ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มี HD media box จะสามารถขอหนังได้จากไหนครับ  (อ่าน 2076 ครั้ง)

ออฟไลน์ Night_Angel

ยังใช้ com เล่นอยุ่ครับ แต่ อยากได้หนังปกติ มาดูบ้าง ครั้นจะโหลดก็ไม่ไหว จะหาหนังได้จากท่านใดบ้างครับ ...มีค่าใช้จ่ายหรือไม่ครับ
DIY ไม่มีคำว่าเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
Re: ไม่มี HD media box จะสามารถขอหนังได้จากไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มกราคม, 2007, 06:05:33 PM »
ถ้าอยู่ กทม แวะไปที่ร้านทั่นขุนจิตก็น่าจะได้ครับผม โทรไปคุยก่อนก็ดีครับ

ออฟไลน์ นายม้ง

• NOOB
  • **
  • Total likes: 0
  • ม้งเองครับ
Re: ไม่มี HD media box จะสามารถขอหนังได้จากไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มกราคม, 2007, 07:44:43 PM »
คุณจิต มีฝากหนังไว้กับผม ติดต่อผมก็ได้ครับ PM มาหาผมก็แล้วกัน

ขอเอาเบอร์ออกก่อนนะครับ ขอทำให้เฉพาะสมาชิก เวปคุณตู่ก่อนก็แล้วกัน เยอะๆไม่ไหวครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มกราคม, 2007, 11:07:02 PM โดย นายม้ง »
ABCDEFGHIJKLMNOPQRSTUVWXYZ สั้นจังนิ

ออฟไลน์ สิงห์13

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มกราคม, 2007, 03:57:19 PM »
ขอบคุณคุณม้งสำหรับความอารีในน้ำใจ  O0