ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติถามหาข้อสรุป Bangkok Half year meeting ปีนี้ครับ  (อ่าน 10072 ครั้ง)

ออฟไลน์ godzilla44

• อย่างน้อย ก็ได้ทำ
Re: ขออนุญาติถามหาข้อสรุป Bangkok Half year meeting ปีนี้ครับ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2007, 08:37:16 PM »
สำหรับเอาไงเอากันครับ
ขอแค่ เพลงดี มีน้ำเมา เมาท์กับคนรู้ใจ(ไม่ใช่รู้ทัน)......เท่านี้ก็มันส์แล้วครับ c) c) d_d
:cc_scooter :oops :jarswim :sorry :please :angry :welcomeani :bicycle :ban :horse :harp
โทรคุยกันได้ครับ 0866255273   :gathering
http://www.htg2.net/index.php?topic=22004.0
http://www.yoyrswebsite.com (รับทำเว็บ)

chuckschuldiner

• บุคคลทั่วไป
Re: ขออนุญาติถามหาข้อสรุป Bangkok Half year meeting ปีนี้ครับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2007, 07:49:49 PM »
สำหรับผม....."เมื่อถึงเวลา, ผมก็จะทำ..เพราะผมต้องทำครับ..."  ^-^

สำหรับผม..... "เมื่อถึงเวลา, ทำไม่ทัน..ให้เอาตัวเก่าไป..."  ^-^
;D

ออฟไลน์ magneto

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2007, 01:33:02 PM »
ผมลงคะแนนโวทแล้วครับ 12 สค  วันอาทิตย์ด้วย ตื่นมาวันจันทร์ก็ได้หยุดชดเชยอีก .....................

คุณ Jamie ผมแสดงความเสียใจเรื่องหลอด 300B ด้วยนะครับ 

เสียดายจัง  มีตติ้งครั้งที่แล้วก็ไม่มีเครื่อง 300B  มาครั้งนี้จะมีโอกาศได้ฟังไหมครับ  ต้องขอคุณ Jamie แล้วละครับ ขอฟัง 300B ซักครั้ง ได้ฟัง ข้างเดียวก็ยังดีครับ

อ้างถึง
งง งงงง เกี่ยวไร กะ ตู   :think1 :think1    งานนี้ตัวใครตัวมัน...น่ะฮ่า :tickedoff  :tickedoff
งั้นผมก็ไม่ต้องเร่งเครื่องแล้วใช่ไหมครับพี่  ;D

ออฟไลน์ Jamie

• ฟังด้วยหู รับรู้ด้วยใจ
  • *
  • จิบกาแฟดีๆ ฟังเพลงดีๆ ในบรรยากาศที่ดีๆ และคนรู้ใจ
    • TDA CLUB
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2007, 08:36:46 AM »
ใกล้ลงตัวแล้ว  เดี๋ยวรอให้คุณดาวเหนือตัดสินใจ   :)
จิบกาแฟดีๆ ฟังเพลงดีๆ ในบรรยากาศที่ดีๆ กับคนรู้ใจ(ไม่ใช่ รู้ทัน)

www.thaidiyaudio.net

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ nonoแต่ไม่ต้องโชว์

ออฟไลน์ เด็กหลอดแก้ว

• *
  • DIY น้อยลง ความมั่นคงเพิ่มขึ้น!.
    • เด็กหลอดแก้ว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2007, 01:17:21 AM »

:black_eye ของผมไม่ทำไม่ได้ครับ เดี๋ยวพี่อุ๋ยด่า เอาหม้อแปลงคุณใหญ่ไปใช้ก่อนแล้วถ้างานไม่เดินคงโดนแน่ๆ  (( (( ((

งง งงงง เกี่ยวไร กะ ตู  :think1 :think1 :think1 :think1 งานนี้ตัวใครตัวมัน...น่ะฮ่า (( ((

สำหรับผม....."เมื่อถึงเวลา, ถ้ามีหม้อแปลง...ผมถึงจะทำ..."  ^-^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน, 2007, 01:20:00 AM โดย เด็กหลอดแก้ว »
ไอ้ที่เราว่าจะทำเนี่ย...สงสัยมันจะเป็น..แอมป์!..

