ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรู้ว่าคนครหวันเยอะ ขอแนะนำร้านบ้างครับ  (อ่าน 2691 ครั้ง)

ออฟไลน์ clapton123

• **
ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ครับ  จริงๆแล้วเป็นคนชัยนาทครับ  แต่ทำงานอยู่ กทม.  ก็กลับบ้านบ่อยครับ  พอดีมีร้านที่รู้จักกันอยากแนะนำครับ  อยู่นอกเมืองไปทางกำแพง  ขับรถไปไม่ถึงทางแยกบายพาส  จะมีป้ายบอกให้ยูเทิร์น  ชื่อร้านครัวรอยัลวิวครับ  บรรยากาศดี  ดนตรีเป็นโฟลคซอง  เป็นเครื่องเสียงของผมเอง   อยากให้สมาชิกถ้ามีโอกาสลองไปนั่งทานแล้วติชมกันครับ  ลำโพงผมใช้ของ S.SoundLAB ครับ เป็นของ อ.จันทรวัฒน์ทำ   เป็นเน็ตเวอร์คแมกเนติกฟิวล์ครับ