาพจากร้านที่ขายโปรเจ็คเตอร์จะเป็นทางเลือกที่ดีกว่าครับ
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!