ออฟไลน์ LEXS

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2007, 12:53:15 PM »
มีทีมเพื่อนๆกำลังปรึกษากันอยู่ครับ

สนับสนุนเต็มที่ครับ meeting บ่อยๆ เพื่อความสามัคคี  :yahoo
https://www.htg2.net/index.php/topic,94664.0.html
  ที่อยู่ส่งของครับ

ออฟไลน์ oui

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2007, 11:52:23 AM »

:black_eye ของผมไม่ทำไม่ได้ครับ เดี๋ยวพี่อุ๋ยด่า เอาหม้อแปลงคุณใหญ่ไปใช้ก่อนแล้วถ้างานไม่เดินคงโดนแน่ๆ  (( (( ((

งง งงงง เกี่ยวไร กะ ตู  :think1 :think1 :think1 :think1 งานนี้ตัวใครตัวมัน...น่ะฮ่า (( ((
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน, 2007, 01:10:05 PM โดย oui »

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2007, 05:46:30 PM »
อ้างถึง
สำหรับผม....."เมื่อถึงเวลา, ผมก็จะทำ..เพราะผมต้องทำครับ..." 

อ้างถึง
สำหรับผม..... "เมื่อถึงเวลา, ทำไม่ทัน..ให้เอาตัวเก่าไป..." 

อยากฟังแอมป์หลอดดินสอของพี่ด้วยครับ  :)

ออฟไลน์ AnalogLism

• Admin
  • Super Star.
  • ชมรมคนชอบหาเรื่อง
    • blog kaponk :: เว็บบล๊อกของคนอยากเล่า เขียนกันเรื่องเบาๆ ประสาคนชอบฟังเพลง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2007, 04:34:35 PM »
สำหรับผม....."เมื่อถึงเวลา, ผมก็จะทำ..เพราะผมต้องทำครับ..."  ^-^

สำหรับผม..... "เมื่อถึงเวลา, ทำไม่ทัน..ให้เอาตัวเก่าไป..."  ^-^
blog kaponk :: เว็บบล๊อกของคนอยากเล่า เขียนกันเรื่องเบาๆ ประสาคนชอบฟังเพลง

ออฟไลน์ เด็กหลอดแก้ว

• *
  • DIY น้อยลง ความมั่นคงเพิ่มขึ้น!.
    • เด็กหลอดแก้ว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2007, 03:31:25 PM »

กะว่าถ้าไม่มี meeting ผมก็จะได้ไม่ต้องเตรียมตัว และไม่ต้องเร่งมือทำเครื่องตัวใหม่นะครับ  :)
ไอ้ที่เราว่าจะทำเนี่ย...สงสัยมันจะเป็น..แอมป์!..

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2007, 10:16:15 AM »
ครับพี่

:bowdown ต้องขอโทษด้วยครับผมใจร้อนไปนิดหนึ่ง :blowup
กะว่าถ้าไม่มี meeting ผมก็จะได้ไม่ต้องเตรียมตัว และไม่ต้องเร่งมือทำเครื่องตัวใหม่นะครับ  :)

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • ผู้ช่วยดูแลบอร์ด
  • Superstar...
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2007, 10:04:26 AM »
มีทีมเพื่อนๆกำลังปรึกษากันอยู่ครับ
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

• *
Re: ขออนุญาติถามหาข้อสรุปงาน Bangkok Half year meeting ปีนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2007, 10:01:33 AM »
ไม่มีความเห็นใดๆก็แสดงว่า มีหรือไม่มีก็ได้.... ??? ทำไมบรรยากาศช่วงนี้มันเงียบเหงาจังน๊า....  :giveup :giveup

ถ้าไม่มีความเห็นใด ผมก็........ขอนุญาติออกเสียงลงคะแนน.......ตกลงว่าเรา.......ไม่ควรจัดงาน Bangkok Half year meeting.  ให้สมาชิกเก็บเงินไปต่อแอมป์ ไว้รอสิ้นปีค่อยมาว่ากันใหม่...........

• *
ขออนุญาติถามหาข้อสรุป Bangkok Half year meeting ปีนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2007, 10:33:46 AM »
ผมอยากให้มีอย่างต่อเนื่องครับ ขาดตอนแล้วรู้สึกเหงาๆแปลกๆยังไงไม่รู้  แต่ไม่ทราบว่าทางคณะกรรมการและผู้ใหญ่จะติดขัดเรื่องใดบ้าง ต้องขอเรียนถามความพร้อมกับเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านด้วยครับ  :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน, 2007, 01:22:22 PM โดย magneto »